Các môn ngoại khóa, nhạc thơ, sách cho bé

Đồng hành cùng con học lớp 5, chuẩn bị thi Ams 6 -Tầng 2

Đến trả lời mới nhất
  • 5 Lượt chia sẻ
  • 182K Lượt đọc
  • 1.52K Trả lời

41 Người đang theo dõi

• 22 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Hic, các mẹ chém ác quá....

Các cô giáo nổi tiếng, GĐ các trung tâm BDVH có dạy cấp 1, thì chẳng bao giờ được ra đề thi đâu. Đề thi là do Sở quyết định nhá, nếu có trúng tủ, thì là trong chương trình học, các cô đều dạy và không bỏ sót, thế thôi.

Và cũng không phải là chưa chấm bài Ams 2 nhé. Việc chấm Sở lo, không phải của trường. Nhanh thì đến T7 này, có thể là đã có điểm. Tất nhiên, chưa dán bảng vì còn liệt kê, xác định điểm chuẩn...etc.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 516 Bài viết

• 568 Được cảm ơn

Vớ vẩn. Đóan được chính xác người ra đề có mà chém bão.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi ThuHa_7x; 20/06/2013 vào lúc 09:28 AM.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,718 Bài viết

• 2,378 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoabinh2710 Xem bài viết
    Đọc cm này các mẹ có con đang ôn ams lại đổ xô vào TT Trí Đức
    ui nếu thật thế thì chán nhỉ, chết mất thôi với ôn thi vào ams, mệt mỏi quá nhỉ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,438 Bài viết

• 22,489 Được cảm ơn

Các cô giáo dạy Văn nào mà chẳng ôn qua các bài rồi. Cái chính là ôn khi nào và con nhớ được hay không thôi. Nên chẳng liên quan đến cô có ra đề hay không.

Cô Nguyệt Anh thì đúng là dạy Tiếng Việt rất hay và các con rất thích học.
    Yêu lắm 2 công chúa và hoàng tử bé của mẹ :Rose::Rose::Rose:
    • 10 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mehaicongchua Xem bài viết
    Các cô giáo dạy Văn nào mà chẳng ôn qua các bài rồi. Cái chính là ôn khi nào và con nhớ được hay không thôi. Nên chẳng liên quan đến cô có ra đề hay không.

Cô Nguyệt Anh thì đúng là dạy Tiếng Việt rất hay và các con rất thích học.
    Đúng đấy. Cô N.A trong buổi họp PHHS (hôm trời mưa) chả đã nói rõ là Sở GD ra đề bài và chấm thi rồi còn gì. Mà cái hôm 16/6 các con lớp 5 thi thì cô đang dạy, sao mà đi ra đề được? Các cô cứ dạy đủ, ôn kỹ và có cách dạy tốt thì các con sẽ làm được bài thôi.
    Bạn QuỳnhGVVT là " lính mới" nên chưa có kinh nghiệm, phỏng đoán sai rồi.
    Trí Đức có nhận thêm HS lớp 5 nữa đâu mà "đô xô vào" được. Trước khi các con nhà mình đi thi, cô đã dán thông báo khóa sổ khối 5 mới rồi còn gì. Còn chất lượng dạy TV của cô N.A thì có lẽ chả cần mình bàn thêm.
    • 22 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Có bạn nào nhà gần trường Cầu giấy không nhỉ, chạy qua cái xem điểm chác sao rùi.

Con mình không thi Cầu giấy, nhưng cũng hóng cao độ, vì đội bạn của con thi rất đông ở đó.
    • 13 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mình thấy Trường MC (thi 16.6) và Nguyễn Tất Thành (thi 17.6) mà đã báo điểm rồi, không biết Cầu Giấy sắp có chưa???
    • 10 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Hôm nay mình qua trường hỏi thấy mấy bác bảo vệ nói là 2, 3 ngày nữa mới dán điểm. Nhưng tối qua đã có 1 bạn biết điểm rồi, hình như chấm xong r, nếu có người quen thì nhờ xem đc.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 206 Bài viết

• 674 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi book2013 Xem bài viết
    Hôm nay mình qua trường hỏi thấy mấy bác bảo vệ nói là 2, 3 ngày nữa mới dán điểm. Nhưng tối qua đã có 1 bạn biết điểm rồi, hình như chấm xong r, nếu có người quen thì nhờ xem đc.
    Mẹ BM vừa thông báo là 6h chiều nay trường dán điểm đấy.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 168 Bài viết

• 620 Được cảm ơn

Điểm thi Cầu Giấy có rồi đấy các mẹ ạ.
    Chúc Mừng CL bong2002 nhé ; Tin vui thứ 1 Cầu Giấy con đã số điiểm tương đối cao 17/20
    Tin vui thứ 2 sẽ đến vào ngày 25/6 này....
    • 168 Bài viết

• 620 Được cảm ơn

Bạn Nhím không thi Cầu Giấy nhưng lúc nẫy mẹ cũng hỏi điiểm của mấy bạn để vui lây...
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,438 Bài viết

• 22,489 Được cảm ơn

Cầu giấy điểm chuẩn bao nhiêu vậy mẹ Nhím. Em cũng hóng vì có mấy bạn quen cũng thi Cầu giấy.

Chúc mừng bong 2002 đạt kết quả tốt ở Cầu giấy.
    Yêu lắm 2 công chúa và hoàng tử bé của mẹ :Rose::Rose::Rose:
    • 952 Bài viết

• 4,086 Được cảm ơn

Cầu Giấy lấy 13.25 thì phải. Hôm nay chú cũng tạt qua trường Cầu Giấy xem điểm các cháu.
    Chúc Mừng Chi Lan nhé. Hình như cháu điểm cao nhất thì phải
    Mời ghé thăm blog và download tài liệu: http://chutieuthichhoctoan.wordpress.com/
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 127 Bài viết

• 320 Được cảm ơn

Cháu Cầu Giấy toán 8.25, TV 8.75 ạ, cháu cảm ơn các Cô, các Bác, ChuTieu và các bạn ạ.
    • 816 Bài viết

• 2,972 Được cảm ơn

CL có khi là thủ khoa CG lần này rùi, cũng là thủ khoa môn Tiếng Việt luôn thì phải.

Bạn TT đang nấp trong đống rơm cũng nhờ cô gửi lời chúc mừng cháu đấy nhé. Hẹn khi gặp lại - sẽ lại tranh nhau đọc truyện tranh như xưa :-).
    Bình yên để gió đưa EM về
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Đồng hành cùng con lớp 5 chuẩn bị thi cấp 2 AMS - Tầng 3

Thật vinh dự cho Chú Tiểu khi được đặt gạch khai trương tầng 3.(đang định comment thì thấy bị khóa) Tầng 2 Mod đã khóa vì quá số bài. Mọi người vào đây trao đổi tiếp nhé. Topic này để: - Trao đổi kinh nghiệm học tập cho các cháu - Chia sẻ bài vở... - Động viên, giúp đỡ các con về mặt tinh...

• [Clip] 2 bé đấu judo thật đáng yêu!

2 bé này chắc cỡ 2-3 tuổi thôi nhỉ? 2-3 tuổi là cho đi học võ được rồi hả mấy mẹ? ...

• Đẩy con ra khỏi nhà và bắt con "quậy" đi!

Sau một ngày dài ngồi ở trường, bé trở về nhà lại tiếp tục giải trí cùng TV với nhiều các kênh...

• Nên bắt đầu cho bé học bơi từ lúc nào?

Được bơi lội tung tăng trong nước quả là điều rất tuyệt vời với con trẻ, đặc biệt là vào những ngày...

• Thử thách :" Đồng hành cùng con bài học ở trưởng"

Từ ngày Bống đi mẫu giáo mẹ luôn tâm niệm phải làm sao bổ sung chất hàng ngày hợp lý cho con phát triển toàn diện và mẹ cũng thường gặp cô ở trường để cùng trao đổi khẩu phần ăn mỗi ngày của con. Và điều mẹ cũng xin luôn lịch học hàng tuần của con ở trưởng để cùng có thể giúp con hiểu bải hơn và...

• 908 Bài viết

• 415 Được cảm ơn

Các bạn lập topic mới vì topic hiện tại vượt quá số trang theo quy định (150 trang), sau khi lập topic mới các bạn gởi kèm link cũ để các bạn khác tiện theo dõi nhé.

Mod tạm khóa topic ở đây nha.
    Mod_GD