• 7 Lượt chia sẻ
  • 192K Lượt đọc
  • 1.08K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

cảm ơn chủ top nhé, topic của bạn thật hữu ích
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Chim sẻ lựa đậu, bé ngoan giúp cô Tấm đi hội

Chim sẻ lựa đậu, bé ngoan giúp cô Tấm đi hội http://s16.postimg.org/v2gmlq205/lua_dau.jpg ...

• 10 bức ảnh về mẹ và con gái khiến trái tim bất cứ ai tan chảy

Những khoảnh khắc mẹ và con gái diện đồ đôi trông như hai giọt nước tuyệt đẹp dưới đây chắc chắn...

• Chế độ ăn phù hợp cho trẻ

Lần đầu làm mẹ ở tuổi 28, tôi vụng về không biết làm sao, tôi tìm hiểu qua sách báo và truyền hình nên tôi cũng vững vàng thừa hưởng được 2 chú nhóc, khỏe mạnh. Theo tôi thì ngay từ lúc mang thai, bạn phải quan tâm đến sức khỏe của mình, ăn đúng bữa, uống 2 ly sữa mỗi ngày để khi sinh bé ra bé sẽ...

• Trò chơi nào phù hợp cho trẻ còn trong nôi???

Ở tuổi này bé rất dễ mệt và chỉ có thể tập trung chơi trong vài phút. Đây là lúc bé có thể khám phá thế giới và cảm nhận sự khác biệt của các đồ vật xung quanh trẻ. KNS biết một số trò chơi như sau: - Làm những khuôn mặt ngộ nghĩnh: Bạn hãy làm những khuôn mặt khác nhau để bé nhìn: cười mỉm, cười...

• Lợi ích từ hát ru cho con

Mỗi tối trước khi đi ngủ mình đều hát cho bé nghe, thói quen này được hình thành từ khi bé còn...

• 353 Bài viết

• 123 Được cảm ơn

Topic hay quá, rất cảm ơn các bô/mẹ đã dành thời gian sưu tập và chia sẻ lên trên này. chỉ có mỗi một điều thấy hơi áy náy với sự nhiệt tình của các bố mẹ khi hôm nay mình đọc ở trang 45 có bạn nào comment về việc khó chịu khi phải hỏi pass này kia mà lời lẽ thạt sự hơi thiếu suy nghĩ. Cũng lạ thật!
    Một lần nữa cảm ơn các bố/mẹ đã chia sẻ thông tin nhé.
  2. Video có thể bạn quan tâm

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các bác! Em muốn download bộ Lifepac Science nhưng không có pass. Bác nào có pass làm ơn cho em xin được không ạ? Cám ơn các bác rất nhiều ạ !!!!