• 5 Lượt chia sẻ
  • 181K Lượt đọc
  • 1.07K Trả lời

115 Người đang theo dõi

• 124 Bài viết

• 1,238 Được cảm ơn

Anh Khăn lụa đỏ ơi, anh up nốt giúp em Reading tree stage 2+ 3 giúp em với, em còn thiếu 2 phần này
    Cảm ơn anh rất nhiều

• 1,828 Bài viết

• 14,116 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me yeu Tin Tin Xem bài viết
    Anh Khăn lụa đỏ ơi, anh up nốt giúp em Reading tree stage 2+ 3 giúp em với, em còn thiếu 2 phần này
    Cảm ơn anh rất nhiều
    Reading+Tree+Stage+1.part1.rar - 95.78 MB
    Reading+Tree+Stage+1.part2.rar - 29.93 MB
    Reading+Tree+Stage+2.rar - 163.14 MB
    Reading+Tree+Stage+3.rar - 145.81 MB
    Nhân thể làm luôn 1+2+3 (4+5 mình đã up ở phía trên ai cần thì lấy)

Con là tinh cầu bay trong đêm trăng
    Bin ! Con phải cố học giỏi ! Cố làm ra đồng tiền . Chỉ có nó là tốt với con ! Mặc mọi thứ ! Kill or be KILLED !
    • 335 Bài viết

• 707 Được cảm ơn

Các bố mẹ ơi, cho mình xin nguồn sách tiếng Việt mới! Nhà mình đói sách tiếng Việt.
    Cám ơn cả nhà nhé!
    • 1,828 Bài viết

• 14,116 Được cảm ơn

• 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn Khanluado, bác Nongdan@ hoặc có bạn nào vui lòng giải ngố giúp mình với.
    Mình đã down bộ Oxford Reading Tree và mở thử quyển State 1 như bác Nongdan@ chỉ dẫn. Máy của mìnhbáo là This application requires the Shockware Player which is not installed. Mình đã bấm vào OK để download Shockware Player nhưng sau đó chạy lại Set up máy vẫn báo như cũ và không mở được. Máy mình dùng Win7. Không biết mình đã làm sai ở đâu, mong các bạn chỉ dẫn. Thanks alot.
    • 1,828 Bài viết

• 14,116 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ipromate Xem bài viết
    Bạn Khanluado, bác Nongdan@ hoặc có bạn nào vui lòng giải ngố giúp mình với.
    Mình đã down bộ Oxford Reading Tree và mở thử quyển State 1 như bác Nongdan@ chỉ dẫn. Máy của mìnhbáo là This application requires the Shockware Player which is not installed. Mình đã bấm vào OK để download Shockware Player nhưng sau đó chạy lại Set up máy vẫn báo như cũ và không mở được. Máy mình dùng Win7. Không biết mình đã làm sai ở đâu, mong các bạn chỉ dẫn. Thanks alot.
    Chạy đc trên XP thôi cụ ạ, còn muốn chạy đc trên WIN 7 thì phải "yểm bùa" thì nó mới chịu

Bin ! Con phải cố học giỏi ! Cố làm ra đồng tiền . Chỉ có nó là tốt với con ! Mặc mọi thứ ! Kill or be KILLED !
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 644 Bài viết

• 1,518 Được cảm ơn

Bố mẹ nào có pass của bộ này cho mẹ Ken xin với , mẹ Ken đã PM cho bác nongdan@ rồi, nhưng chưa thấy bác trở lại diễn đàn.

Trích dẫn Nguyên văn bởi nongdan@ Xem bài viết

Có những lúc trên đường đời tấp nập.

Ta vô tình gặp mấy quyển sách hay.

Code:
    Vocabulary Readers Grade K - 6.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 203 Bài viết

• 257 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meKen-Ford Xem bài viết
    Bố mẹ nào có pass của bộ này cho mẹ Ken xin với , mẹ Ken đã PM cho bác nongdan@ rồi, nhưng chưa thấy bác trở lại diễn đàn.
    Mình cũng thích bộ này lắm mà đành phải chịu, gọi "vừng ơi, mở ra" bao lần rồi mà vẫn không mở được. Bác nào có cho mẹ con cháu xin với ạ. Đa tạ.
    • 1,828 Bài viết

• 14,116 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meKen-Ford Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nongdan@ Xem bài viết

Có những lúc trên đường đời tấp nập.

Ta vô tình gặp mấy quyển sách hay.

Code:
    Vocabulary Readers Grade K - 6.
    Vocabulary+Readers+Kindergarten.rar - 78.15 MB
    Vocabulary+Readers+Grade+1.rar - 70.98 MB
    Vocabulary+Readers+Grade+2.rar - 58.90 MB
    Vocabulary+Readers+Grade+3.rar - 58.76 MB
    Vocabulary+Readers+Grade+4.rar - 75.55 MB
    Vocabulary+Readers+Grade+5.rar - 48.02 MB
    Vocabulary+Readers++Grade+6.rar - 46.44 MB

1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 644 Bài viết

• 1,518 Được cảm ơn

Cám ơn bác khanluado, bác thật nhiệt tình và tốt bụng. Nhiệt tình ở tất cả các thread
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)