• 0 Lượt chia sẻ
  • 7.38K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

• 428 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

(Nếu đĩa CD của bạn là loại tốt thì có thể ghi cả 2 đĩa này vào làm 1)

Thể loại: Hoạt hình
    Ngày phát hành: 01/02/2005
    Độ dài: 79 phút (Phụ đề English, Đã cắt làm đôi để mọi người tiện ghi thành 2 VCD)
    Hãng phim: Buena Vista Home Video
    Nước sản xuất: Mỹ
    Website chính thức
    website
    Đạo diễn
    Darrell Rooney, Lynne Southerland
    Nội dung:

Mulan nhận được lời cầu hôn từ Shang nhưng trước khi họ được sống chung bên nhau họ phải thực hiện một nhiệm vụ quan trọng của triều đình giao phó: hộ tống ba cô công chúa đến Chang'an. Mushu sau khi nhận thấy mình sẽ bị mất công việc bảo vệ nếu Mulan kết hôn cùng Shang nên đã quyết định tìm cách tách rời đôi uyên ương với nhau. Mọi chuyện trở nên nghiêm trọng khi mà Mulan quyết định giúp ba cô công chúa thoát khỏi số phận phải kết hôn với những người mà họ không yêu mặc dù việc đó là trái với phán quyết của triều đình.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 652 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Cám ơn bố bé đu đủ nhé. Tớ đang download, hy vọng lần này sẽ down thành công để xem.
    A, tớ muốn hỏi, khi tớ download xong thì làm thế nào để chuyển thành file có thể xem trên đầu DVD, VCD?? vì hình như đuôi.wmv chỉ xem được trên máy tính thôi đúng không???
    Chỉnh sửa lần cuối bởi yttikoob; 27/07/2006 vào lúc 09:39 AM.

PAPA, HE LOVES MAMA!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 26 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yttikoob
    Cám ơn bố bé đu đủ nhé. Tớ đang download, hy vọng lần này sẽ down thành công để xem.
    A, tớ muốn hỏi, khi tớ download xong thì làm thế nào để chuyển thành file có thể xem trên đầu DVD, VCD?? vì hình như đuôi.wmv chỉ xem được trên máy tính thôi đúng không???
    ------------------
    Đơn giản thôi, bạn có thể dùng Nero Burning ROM sau đó chọn Video CD và khai báo file nguồn, sau đó burn bình thường, tất nhiên thời gian gấp đôi (khoảng 50 phút đến trên 1 giờ) so với burn các file *.dat khác vì nó sẽ conver từ *.wmv sang *.dat sau đó mới ghi vào đĩa. Nếu máy bạn dùng win XP bạn có thể cài Windows Media Player 10 sẽ hỗ trợ phần conver cho bạn. Mình đã thử dùng rồi, rất nhiều film trên mạng mình down về và ghi đĩa cho Nick286 xem và tặng cho mọi người đều xem tốt. Các chương trình ghi đĩa CD khác mình chưa sử dụng nên không biết, mình chỉ quen dùng Nero 6.0.0.11 thôi.
    Mong kinh nghiệm được chia sẻ, chúc vui.
    • 267 Bài viết

• 2,279 Được cảm ơn

Chay tot bac ạ, Mẹ đang xem, hay lam. Cam on cả nhà đu đủ nhé!
    • 627 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Phim hay quá. Bố cháu còn phim nào nữa không up tiếp lên đê!
    Thankssssssssss
    Giữ lại là có, trôi đi là không...
    • 149 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Chán quá. link expire rồi còn đâu. Dù sao cũng cảm ơn bố Đu đủ đã chia sẽ cho mọi người
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bé đu đủ Xem bài viết

(Nếu đĩa CD của bạn là loại tốt thì có thể ghi cả 2 đĩa này vào làm 1)

Thể loại: Hoạt hình
    Ngày phát hành: 01/02/2005
    Độ dài: 79 phút (Phụ đề English, Đã cắt làm đôi để mọi người tiện ghi thành 2 VCD)
    Hãng phim: Buena Vista Home Video
    Nước sản xuất: Mỹ
    Website chính thức
    website
    Đạo diễn
    Darrell Rooney, Lynne Southerland
    Nội dung:

Mulan nhận được lời cầu hôn từ Shang nhưng trước khi họ được sống chung bên nhau họ phải thực hiện một nhiệm vụ quan trọng của triều đình giao phó: hộ tống ba cô công chúa đến Chang'an. Mushu sau khi nhận thấy mình sẽ bị mất công việc bảo vệ nếu Mulan kết hôn cùng Shang nên đã quyết định tìm cách tách rời đôi uyên ương với nhau. Mọi chuyện trở nên nghiêm trọng khi mà Mulan quyết định giúp ba cô công chúa thoát khỏi số phận phải kết hôn với những người mà họ không yêu mặc dù việc đó là trái với phán quyết của triều đình.
    mình ko tải về được, ko hiểu tại sao, chỉ cho mình với