Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
Các môn ngoại khóa, nhạc thơ, sách cho bé

Family and Friends - sách giáo trình tiếng Anh cho bé với đủ sách kiểm tra, flashcard và CDROM

Đến trả lời mới nhất
  • 5 Lượt chia sẻ
  • 214K Lượt đọc
  • 600 Trả lời

64 Người đang theo dõi

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi songlinh8502 Xem bài viết
    link vẫn bình thường mà bạn
    đã download được.
    cảm ơn bạn.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi MrPLC; 20/08/2011 vào lúc 11:29 AM.

• 1,087 Bài viết

• 5,068 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chipanh Xem bài viết
    Chị Bích Bộp thân
    Năm nay bé nhà chị lên lớp 3, tưởng trường cho học let's go, ai dè lại cho học F&F, thích quá:Smiling:. Quyển F&F grade 3, chứ k phải F&F 3.
    Chị Bích Bộp có tài liệu gì liên quan quyển grade 3 này thì up cho các mẹ trên này nhé. Tks em nhiều
    Quyển này lạ quá mẹ cháu ạ, em không biết nó là quyển nào nữa. Chắc chỉ có ở VN :Thinking:

@mẹ Meo Tom trong topic này có đủ cả đến quyển 3 4 đấy thôi ạ?

• 425 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Đúng rồi em ơi, sách này dành riêng cho VN. Hic:Sad:
    Thích đủ thứ...:Smiling:

• 1,087 Bài viết

• 5,068 Được cảm ơn

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

sách family and friends grade 3 có bán tại eltbookstore đó các mẹ của bé

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chi oi, em can tim quyen family and friends , chi co quyen do ko upload giup em voi, em dang can de day cho dua chau moi starter thoi. em cam on hau ta chi sau nhe

• 143 Bài viết

• 1,410 Được cảm ơn

Trước hết phải cám ơn em Bích Bộp đã giới thiệu rất nhiều sách hay cho các mẹ dạy con. Theo lời tư vấn của em Bích bộp, mình đã google và tìm ra rất nhiều trang cho phép free download sách dạy tiếng Anh của Oxford, Cambridge, Longman. Mình nghĩ các mẹ cũng nên chủ động tìm kiếm sách trên mạng, không chỉ trông chờ việc em Bích Bộp upload vì có thể em BB còn bận công việc, việc riêng... Gần đây, mình có đăng ký user trên trang thuvienso.info (miễn phí đăng ký); sau đó, gửi 1 tin nhắn mất có 15.000 đ (theo hướng dẫn) thì được download miễn phí các loại sách tiếng Anh trong vòng 5 ngày. Thật sự chi phí đó quá rẻ. Mình thấy trên thuvienso.info có đủ bộ 6 tập Family and Friends, gồm teacher book, student grammar book, workbook, và có cả CD-rom các trò chơi luyện tập của từng tập F&F. Mình không đủ trình độ tin học để upload các sách mình đã download về máy cho các mẹ, nên chỉ giới thiệu mấy lời như vậy. Hi vọng thông tin có ích cho các mẹ trong quá trình tìm sách dạy con.
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 63 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Năm nay ở quê mình lớp 3 bắt đầu học bộ nầy . Nhà trường bán sách , phía sau có trang web oup.com.vn/family&friends . Các bạn vào đăng ký rồi tải về dùng nhé.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 63 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Năm nay ở quê mình lớp 3 bắt đầu học bộ nầy . Nhà trường bán sách , phía sau có trang web oup.com.vn/family&friends . Các bạn vào đăng ký rồi tải về dùng nhé.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 1,087 Bài viết

• 5,068 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi diep_pinky Xem bài viết
    chi oi, em can tim quyen family and friends , chi co quyen do ko upload giup em voi, em dang can de day cho dua chau moi starter thoi. em cam on hau ta chi sau nhe
    Cả topic này đã up cái mà bạn đang tìm đấy. Những gì có mình đã up cả rồi. Bạn chịu khó đọc kỹ nhé. Mình chịu không giúp được hơn, nên cũng không dám nhận cảm ơn hậu tạ gì đâu :Smiling:

@mẹ tamnc: cảm ơn mẹ cháu, nếu trang đó có đầy đủ như vậy thì thật là tốt, một hôm nào đó đỡ bận và quá stress như hiện nay em sẽ vào đó đăng ký, down và up những gì còn thiếu lên phục vụ các mẹ. Tặng hoa cho mẹ cháu :Rose:

@mẹ sonca113: em đã vào trang web mẹ cháu chỉ, xem qua thì nó có khá đầy đủ cả photocopy master book 3-4-5. Em cũng chưa down thử vì trông nó có vẻ nhiều link quá đâm ngại, nhưng nếu có đủ photocopy master book thì các mẹ dùng cho con tụ ôn luyện, test ở nhà rất tốt. Trong những gì đã share ở topic mới có quyển 1 và 2.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)