• 3 Lượt chia sẻ
  • 105K Lượt đọc
  • 629 Trả lời

91 Người đang theo dõi

• 30 Bài viết

• 258 Được cảm ơn

Hôm nay mình mới khám phá ngôi nhà quý giá này của mehaicongchua. Nhà của mẹ cháu nhiều đồ quý quá mẹ cháu mải mê ngắm nghía nên chưa thăm hết cả nhà được, trong lòng cảm kích vô cùng nên ngoi trước lên đây cảm ơn mehaicongchua và các mẹ rồi mẹ cháu lại quay lại khám phá tiếp.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 307 Bài viết

• 2,144 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi laclacquan Xem bài viết
    Chị ơi, pass là gì vậy? em không mở được.
    englishtips.org, nhớ chuyển sang font tiếng Anh bạn nhé!

Đúng những thứ mình đang tìm, cảm ơn mẹhaicongchua rất nhiều!
    • 307 Bài viết

• 2,144 Được cảm ơn

Mehaicongchua và các ba mẹ khác cho mình hỏi một chút: Làm thế nào để có thể nghe các file này (Harry Porter, Lord of Rings) bằng máy MP3 nghe nhạc của các con? Mình thử cop vào máy của con mà không mở được. Cảm ơn cả nhà!
    • 30 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

các bé nhà các mẹ mấy tuổi mà nghe được truyện TA. Bé nhà mình chỉ mong hát đươc mấy bài hát TA đơn giản thoi
    . Cho nghe truyện thì chỉ có nhìn hình và tự hiểu thui
    - SỨC KHOẺ QUÝ HƠN VÀNG -
    Dành cho con gái “giống”, con trai “rượu”của mẹ

• 122 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Tham khảo
    • 407 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mehaicongchua Xem bài viết
    Storyline Starter A and B : Audio + Extra material

Effective Language Learning.
    Its motivating activities involve children as whole persons in learning English successfully while having fun.
    Its stories and meaningful contexts appeal to students intelligence, imagination and feelings.
    Its multi-sensory approach provides the opportunity for students to learn by discovery whilst guaranteeing activities for all kinds of learners.
    Effective Learning Beyond Language.

There are printable activites,tests, sample pages, Class CD, Song CD and lyrics in the archive
    Link download A: http://depositfiles.com/files/w0mdxy8dj

Link download B: PDF and mp3: http://depositfiles.com/files/yd3ebbnpt
    Chị ơi cho em hỏi chút với em click vào đường link trên nhưng không down load được. em ấn vào chữ down load nhưng nó lại ra file exe. Rất mong chị chỉ dẫn giúp. Em cảm ơn
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Oxford Read and Discover Level 1

At the Beach
    Eyes
    In the Sky
    Schools
    Wheels
    http://marioshop.asia/thenewscientist/category/oxford-read-and-discover/

These motivating non-fiction readers are rich in content and beautifully illustrated. Fascinating information in carefully graded language appeals to a broad range of students and supports English across the curriculum, making the series perfect for CLIL (Content and Language Integrated Learning).

Stunning colour photos, maps, diagrams and charts support understanding, while activities and projects develop language and critical thinking skills.
    • 44 Bài viết

• 244 Được cảm ơn

Cảm ơm mẹ hai công chúa, mẹ ngoclan72 và nhiều nhiều mẹ khác, vì tấm lòng chia sẻ,tấm lòng vì các con...
    Đến hôm nay mình vẫn lấy về được rất nhiều sách các mẹ ạ, còn những quyển khác mình ghi lại rồi tìm trên mạng, chứ mình lọ mọ cũng không biết cái nào thì phù hợp với G nào, cảm ơn nhà mình rất nhiều.
    • 623 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuongnghi-ducnghi Xem bài viết
    Mình mới tập upload và kiểm tra trên máy mình thấy không có vấn đề gì, nên mới up lên cho mọi người.
    Cảm ơn Khanluado nhé, đúng là dân IT có khác.Nếu không có bạn thì mình phải tốn công up lại chổ khác cho mọi người (mấy cái link trên mình chỉ save lại của ebooktienganh.com để giữ thôi, mình kiểm tra thấy thiếu 2 file nhưng nó không cho up chung vào thư mục đang có, nên mình đành up qua thư mục khác, nhưng mà mình nhìn link của bạn thì mình biết cách sửa link rồi đó nhé)

P/S:Bon2010 em tải theo link của khanluado đã chỉnh sửa nhé.
    Mẹ Phương Nghi-Đức Nghi có bộ truyện Story Teller hay quá, mình down mấy truyện về con gái mình đọc thấy mê, giờ muốn down trọn bộ mà link bị hỏng hết rồi, giờ không biết tìm ở đâu. Nhờ mẹ Phương Nghi up lại giúp mình Story teller Series 1 phần 15, 16, 22 và series 2 phần 1,2,4,8,10,13,18, 20, 23 nhé. Mẹ Phương Nghi-Đức Nghi giúp con gái mình với nhé. Cảm ơn bạn rất nhiều.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Tổng hợp những phim hoạt hình hay dành cho bé

Chào các bố mẹ, Webtretho phối hợp cùng CGV tặng quà cho các bố mẹ/ các bé 5 chiếc kính 3D xinh...

• [Clip] 2 bé đấu judo thật đáng yêu!

2 bé này chắc cỡ 2-3 tuổi thôi nhỉ? 2-3 tuổi là cho đi học võ được rồi hả mấy mẹ? ...

• Poems for children (script and audio)

Học tiếng Anh qua các bài thơ cũng là một cách học hữu ích (đặc biệt đối với lứa tuổi 2-8) và giúp các con tìm hiểu thêm về nền văn học, văn hóa các nước nói tiếng Anh. Các mẹ ủng hộ nhé.:) A Poem A Day: 180 Thematic Poems and Activities That Teach and Delight All Year Long Here is a big...

• Teaching English for Children

http://i280.photobucket.com/albums/kk170/jojo10/untitled-131.jpg?t=1240046277 Phần 1: Tác giả giành ra gần 10 trang đầu để giới thiệu khái quát về những nét đặc trưng của nhóm mục tiêu này - Nhóm học sinh ít tuổi. Phần 2: Phần này tác giả chú trọng vào việc quản lý và cách thức tạo ra...

• Trò chơi: Lò cò học chữ, Bách phát bách trúng, Dẫn bóng bằng gậy.

http://s11.postimg.org/k1dyvz48j/Final_Infographic_L_c_OMO_29_5_2014.jpg ...

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

link die hết rồi admin ơi !