• 0 Lượt chia sẻ
  • 7.6K Lượt đọc
  • 12 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• 280 Bài viết

• 187 Được cảm ơn

Hôm trước đã upload đĩa CD của bộ Let's go. Hôm nay tôi tiếp tục gửi đến các bạn bộ Game Oxford Let's Go.
    Game Let's Go 1A.
    Game Let's Go 1B.

Pass: tong&mit

Burn ra CD để chơi.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi bố tòng mít; 01/10/2007 vào lúc 04:15 PM. Lý do: Bổ sung
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• N&M
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,490 Bài viết

• 615 Được cảm ơn

Sao chỉ down được có phần 1A thôi, nhưng cũng không mở được bố Tòng&Mit ơi. Mà cái này có giống đĩa Let's Go vẫn bán ngoài hàng không bố Tòng&mit?
    • 280 Bài viết

• 187 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi N&M Xem bài viết
    Sao chỉ down được có phần 1A thôi, nhưng cũng không mở được bố Tòng&Mit ơi. Mà cái này có giống đĩa Let's Go vẫn bán ngoài hàng không bố Tòng&mit?
    Bạn burn ra CD để chơi. Hầu hết các phần mềm, trò chơi hay ngoài hàng đều có. Chỉ có mất công đi tìm mà thôi.

Phần 1B mình down thử vẫn được.
    • N&M
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,490 Bài viết

• 615 Được cảm ơn

Cảm ơn bố Tong&Mit, mình vừa mua 2 đĩa này xong. Trẻ nhà tớ chơi thích lắm, chỉ mong học xong để được nghe tiếng Anh.
    • 59 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bố tòng mít Xem bài viết
    Bạn burn ra CD để chơi. Hầu hết các phần mềm, trò chơi hay ngoài hàng đều có. Chỉ có mất công đi tìm mà thôi.

Phần 1B mình down thử vẫn được.
    Cám ơn bố tòng mít rất nhiều.
    Nhưng sao mình dl và burn ra CD rồi,khi play game chỉ có hình ko có tiếng,giúp với bố tòng mít ơi!!!
    • 489 Bài viết

• 365 Được cảm ơn

@ Bố Tòng Mít
    Cho mình hỏi Burn ra CD theo dạng nào, nếu burn dạng Data thì hình như không chạy được, hay là mình có phải làm cách nào để có được file image không?
    Cám ơn nhiều.
    • 2,027 Bài viết

• 3,954 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi N&M Xem bài viết
    Cảm ơn bố Tong&Mit, mình vừa mua 2 đĩa này xong. Trẻ nhà tớ chơi thích lắm, chỉ mong học xong để được nghe tiếng Anh.
    Mua ở đâu thế bạn ơi, mình cũng muốn mua cho con gái, nghe hấp dẫn quá đi mất.
    • 280 Bài viết

• 187 Được cảm ơn

Tiếp nhé:

Phần mềm Let's Go 2A
    Phần mềm Let's Go 2B

pass: tong&mit
    Giải nén, burn theo kiểu data.

Mình sẽ dần dần up đủ 6 phần của bộ phần mềm Let's Go
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hi bố tòng mít ơi !

Mình muốn dơnload mấy disc game let's go này qua nhưng link bị hư hay sao đó, load không ko được, bố tòng mít cho lên mediafire hay rapidshare đi, dễ load hơn.

Cám ơn bố tòng mít nhé.
    • 280 Bài viết

• 187 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mocxi Xem bài viết
    hi bố tòng mít ơi !

Mình muốn dơnload mấy disc game let's go này qua nhưng link bị hư hay sao đó, load không ko được, bố tòng mít cho lên mediafire hay rapidshare đi, dễ load hơn.

Cám ơn bố tòng mít nhé.
    Có bạn haidoanv đang upload tại topic này. Bạn vào đó down về nhé.
    Game này sau khi mình copy dạng image thì không sử dụng được (lúc chạy vẫn đòi đĩa CD mặc dù CD vẫn còn trong ổ) nên mình không tiếp tục up nữa. Nếu có điều kiện ở Hà Nội thì lên cửa hàng đĩa ở Lý Nam Đế hoặc ra đầu đường Tạ Quang Bửu cắt Đại Cồ Việt mà mua. Mình cũng mua ở đó mà.
    • 10 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bố tòng mít Xem bài viết
    Có bạn haidoanv đang upload tại topic này. Bạn vào đó down về nhé.
    Game này sau khi mình copy dạng image thì không sử dụng được (lúc chạy vẫn đòi đĩa CD mặc dù CD vẫn còn trong ổ) nên mình không tiếp tục up nữa. Nếu có điều kiện ở Hà Nội thì lên cửa hàng đĩa ở Lý Nam Đế hoặc ra đầu đường Tạ Quang Bửu cắt Đại Cồ Việt mà mua. Mình cũng mua ở đó mà.

Xin lỗi bố tòng mít nhé, mình không biết là có chủ đề này rồi
    Bạn UP, chia sẻ tốt và chuyên nghiệp hơn mình.
    Còn cái vụ (lúc chạy vẫn đòi đĩa CD mặc dù CD vẫn còn trong ổ) không hiểu image bạn copy là chuẩn nào. Nếu chuẩn ISO thì không có tiếng ( đối với phần 1 và 2 ).
    Mình thì dùng Ổ ảo Alcohol 120% để chạy, thấy rất tốt.
    • 280 Bài viết

• 187 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi haidoanv Xem bài viết
    Xin lỗi bố tòng mít nhé, mình không biết là có chủ đề này rồi
    Bạn UP, chia sẻ tốt và chuyên nghiệp hơn mình.
    Còn cái vụ (lúc chạy vẫn đòi đĩa CD mặc dù CD vẫn còn trong ổ) không hiểu image bạn copy là chuẩn nào. Nếu chuẩn ISO thì không có tiếng ( đối với phần 1 và 2 ).
    Mình thì dùng Ổ ảo Alcohol 120% để chạy, thấy rất tốt.
    Mình đã thử dạng ISO và daa đều không được. Thậm chí dùng Nero burn file image ra đĩa mới cũng không được. Nên mới không up tiếp.
    Vả lại cái này mình cũng đã up từ năm ngoái nên bây giờ bạn up là quá tốt cho những người chưa có. Mình cũng theo dõi topic của bạn không thấy ai nói gì về vụ không chạy cả nên mình nghĩ là bạn đã làm đúng.:Angel: Nếu nhiều người up thì càng tốt vì link sẽ sống lâu hơn, dễ download hơn.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Biết được forum này muộn quá, bây giờ sợ ko còn ai ra vô nữa. . Mình đang cần CD Let's go 1B (second edition), tìm mua mà chỗ nào cũng ko có, bạn nào có thì share cho mình với nhé! Cảm ơn nhiều!