Các môn ngoại khóa, nhạc thơ, sách cho bé

Family and Friends - sách giáo trình tiếng Anh cho bé với đủ sách kiểm tra, flashcard và CDROM

Đến trả lời mới nhất
  • 15 Lượt chia sẻ
  • 306K Lượt đọc
  • 723 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 976 Bài viết

• 215 Được cảm ơn

Mình cũng vừa vào được bình thường mà.

• 1,441 Bài viết

• 209 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hoàng My Xem bài viết
    @ Chị Bích Bộp: Sao chị vào thử ifile vẫn thấy load về bt nhỉ? Chị sẽ gửi đường link mediafire cho workbook và grammar time. Bộ 3 chị kg tìm thấy quyển evaluation tests cho bộ 3,4,5,6, chán quá quyển đấy rõ hay :-(
    [B]
    4. Family and Friends 3 Class CDs

https://rs866tl4.rapidshare.com/file...udio.part1.rar
    http://rapidshare.com/files/40287152...udio.part2.rar
    Mong các mẹ giúp mình. Bộ FF2 con mình đã học xong từ sách down trên này về, bé rất thích. Mình tiếp tục lên đây để down tiếp FF3 nhưng không thể down phần CD về được, các mẹ giúp mẹ cháu với ạ.
    Mẹ cháu thay mặt cả hai mẹ con cảm ơn các mẹ!
    • 1,441 Bài viết

• 209 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Đốm nhè Xem bài viết
    Mong các mẹ giúp mình. Bộ FF2 con mình đã học xong từ sách down trên này về, bé rất thích. Mình tiếp tục lên đây để down tiếp FF3 nhưng không thể down phần CD về được, các mẹ giúp mẹ cháu với ạ.
    Mẹ cháu thay mặt cả hai mẹ con cảm ơn các mẹ!
    Mình cảm ơn mẹ Nhim - Pooh, hôm qua sau nỗ lực vào đi vào lại đường link dưới chữ ký mẹ nó, mình cuối cùng đã download được toàn bộ 3 CD của FF3 về cho Đốm nhà mình học. Các mẹ thật tốt bụng và có tâm.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Video có thể bạn quan tâm

• 10 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

CÁC MẸ ƠI, CHO MÌNH XIN CD AUDIO CLASS CỦA CUỐN FAMIly and Friends STARTER vớiiiii, mình coi thì thấy toàn cd cùng sách Student book ko à? cái cd đó là dành về nhà học chứ ko phải file nghe đọc trong sách uuuuuuu T_T
    - Make up is no make up -