Các môn ngoại khóa, nhạc thơ, sách cho bé

Family and Friends - sách giáo trình tiếng Anh cho bé với đủ sách kiểm tra, flashcard và CDROM

Đến trả lời mới nhất
  • 13 Lượt chia sẻ
  • 247K Lượt đọc
  • 673 Trả lời

99 Người đang theo dõi

• 284 Bài viết

• 1,149 Được cảm ơn

Link mình dễ vào nhất mà cũng có mẹ không vào được thì mình cũng bó tay, chẳng biết hướng dẫn thế nào.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • ali
    • 8 năm
    • 1,081 Bài viết

• 248 Được cảm ơn

Mình tìm toét mắt mà không thấy cái cần tìm đành viết nhu cầu ở đây nhờ mấy mẹ giúp cháu mình nhé. Sách thì có rồi, chỉ xin file MP3 của sách class book thôi vì hôm rồi đi ra fahasa họ nói là hết đĩa rồi. Cho mình xin file MP3 của bộ lớp 3, 4, 5 ( cháu học ở trường, giáo trình tuần/4 tiết). Xin cảm ơn nhé
    • 16 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Ban nao co giao trinh Solutions thi share cho minh voi. Thank you so much.
    • 284 Bài viết

• 1,149 Được cảm ơn

Mình có tải về in cho thằng cháu học Trần Đại Nghĩa nhưng bố có thể vào englishtips.org tạo tài khoản và tải về nhé. Trên trang này cũng thấy có bạn share nhưng bản level Inter bị phiên bản nước nào nhìn lạ lắm.
    • 192 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

mẹ Nhím ơi, sao mình không down được bất cứ file nào hết vì nó báo là không còn ở địa chỉ trên nữa.

Mình đã thử mấy lần rồi đều không được.

Nó đều báo là cannot flie server www.mediafire.com.

Mẹ nó có biết cách khắc phục không chỉ cho mình với.

Cám ơn nhiều!
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có mẹ nào có quyển F&F 3 (American English) không? cho mình link với ạ
    • 284 Bài viết

• 1,149 Được cảm ơn

Mình vào vẫn bình thường. Bạn vào lại thử thế nào nhé.
    • 192 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bubugubo Xem bài viết
    Có mẹ nào có quyển F&F 3 (American English) không? cho mình link với ạ
    Mình cũng cần như mẹ nó.
    • 192 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nhim - Pooh Xem bài viết
    Mình vào vẫn bình thường. Bạn vào lại thử thế nào nhé.
    Hom nay mình lên cơ quan down thử thì thấy được. Hóa ra là phải tắt chương trình diệt vi rut đi mẹ Nhím ạ.

Thanks mẹ Nhím.

Nhưng trường con mình học FF3 mà của American. Mẹ Nhim có đường linh không cho mình với.
    • 284 Bài viết

• 1,149 Được cảm ơn

Việc chia sẽ thêm sách này mình nghĩ không khó nhưng sao làm không được. Nếu nhà nào có điều kiện thì mua sách sớm tí, gởi mình scan và up lên chia sẽ lại. Có 6 cấp độ thôi mà. Tuy nhiên bộ này trên thị trường VN chưa có sách bổ trợ nên chịu. Thực ra cái hay ở bộ này là những sách bổ trợ.
    Quan điểm của mình về sách trên mạng: Mình sưu tầm và in cho con những sách khó kiếm tại VN và những sách có thể có ở VN nhưng giá khá cao nhưng mục đích chỉ để bổ sung kiến thức. Với những sách con học chính quy thì mua vẫn hơn. Khi có chút dư, mình vẫn thích lượn nhà sách và mua một ít cho con dùng và scan chia sẽ.
    Về bộ FF bản AE, các bạn đợi 1 thời gian ngắn nữa nhé. Mình vừa nghỉ chơi với chương trình Cambridge nên bị chuyển ra lớp tiếng anh tự chọn, có lẽ sẽ dùng sách này. Nếu dùng thì mình sẽ mua và scan gởi mọi người.
    Nói về vụ Cambridge này ức chế ghê. Giận EMG làm ăn bất tín (dịch ra là lừa đảo đấy ạ). Nhiều khi nghĩ lại mình giống con lừa quá nhưng mình không muốn tiếp tục làm con lừa nữa. Nếu tiếp tục cho con học thì tấm bằng lấy ra như tờ giấy lộn vì có còn ý nghĩa gì nếu không có tiếp chương trình cấp 2, 3. Có ai cho con đi du học từ lớp 6 không mà lấy cái Checkpoint đó. Thà cho con thi các chứng chỉ đánh giá năng lực ngoại ngữ còn hơn.
    Thôi, mấy bữa nay bức xúc chuyện học hành của cho quá nên nhảm một tí.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 192 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nhim - Pooh Xem bài viết
    Việc chia sẽ thêm sách này mình nghĩ không khó nhưng sao làm không được. Nếu nhà nào có điều kiện thì mua sách sớm tí, gởi mình scan và up lên chia sẽ lại. Có 6 cấp độ thôi mà. Tuy nhiên bộ này trên thị trường VN chưa có sách bổ trợ nên chịu. Thực ra cái hay ở bộ này là những sách bổ trợ.
    Quan điểm của mình về sách trên mạng: Mình sưu tầm và in cho con những sách khó kiếm tại VN và những sách có thể có ở VN nhưng giá khá cao nhưng mục đích chỉ để bổ sung kiến thức. Với những sách con học chính quy thì mua vẫn hơn. Khi có chút dư, mình vẫn thích lượn nhà sách và mua một ít cho con dùng và scan chia sẽ.
    Về bộ FF bản AE, các bạn đợi 1 thời gian ngắn nữa nhé. Mình vừa nghỉ chơi với chương trình Cambridge nên bị chuyển ra lớp tiếng anh tự chọn, có lẽ sẽ dùng sách này. Nếu dùng thì mình sẽ mua và scan gởi mọi người.
    Nói về vụ Cambridge này ức chế ghê. Giận EMG làm ăn bất tín (dịch ra là lừa đảo đấy ạ). Nhiều khi nghĩ lại mình giống con lừa quá nhưng mình không muốn tiếp tục làm con lừa nữa. Nếu tiếp tục cho con học thì tấm bằng lấy ra như tờ giấy lộn vì có còn ý nghĩa gì nếu không có tiếp chương trình cấp 2, 3. Có ai cho con đi du học từ lớp 6 không mà lấy cái Checkpoint đó. Thà cho con thi các chứng chỉ đánh giá năng lực ngoại ngữ còn hơn.
    Thôi, mấy bữa nay bức xúc chuyện học hành của cho quá nên nhảm một tí.
    Ngồi ngóng tin vui của mẹ Nhím
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mẹ Hoàng My ơi, em không thể download đc file Teacher's Book của sách Family & Friends 4 ạ! Mẹ cho em xin đường link đc ko ạ? Cảm ơn mẹ vì đóng góp to lớn này nhé!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thanks mẹ Nhím rất nhiều. Chia sẻ của bạn rất có giá trị!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Giáo trình tiêng anh cho trẻ 2-12tuổi

có mẹ nào đã từng sử dụng chương trình popodoo thì cho em xin 1 chút thông tin với:có hay ko, trẻ có tự học được ko, càng nhiều thông tin càng tốt. Em mới nghe sơ qua thì thích lắm nhưng rất muốn hỏi ý kiến của người đã sử dụng thì mới chính xác. Nó đang có giá ưu đãi nhưng vẫn là 1 khoản tiền lớn...

• [Clip] 2 bé gái hát Let it go thiệt dễ thương

Con của mình 7 tuổi, rất mê bài này, ngày nào cũng hát và xem clip. Hết xem Elsa hát 1 mình, giờ...

• Lợi ích từ hát ru cho con

Mỗi tối trước khi đi ngủ mình đều hát cho bé nghe, thói quen này được hình thành từ khi bé còn...

• Đẩy con ra khỏi nhà và bắt con "quậy" đi!

Sau một ngày dài ngồi ở trường, bé trở về nhà lại tiếp tục giải trí cùng TV với nhiều các kênh...

• Sách tập đọc tiếng anh cho bé mẫu giáo

Các ông bố, bà mẹ yêu quý! Link này http://www.dltk-teach.com/minibooks/index.htm có chứa một số quyển sách nhỏ dành cho các bé mẫu giáo và lớp 1 tập đọc tiếng anh. Các bố, mẹ vào các link nhỏ ở trong, download và in ra cho các bé nhé. Theo mình thì các bố, mẹ chọn sách đen trắng cho các con...

• 284 Bài viết

• 1,149 Được cảm ơn

Cô giáo thông báo con sẽ học 4 bài cuối Family and Friends 1. Mẹ shock nặng. Nhưng nghĩ đi nghĩ lại cũng được. Như vậy con khỏi phải bỏ thời gian nhiều học anh văn trên lớp thì sẽ có thêm nhiều thời gian học toán và tiếng việt vì năm nay lớp 4 chương trình khá nặng. Chuyển con ra khỏi Cam cũng có nhiều định hướng khác cũng khá hấp dẫn. Yeah yeah.