Các môn ngoại khóa, nhạc thơ, sách cho bé

Family and Friends - sách giáo trình tiếng Anh cho bé với đủ sách kiểm tra, flashcard và CDROM

Đến trả lời mới nhất
  • 5 Lượt chia sẻ
  • 214K Lượt đọc
  • 600 Trả lời

64 Người đang theo dõi

• 23 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dung54 Xem bài viết
    Mình cũng đang tìm quyển F&F 1 Classbook bản American English mà hoài ko thấy, mẹ nào có bản in pls share với mình với. Mình cảm ơn nhiều.
    Mình cũng đang cần bộ FF bản American English. Các mẹ upload giúp với.

Tks

• 236 Bài viết

• 899 Được cảm ơn

Family reader: The Bear on the stairs đã có rồi nhé bố mẹ.

• 16 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

- bạn nào có trọn bộ FF bản American English ( student bôk & teacher book) upload cho mình với. Thanks a lot !

• 236 Bài viết

• 899 Được cảm ơn

Mình vừa up F&F5 - Teacher's book, 2 quyển gì đó của F&F Starter nhưng không nhớ tên (up khoảng 1 tuần rồi) bố mẹ vào kho đảo 1 vòng xem thiếu gì thì lấy về nhá.
    Đang up thêm "The Shoemaker ..."

• 39 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ nào có link bộ F&F 1 (bản American English, student book) không? Mình vào link của mẹ Nhím Pool down về thì chỉ có bản UK Class book nên bé không học được. Cám ơn cả nhà.

• 129 Bài viết

• 486 Được cảm ơn

Xin phép mẹ Nhím, em vừa vào kho sách của chị tìm đĩa FF2. Em cảm ơn chị rất nhiều nhé ạ . Nhờ lang thang đi tìm đĩa này mà em mới biết hội nhà mình, em rất hâm mộ các bố mẹ ở đây, hết lòng vì việc học tập của các con. . Bản thân em, khi đi tìm sách tiếng Anh tiểu học cũng thấy rất thích F&F đấy ạ.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Menamphong09; 03/10/2013 vào lúc 10:15 AM.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mẹ Nhim pooh và các mẹ cho mình hỏi với, mình đang cho con làm lại phần testing trong FF1, trong đó có listen nhưng mình lại ko thấy có Audio để nghe, các mẹ có biết phần Audio cho Testing tìm ở đâu không giúp mình với nhé. Thanks.

• 236 Bài viết

• 899 Được cảm ơn

Trước đây mình có nói về vấn đề này rồi. Các bài này là các bài cuối cùng của các file audio, sau các file của student book. Các mẹ chịu khó nghe trước dùm con vậy. Trước mỗi bài người ta có đọc số thứ tự. Trên mỗi bài test có phần listenning có một STT bên cạnh ký hiệu đĩa CD. Riêng mình thì mình copy tất cả bộ đĩa của 1 grade vào 1 folder, sau đó đánh số thứ tự lại. Khi con làm bài, con sẽ tự nhìn số ký hiệu trên bài test rồi tự tìm trong máy để nghe và làm bài, không phải phiền mẹ tìm giúp.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 54 Bài viết

• 549 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nhim - Pooh Xem bài viết
    Trước đây mình có nói về vấn đề này rồi. Các bài này là các bài cuối cùng của các file audio, sau các file của student book. Các mẹ chịu khó nghe trước dùm con vậy. Trước mỗi bài người ta có đọc số thứ tự. Trên mỗi bài test có phần listenning có một STT bên cạnh ký hiệu đĩa CD. Riêng mình thì mình copy tất cả bộ đĩa của 1 grade vào 1 folder, sau đó đánh số thứ tự lại. Khi con làm bài, con sẽ tự nhìn số ký hiệu trên bài test rồi tự tìm trong máy để nghe và làm bài, không phải phiền mẹ tìm giúp.
    Cảm ơn sự hướng dẫn chu đáo của bạn Nhim-Pooh.

• 1,394 Bài viết

• 185 Được cảm ơn

Vào trang uop.com để dowload fm&f lớp 3 chương trình áp dụng cho Việt nam thì lại thiếu mất mấy bài nghe của phần test semester mới chán chứ!