Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
Các môn ngoại khóa, nhạc thơ, sách cho bé

Hướng dẫn con học bộ Skills builder for young

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 39.5K Lượt đọc
  • 121 Trả lời

22 Người đang theo dõi

• 1,069 Bài viết

• 193 Được cảm ơn

Hic, bác nói thế tự dưng em lại nghĩ như thể EC2 bị hiểu là không theo tiêu chí ngon bổ rẻ. Bọn em ngon bổ rẻ là download ở đây rồi in đen trắng, nhưng vì thấy để các con xem và học bằng sách màu thì tốt hơn nhiều (chắc tại vì bọn nhóc này toàn bé xíu nên cần dụ nhiều hơn) nên cố gắng cùng đi in để giảm chi phí thôi ạ.onttella:

À bộ đầu tiên này có 3 CDs nhé. Ngoài 2 CDs bài luyện đi theo sách thì kèm luôn 1 CD từ điển tiếng anh bằng hình (có cả chữ và phát âm đi kèm) đi theo bộ sách như trong link của nhà xuất bản gốc (ai kiếm được cái đĩa trùng với bộ này hay thế).
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Lily; 07/08/2009 vào lúc 04:12 PM.
    Saving my energy.

• 416 Bài viết

• 241 Được cảm ơn

Vâng, bọn em cũng theo tiêu chí ngon, bổ, rẻ và tiện lợi nên mới nghĩ là tập hợp nhau lại rồi ép nhà cung cấp in cho đẹp để các con có sách giữ lại lâu dài, không chỉ chị học mà còn em học luôn. Hehe các bác biết download chứ mẹ cháu IT trình thấp mà nên chỉ mong có sách đẹp để mua, 2 đứa lại sàn tuổi thấy thế cũng lợi, mua được 1 bộ sách đẹp 2 đứa cùng học thì thành rẻ quá rồi:Smiling:

• 370 Bài viết

• 421 Được cảm ơn

Ấy chết, các mẹ lại trách nhầm mình rồi, mình rất vui vì có "dự án in màu" của các bạn hỗ trợ để đáp ứng cho nhu cầu đa dạng của các phụ huynh và các con. Mục đích của cả 2 CLB và của tất cả các phụ huynh trong trang WTT đều là "tất thảy vì tương lai con em chúng ta" mà.

• 100 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

hi chị em,
    Sách mà có màu mè rực rỡ như chị em thì tốt quá rồi, ai chả thích. Tuy nhiên, xin hỏi lại cho rõ, in màu là in bằng máy in màu hay là đặt nhà in, in thành sách đẹp như ở hiệu sách. Sợ rằng cái thứ hai vi phạm luật bản quyền hay là công ước Bern gì đó. Nhà nào in nhỡ công an túm được thì khổ...:Smiling:

• 37 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

khi nào có sách alo cho minh nhe. Thanh so đt 38813747 hay nhan giup vao hop thu cho minh. cam on cac me nhieu:Rose::Rose::Rose::Rose:. a cho minhf hoi CLB EC1 va EC2 o dau co tg DD k ma minh tim k thay. mình biết DD tuwf lau roi nhung it vao cho nen k thaoj lam mong cac me giup do, Thanks

• 117 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hoàng My Xem bài viết
    Bạn ơi các thành viên của EC2 của WTT đang tập hợp số lượng bộ sách Skill Builder để in màu đấy. Sách này con mình hơn 5 tuổi cực kỳ thích học, mình đã cho cháu làm mấy quyển in đen trắng rồi nhưng vẫn muốn đăng ký in mấy quyển màu để dành cho đứa sau vì học sách màu bọn trẻ con sẽ hứng thú hơn.

Đầu tiên là in bộ 2 cuốn Starter 1& 2, 82 trang/cuốn, in 5 màu khổ A5, bìa để các con tự vẽ theo mẹ Tinu's mami gợi ý cho phát huy sáng tạo. Tiền in sách và in đĩa là 130k/2c+CDs. link đây http://www.expresspublishing.co.uk/e...uk&Category=10

Đã in thử rồi chất lượng tuyệt vời. Nếu bạn nào có nhu cầu gửi tin nhắn cho mình theo mẫu:

1. Tên
    2. Điện thoại
    3. Địa chỉ
    Minh dang ky 1 bo:
    Ten: Minh
    DT: 0983551136.
    DC: 28, ngo 97/25, khuong Trung
    Vi tuong lai con em chung ta, cam on cac me nhieu khi da nhiet tinh giup do

• 368 Bài viết

• 390 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meyeuvitcon Xem bài viết
    Minh dang ky 1 bo:
    Ten: Minh
    DT: 0983551136.
    DC: 28, ngo 97/25, khuong Trung
    Vi tuong lai con em chung ta, cam on cac me nhieu khi da nhiet tinh giup do
    Mình mới mua được 1 cuốn Cambridge Young Learners English Tests starter 1, Second edition. Trong đó có 3 bài test. Cho con gái làm thử, cháu rất hứng thú.Không biết cuốn này có khác cuốn Skill builder không nhỉ ? Có phải Skill builder là sách để luyện thi (còn cuốn của mình là các đề thi). Nhờ các bố mẹ thông thái nói qua nội dung cuốn Skill builder giúp mình, nếu nội dung khác nhau thì mình cũng muốn đặt in một bộ.

• 1,896 Bài viết

• 704 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi linhchilan02 Xem bài viết
    Mình mới mua được 1 cuốn Cambridge Young Learners English Tests starter 1, Second edition. Trong đó có 3 bài test. Cho con gái làm thử, cháu rất hứng thú.Không biết cuốn này có khác cuốn Skill builder không nhỉ ? Có phải Skill builder là sách để luyện thi (còn cuốn của mình là các đề thi). Nhờ các bố mẹ thông thái nói qua nội dung cuốn Skill builder giúp mình, nếu nội dung khác nhau thì mình cũng muốn đặt in một bộ.

Bạn ơi theo như mình biết thì cuốn Cambridge Young Learners English Tests starter 1 có 3 bài test (hình như bộ sách bạn mua có 5 hay 7 quyển trình độ Starter thì phải) , còn trình độ Starter của bộ Skill Builder chỉ có 2 cuốn và dạng bài giống hệt như cuốn bạn đã mua nhưng mỗi quyển có 5 bài test và nội dung các bài thì khác cuốn bạn mua. Mình cũng đã cho con mình làm cả bộ Skill Builder và cuốn sách của bạn mua, cháu cũng rất thích.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Hoàng My; 10/08/2009 vào lúc 09:32 AM.

• 37 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hoàng My Xem bài viết
    Bạn ơi theo như mình biết thì cuốn Cambridge Young Learners English Tests starter 1 có 3 bài test (hình như bộ sách bạn mua có 5 hay 7 quyển trình độ Starter thì phải) , còn trình độ Starter của bộ Skill Builder chỉ có 2 cuốn và dạng bài giống hệt như cuốn bạn đã mua nhưng mỗi quyển có 5 bài test và nội dung các bài thì khác cuốn bạn mua. Mình cũng đã cho con mình làm cả bộ Skill Builder và cuốn sách của bạn mua, cháu cũng rất thích.
    Cac bac mua sach o dau ma hay vay. chi dum e voi, nha e xa trung tam nen viec mua sach kho khan mong tin cac bac. E cam on nhieu:Rose::Rose::Rose:

• 1,896 Bài viết

• 704 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phong_thanh Xem bài viết
    Cac bac mua sach o dau ma hay vay. chi dum e voi, nha e xa trung tam nen viec mua sach kho khan mong tin cac bac. E cam on nhieu:Rose::Rose::Rose:
    Cambridge Young Learners English Tests starter 1 bạn có thể tìm mua ở FAHASA, còn bộ Skill Builder bạn có thể tìm đến EC1 hoặc EC2 của Webtretho để mua.