• 3 Lượt chia sẻ
  • 97K Lượt đọc
  • 621 Trả lời

80 Người đang theo dõi

• 586 Bài viết

• 8,999 Được cảm ơn

Cảm ơn Mehaicongchua, Khanluado, ngoclan72 rất nhiều. "bấm cảm ơn" chẳng thể đủ được các bạn ơi! Nhưng nói cũng chẳng biết dùng lời lẽ gì chỉ biết là "thật tuyệt vời". Trong cuộc sống bộn bề cũng không biết đến bao giờ mới có cơ hội được gặp mặt hay biết nhau, nhưng những nick tên quen thuộc đã làm cho mình yêu quí lắm, yêu quí tấm lòng của các bạn biết nhường nào.

• 92 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Chị mehaicongchua ơi em đã download xong audio way ahead và super kids nhưng không thấy sách file pdf, em dốt tiếng anh nên nếu không có thì chịu không dạy con được. Chị up lên cho em nhé. Cảm ơn chị
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 528 Bài viết

• 1,122 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi poussin Xem bài viết
    Chị mehaicongchua ơi em đã download xong audio way ahead và super kids nhưng không thấy sách file pdf, em dốt tiếng anh nên nếu không có thì chịu không dạy con được. Chị up lên cho em nhé. Cảm ơn chị
    Có một topic của mẹ Tinu's Mami về giáo trình way ahead đấy mẹ nó ạ, bạn vào đấy tìm xem nhé.
    Đường link đây: Way Ahead - Tiếng Anh cho bé Tiểu Học
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 92 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Cảm ơn chị devameo nhé, theo link chị chỉ dẫn em download thêm được way ahead các phần sau nhưng một số phần trong đó có way ahead pupil book 1 thì link lại bị die... Có mẹ nào có sách này thì giúp em nhé !
    Chị mehaicongchua tìm được nhiều truyện hay thật đấy, em ăn sẵn của các chị bày ra thôi mà cũng mướt bơ rồi...
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 528 Bài viết

• 1,122 Được cảm ơn

Chị gửi em link của pupil book 1:
    http://www.mediafire.com/?c8e97x6jz7mp2eb
    Cần gì nữa chắc em sang topic chuyên về way ahead để trả topic này lại cho chị mehaicongchua nhé

• 9 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Mình xin được của bác hahaharapid ở bên box Nhạc-Phim, mọi người cùng down về nhé.

Audio Bộ Magic Tree house từ tập 1 đến 32

http://www.webtretho.com/forum/links...a3l6x1d68aomsd

hoặc từ tập 1 đến 40 cho ipod:

http://www.webtretho.com/forum/links...bkphjwokfirgu8
    Bác Ngọc Lan ơi,
    Sao em down theo link bác cho thì lại bị lỗi bác nhỉ ? Em không biết có phải do mạng nhà em làm sao hay em đã làm sai cái gì. Bác xem giúp em với nhé.
    Em cảm ơn bác.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 1,812 Bài viết

• 13,693 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mehaicongchua Xem bài viết

17) Animals At Night ( Read and Discover Level 4 )

Audio and PDF: http://depositfiles.com/files/4p5qg4ev3
    Sao lưu: _ATN_CD,__B,_AB.rar_ - 45.2 Mb

Con là tinh cầu bay trong đêm trăng
    Bin ! Con phải cố học giỏi ! Cố làm ra đồng tiền . Chỉ có nó là tốt với con ! Mặc mọi thứ ! Kill or be KILLED !
    9 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 302 Bài viết

• 217 Được cảm ơn

Bác KLD ơi, mình down về bằng Jumbo thì thây tốc độ nhanh hơn hẳn nhưng file có đuôi .rar_ không thể mở được. Nhờ bác hướng dẫn thêm giúp

• 1,812 Bài viết

• 13,693 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi CatTuong4389 Xem bài viết
    Bác KLD ơi, mình down về bằng Jumbo thì thây tốc độ nhanh hơn hẳn nhưng file có đuôi .rar_ không thể mở được. Nhờ bác hướng dẫn thêm giúp
    Bác nhấn phải chuột vào file DL về, sau đó chọn Rename và xóa bỏ cái dấu gạch dưới cuối cùng là đc bác ạ

Con là tinh cầu bay trong đêm trăng
    Bin ! Con phải cố học giỏi ! Cố làm ra đồng tiền . Chỉ có nó là tốt với con ! Mặc mọi thứ ! Kill or be KILLED !
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 616 Bài viết

• 2,191 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bimbonhim Xem bài viết
    Bác Ngọc Lan ơi,
    Sao em down theo link bác cho thì lại bị lỗi bác nhỉ ? Em không biết có phải do mạng nhà em làm sao hay em đã làm sai cái gì. Bác xem giúp em với nhé.
    Em cảm ơn bác.
    Mình làm như thế này: down cái file trong link về, unzip nó ra sau đó tiếp tục down cái torrent trong unzip bạn ạ.
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)