• 5 Lượt chia sẻ
  • 121K Lượt đọc
  • 87 Trả lời

4 Người đang theo dõi

• Trang 5/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5
  • 6
  • ...
  • 9
    • 144 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi DANG THIEN HA Xem bài viết
    Vui lòng gui cho to vao dc dtha11179@gmail.com voi nhe, bé nhà tớ cũng mê doan QC này lăm. mỗi khi hét là khóc ầm ĩ. cám ơn Bố mẹ Kiên nhé.
    đã gửi vào mail cho bạn. Have fun

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có ai có clip quảng cáo sữa mà có 1 bé trai đứng trả lời phỏng vấn của mấy bé còn lại ko? (hình như là quảng cáo sữa enfa grow A++ đó)

• 1,300 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

có chị nào có quảng cáo mà đọc ráp "mẹ chăm lo ...." rồi có mấy đứa lấy trái banh từ bên kia hàng rào đó các chị, con em nghe thích lắm mà em cũng thích nữa :Laughing:.
    Em công nhận là bé xem ti vi nhiều có hại lắm , nên em cho con xem ít và hoạt động nhiều lên. Vì em thấy bé nhà em nói được ít từ lắm, nói lung tung nữa, mà không rõ từ . Nhưng cũng phải có ít phim quảng cáo dụ con ngồi yên. :Laughing:
    [IMG][/IMG]

• 122 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Quảng cáo Prime đây các bác:

http://www.video4viet.com/watchvideo...Prime+Carnival
    http://truongton.net/forum/showthread.php?t=545854

Bác nào cần file *.3gp để xem trên mobile thì ới em.

• 98 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bác ơi,
    Em không xem duoc, bac xem lai xem thế nào?
    Con em nghien quang cáo lắm.
    Me Be Ty
    Khanh Vy sinh ngay 10.10.2007

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có ai có clip quảng cáo Racer của Kasim ko,mấy thằng nhó:Crying:c đòi xem hoài mà ko có

• 48 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

mình tìm quảng cáo mì ăn liền Bắc Trung Nam với cả bài gì mà có đoạn: " măm măm dẻo dai vợ ơi em nấu ..."
    Bạn nào có 2 bài đó không? gửi cho mình với, mình tìm hết mà không có :Thinking:

• 312 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi oplaoplep Xem bài viết
    mình tìm quảng cáo mì ăn liền Bắc Trung Nam với cả bài gì mà có đoạn: " măm măm dẻo dai vợ ơi em nấu ..."
    Bạn nào có 2 bài đó không? gửi cho mình với, mình tìm hết mà không có :Thinking:
    mẹ nào có up hộ mình với, Cu tý nhà mình cũng thích xem clip này lắm.

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Con mình rất mê quảng cáo, Mẹ nào có clip quảng cáo kẹo Alpenliebe mà có 2 chú chó lu lu nhảy gởi cho mình với. Địa chỉ của mình là : kim.htt@eximbank.com.vn. Cảm ơn các mẹ trước nah.

• 509 Bài viết

• 72 Được cảm ơn

Con em rất thích quảng cáo của hãng vinamilk (mặc dù mẹ toàn dùng sản phẩm của mộc châu:Laughing, nhất là quảng cáo "mọi người đều có mũi trắng..." và sữa tươi 100% mới (có các con bò con nhảy múa ý ạ), à thêm quảng cáo nước xả mà có anh Andy. Bác nào có gửi cho em với. em cảm ơn nhiều
    Mail: hanhisb@yahoo.com

• Trang 5/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5
  • 6
  • ...
  • 9