Các môn ngoại khóa, nhạc thơ, sách cho bé

Học tiếng Anh với người nước ngoài - online - miễn phí.

Đến trả lời mới nhất
  • 4 Lượt chia sẻ
  • 155K Lượt đọc
  • 1.16K Trả lời

54 Người đang theo dõi

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đây là mô hình nhóm học mình đang theo..cũng khá thú vị và hay...vì được nói chuyện liên tù tì với thầy và học viên...tha hồ mà học để tiến bộ ...

Bạn vào website để tham khảo này: www.englishinvietnam.com

Đây là lớp bên Quận 7, khá ok vì thầy dạy dễ hiểu

Hoặc bạn ghé Blog: www.englishclubsaigon.blogspot.com

Tham khảo nhé các bạn
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cháu có thể đăng kí học Tiếng Anh ở room đó được k ạ? Cháu sắp có 1 cuộc thi El
    • 2,291 Bài viết

• 1,735 Được cảm ơn

Vào thoải mái mà cháu có rất nhiều room trên đó thích room nào thì vào room đó học thôi. Có một số room online 24/24h đấy.
    • 148 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Bi bầu Xem bài viết
    Vào thoải mái mà cháu có rất nhiều room trên đó thích room nào thì vào room đó học thôi. Có một số room online 24/24h đấy.
    Mẹ Bi bầu cho mình hỏi với, mình vào theo hướng dẫn:

"Đầu tiên các mẹ phải cài paltalk ( giống như Skype ). Download miễn phí tại đây: http://www.paltalk.com/en/
    Các mẹ cứ bấm vào chữ : Download for Free để tải về máy, sau đó cài đặt.
    Khi cài thì các mẹ đặt nick của mình xong.
    Trên phần PaltalkScene bấm vào ALL ROOM. Sẽ mở ra Rooms List có nhiều room chat."

nhưng khi mình kích vào Download for Free không thấy yêu cầu save vào chỗ đâu nên không cài được
    Mẹ nó đã vào được rồi hướng dẫn lại giúp mình nhé. Cảm ơn bạn nhiều
    • 28 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thanks bạn, nhờ link học tiếng anh bạn cho mà cháu mình thích học tiếng anh hơn
    Chỉnh sửa lần cuối bởi dzuidze; 07/07/2011 vào lúc 04:12 PM.
    • 2,892 Bài viết

• 1,646 Được cảm ơn

đánh dấu, tẹo đọc tiếp
    Mã vạch hàng hóa TQ bắt đầu bằng các số: 690, 691, 692, 693, 694, 695. Mã Đài Loan là 471
    • 27 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

sẽ đăng ký cho con học, con yếu phần nghe nói quá
    • 10 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Mẹ BiBau ơi, bây giờ em mới biết trang web này cho em đăng ký cho 2 con nhà em tham gia hoc Tiêng Anh online với.. địa chỉ email của em là: hanguyenthiviet@gmail.com

Em sé down phần mềm về và cài vào máy, nếu có gì vướng mắc mong chị giúp đỡ em nhé!

Thanks mẹ BiBau nhiều ạ.
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình xin chào cả nhà, các mẹ ơi cho mình hỏi tí nhé, các room tiếng anh cho trẻ em trên paltak hiện nay còn hoạt động không ạ? nhất là room của 2 cô Tizi và bb ấy, nếu còn hoạt động thì vào thời gian nào. Bé nhà minh được 4,5 tuổi nhưng nói và đọc tiếng anh rất tốt, mình muốn cháu được tham gia cho mạnh dạn hơn, mong được mọi người giúp đỡ chỉ bảo cho với ạ!

Cám ơn mọi người nhiều nhé
    • 1,671 Bài viết

• 236 Được cảm ơn

@Fantasy: Các room học trên paltalk vẫn còn chỉ trừ room của hai cô TZ và BB. Hai cô nghỉ khi sinh em bé khá lâu rồi. Lớp thầy Toni vẫn vào 5h30 hay 6h tối thứ 3 thứ 5 thì phải. Tuy nhiên con bạn còn bé thế theo mình ko học được ở room nào đâu. Như room thầy Toni thì cần biết đọc, mà các bài nhiều từ, nhiều câu chuyện mà con bạn bé quá tiếng Việt còn chưa hiểu thì đọc sao được. Còn room của hai cô dạo trước thì viết luận, chủ đề tầm cuối tiểu học, trở lên làm sao bé nhà bạn làm được. Bạn cân nhắc xem nhé.
    Mẹ Thỏ trắng (HN)
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Thỏ trắng Xem bài viết
    @Fantasy: Các room học trên paltalk vẫn còn chỉ trừ room của hai cô TZ và BB. Hai cô nghỉ khi sinh em bé khá lâu rồi. Lớp thầy Toni vẫn vào 5h30 hay 6h tối thứ 3 thứ 5 thì phải. Tuy nhiên con bạn còn bé thế theo mình ko học được ở room nào đâu. Như room thầy Toni thì cần biết đọc, mà các bài nhiều từ, nhiều câu chuyện mà con bạn bé quá tiếng Việt còn chưa hiểu thì đọc sao được. Còn room của hai cô dạo trước thì viết luận, chủ đề tầm cuối tiểu học, trở lên làm sao bé nhà bạn làm được. Bạn cân nhắc xem nhé.
    Cám ơn Mẹ Thỏ trắng (HN) đã giúp đỡ chỉ bảo cho mình, mình cũng thường xuyên online vào các buổi tối nhưng không thấy room thầy Tony, cố thể là mình vào muộn quá, mình chỉ thấy có room của WTT EC2 vào các buổi tối thứ sáu và thứ bảy thôi, tối thứ bảy thì phù hợp với bé nhà mình, hình như của Mẹ Namduy ấy. Bé nhà mình được 4,5 tuổi nhưng đọc cả tiếng Việt và tiếng Anh rất tốt, bé đọc được cả câu dài, tuy nhiên mình thấy bé không hào hứng lắm và chỉ đọc được thôi còn các bài trên room đòi hỏi phải đặt câu thì bé nhà mình chịu do đó chỉ tham gia được một lúc rồi chán không biết phải làm thế nào để bé thích và giữ kỷ luật của room, cũng như làm sao để bé biết đặt câu. Thanks bạn nhiều nhé.
    • 48 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Xin chào các bố các mẹ. Mình là người mới ở đây (bước đầu khám phá các trang trong WTT - Xấu hổ vì lỗi thời quá. Bây giờ mình cho con vào học có được không. Cháu học lớp 2, đang học Let's go 1 New edition.
    Cám ơn bố Ciub@, các mẹ nhiều nhiều !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:LoveStruc:
    PS: Mình có biết tiếng Anh chút chút. Nếu có thể giúp được gì, xin sẵn lòng.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi fallvn27; 20/10/2011 vào lúc 03:00 PM.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chương trình học tiếng anh này ay đấy nhưng mình dốt it qua nên thấy khó đăng ký quá hihi
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mỉnh đã tải paltalk rồi nhưng vẫn chưa sử dụng được
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có mẹ nào đã đăng ký và sử dụng được rồi thì pm cho mẹ cọp biết với. mẹ cọp cảm ơn các mẹ nhiều lắm!
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

kể từ khi học tại trung tâm tiếng anh lesh mình thấy trình độ tiếng anh của mình tăng hơn hẳn, môi trường ở đó tốt lém nhá, thường xuyên được thực hành tiếng anh và được sửa lỗi pháp âm nữa nhá. mà học ở đó anh chị tư vấn viên còn giúp đỡ mình cài đặt phần mềm học tiếng anh online free nữa chứ, hay cực luôn nha.
    • 37 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi beehp Xem bài viết
    kể từ khi học tại trung tâm tiếng anh lesh mình thấy trình độ tiếng anh của mình tăng hơn hẳn, môi trường ở đó tốt lém nhá, thường xuyên được thực hành tiếng anh và được sửa lỗi pháp âm nữa nhá. mà học ở đó anh chị tư vấn viên còn giúp đỡ mình cài đặt phần mềm học tiếng anh online free nữa chứ, hay cực luôn nha.
    mấy thành viên quảng cáo trá hình này Mod xóa bớt đi trong sạch topic ạ. Thành viên 1 năm mà bài gửi 1
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 28 Bài viết

• 221 Được cảm ơn

Mọi người ui cho em hỏi chút với ạ. Em là người chậm tiến, đến tối qua ( 18/02/2014) em mới biết đến Paltalk. Mọi người cho em hỏi lớp của thầy Tony và của cô TiiZii, Bubble còn hoạt động không ạ? Địa chỉ trang web để down bài học là ntn ạ? cảm ơn mọi người nhiều nhiều.