• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Các môn ngoại khóa, nhạc thơ, sách cho bé

Đồng hành cùng con lớp 5 chuẩn bị thi cấp 2 AMS - Tầng 3

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 277K Lượt đọc
  • 2.22K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 953 Bài viết

• 4,107 Được cảm ơn

Thật vinh dự cho Chú Tiểu khi được đặt gạch khai trương tầng 3.(đang định comment thì thấy bị khóa)
    Tầng 2 Mod đã khóa vì quá số bài. Mọi người vào đây trao đổi tiếp nhé.
    Topic này để:
    - Trao đổi kinh nghiệm học tập cho các cháu
    - Chia sẻ bài vở...
    - Động viên, giúp đỡ các con về mặt tinh thần....
    và nhiều hơn thế nữa.

Hi vọng mở đầu topic sẽ là những tin vui báo điểm của các mẹ, các cháu trong kỳ thi 2013 vừa qua.
    Đây là link tầng 2:
    http://www.webtretho.com/forum/f702/...g-2-a-1127774/
    Tầng 1:
    http://www.webtretho.com/forum/f702/...ms-6-a-496657/
    Chỉnh sửa lần cuối bởi ChuTieuThichHocToan; 20/06/2013 vào lúc 10:23 PM.
    Mời ghé thăm blog và download tài liệu: http://chutieuthichhoctoan.wordpress.com/
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 435 Bài viết

• 1,005 Được cảm ơn

Các con thi xong rồi, xả hơi đi các mẹ và các con ơi, trại hè Lê Ngọc Hân của EPVS từ 23/6 đến 1/7 chuẩn bị diên ra, ai chưa đăng ký thì nhanh chân lên nhé, nhà tớ vướng bận mấy việc nên cũng join đợt này đây sau khi kết thúc Rừng ơi. Sau đó lại summer camp của DCC, đợt này các con chơi xả láng, tháng 8 bắt đầu học trở lại
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 206 Bài viết

• 674 Được cảm ơn

Mừng nhà mới nào!!! Lên tầng nhanh thế nhỉ, mẹ cháu vẫn còn đang lưu luyến tầng 2. Chú Tiểu mà khai trương thì các con điểm toán cao ngất. Mong thật nhiều tin vui cho nhà mới!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi BebeBenben; 20/06/2013 vào lúc 10:53 PM.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 450 Bài viết

• 275 Được cảm ơn

Chào tầng mới. Chúc các cháu năm nay đạt kết quả tốt.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 47 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Con mình năm nay mới lên lớp 4 nhưng mình cũng theo dõi top này để học hỏi kinh nghiệm của Chú tiểu, các bố, các mẹ, xin cảm ơn tất cả mọi người
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,233 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Chúc các bạn thì vừa rồi đạt kết quả cao, đạt được mục tiêu của mình đã đề ra. Chúc mừng các mẹ có nhũng ngừoi con thật nhiều hoài bão và đáng yêu. Năm nay bạn nhà em cũng lên lớp 5, em đang loay hoay chưa biết phải bắt đầu từ đâu, rất mong được các mẹ truyền lại kinh nghiệm hướng dẫncon học thế nào cho đạt hiệu quả, chăm con ăn uống để đạt được sức khỏe tốt nhất. Cảm ơn và tặng hoa các mẹ
    • 471 Bài viết

• 321 Được cảm ơn

Tiếp bước các anh các chị, nhà cháu cũng vào đây để học hỏi kinh nghiệm cho hơn 300 ngày còn lại. Chú tiểu lại tiếp tục đồng hành giúp các cháu năm nay với nhé. May mắn được đặt gạch ở mặt tiền.
    • 10 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mừng nhà mới nhé, điểm Ams 2013 sắp có rồi, mong con của các mẹ trên diễn đàn năm nay thi Ams điểm thật tốt, đỗ đạt cao nhé! Mong các mẹ chia sẻ nhiều hơn về kinh nghiệm thi cử, về cách học tốt, thầy cô tốt để các mẹ có con lớp 3, lớp 4 như em học tập và tiếp bước nhé.
    • 820 Bài viết

• 3,034 Được cảm ơn

Căng thẳng quá, tuần sau đi xem điểm Ams2 rùi. CHắc phải mang theo bông băng, thuốc đỏ, thuốc chống sốc chống ngất quá.

Bạn nào cần mấy thứ trên thì đăng kí đi cùng giờ, để chúng ta dùng chung nhá :-).
    Bình yên để gió đưa EM về
    • 168 Bài viết

• 620 Được cảm ơn

Mừng nhà mới,hôm qua mình cũng vào tầng 2 khóa nhưng không dám xông đất tầng 3 .hi hi.Còn mấy ngày nữa các con biết điểm rồi.Dù điểm số thế nào các mẹ nhớ đừng quên vụ họp mặt đấy nhé.
    • 168 Bài viết

• 620 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi seulpeul Xem bài viết
    Căng thẳng quá, tuần sau đi xem điểm Ams2 rùi. CHắc phải mang theo bông băng, thuốc đỏ, thuốc chống sốc chống ngất quá.

Bạn nào cần mấy thứ trên thì đăng kí đi cùng giờ, để chúng ta dùng chung nhá :-).
    Tớ không cần thuốc đó nhưng cần thuốc trợ tim ,mẹ T mang giúp nhé.Chắc mình không dám vào xem điểm mất chỉ đứng vòng 2 thôi các mẹ ạ.
    • 1,170 Bài viết

• 792 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi anh_phanhong Xem bài viết
    Chào tầng mới. Chúc các cháu năm nay đạt kết quả tốt.
    Người đẹp ơi, năm nay con cũng thi Ams đấy à? Giờ mới biết topic này.

Xin chào mọi người. Cho phép vào hóng chuyện chút đỡ sốt ruột trong lúc chờ đợi kết quả thi các con hihi
    • 953 Bài viết

• 4,107 Được cảm ơn

Cứ bình tĩnh bác nhé. Có điểm bác báo em ra xem với, ra ngắm mấy cái tên top 10 điểm cao cho đã. Hihi

Trích dẫn Nguyên văn bởi songnhim75 Xem bài viết
    Mừng nhà mới,hôm qua mình cũng vào tầng 2 khóa nhưng không dám xông đất tầng 3 .hi hi.Còn mấy ngày nữa các con biết điểm rồi.Dù điểm số thế nào các mẹ nhớ đừng quên vụ họp mặt đấy nhé.
    Úi, ko biết ChuTieu đặt gạch xông đất có hợp tuổi với các cháu ko nhỉ? Xem nào, năm sau là các cháu Quý Mùi 2003 thi. Thế thì hợp rồi, tam hợp, tam hợp (Vui tý thôi, các mẹ không nên tiếp tục điều tra tuổi của ChuTieu nhé, tuổi có thể cao nhưng tinh thần luôn trẻ )
    Mời ghé thăm blog và download tài liệu: http://chutieuthichhoctoan.wordpress.com/
    • 10 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Vâng. Đúng là căng thẳng lắm!
    Nhưng cháu Phạm Bá Thắng (lớp TĐ 5H2) đã đỗ cả Cầu Giấy và Lương Thế Vinh rồi. Lại được vào Nguyễn Trường Tộ nữa nên cũng bớt căng thẳng bạn ạ. Vào được Ams thì tốt, không thì vẫn vui.
    • 206 Bài viết

• 674 Được cảm ơn

Bác cho em chung ít thuốc an thần thôi ạ. Mấy hôm nay em cũng quen quen với nhịp tim lúc thấp lúc cao rồi
    • 164 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

Cầu Giấy mới dán điểm hôm qua, điểm thi của các con thế nào ạ?
    Năm nay, lớp Cầu Giấy của cô Ngân chỗ em cũng có rất nhiều con được điểm cao các mẹ ạ, thống kê ban đầu là 18 bạn đỗ Cầu Giấy trong đó có Ngô Chi Lan điểm khá cao: 8.25 toán và 8.75 Tiếng Việt, Đặng Diệu Linh 8.75 Tiếng Việt, Hoàng Xuân Việt 9.25 Tiếng Việt, Tuấn Khải 8.5 TV, Nguyễn Minh Ngọc 8.25 TV, Hà Minh Trí 8, Đào Lê Tùng Lâm 8 TV, Lan Chi 8 TV, còn lại rất nhiều bạn được 7.75, 7.5, 7... và nhiều bạn được TV cứu điểm... Tổng số bạn học cô Ngân là 70 bạn thì trong đó có gần 30 bạn được điểm 7 TV trở lên còn theo thống kê sơ bộ, tổng số bạn thi ở Cầu Giấy là gần 2000 bạn thì đếm sơ sơ mới có khoảng hơn 150 bạn được 7 điểm Tiếng Việt trở lên. Một lần nữa chúc mừng và chia vui cùng tất cả các con!
    Chúc tất cả các bạn điểm Ams thật tốt để chia vui cùng cả nhà webtretho nhé
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 164 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BebeBenben Xem bài viết
    Bác cho em chung ít thuốc an thần thôi ạ. Mấy hôm nay em cũng quen quen với nhịp tim lúc thấp lúc cao rồi
    Chúc con thi đỗ
    • 164 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi songnhim75 Xem bài viết
    Tớ không cần thuốc đó nhưng cần thuốc trợ tim ,mẹ T mang giúp nhé.Chắc mình không dám vào xem điểm mất chỉ đứng vòng 2 thôi các mẹ ạ.
    Chúc con đạt kết quả tốt nhé
    • 164 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

Chúc con đỗ trường Ams chị nhé
    • 1,780 Bài viết

• 30,194 Được cảm ơn

Chúc các con thi vào ams năm nay (và các bố/mẹ) đạt được ước mơ "con đậu vào ams" ! Các bố/mẹ cứ bình tĩnh, đừng sốt ruột và căng thẳng quá mà lây sang các con. Nghe mọi người nói bông băng thuốc đỏ, chống sốc, chống đau tim mà mẹ cháu cũng thấy đau tim quá! Thương các con và các mẹ quá! Trở thành cá to, cá nhỏ trong cái ao to thì quá tốt rồi. Nếu không được thì chắc chắn các con cũng sẽ trở thành con cá to trong cái ao nhỏ hơn, vì đã nỗ lực suốt cả một chặng đường dài vừa qua. Cuộc đời còn dài lắm, các con còn nhiều cơ hội để thử sức, nên nhà mình đừng căng thẳng quá ! Chúc nhà mình có thật nhiều tin vui!!!