Các môn ngoại khóa, nhạc thơ, sách cho bé

Đĩa phần mềm học tiếng anh cho trẻ em mua ở đâu????

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 14K Lượt đọc
  • 29 Trả lời

6 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 140 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Mẹ cháu đang cần mua một số đĩa phần mềm học tiếng anh cho trẻ em, những đĩa dạy phát âm, và từ vựng, phiên bản của NN càng tốt. Có mẹ nào biết chỉ dùm với!!!!!!!!

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 110 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi linhuyen Xem bài viết
    Mẹ cháu đang cần mua một số đĩa phần mềm học tiếng anh cho trẻ em, những đĩa dạy phát âm, và từ vựng, phiên bản của NN càng tốt. Có mẹ nào biết chỉ dùm với!!!!!!!!
    Bạn đến Bến Thành audio trên đường Lê Thánh Tôn mua trọn bô đĩa học tiếng anh cho bé. hình như la 15 đĩa thì phải.. rất hay va dể hiều lắm.. giáo trình cua nước ngoài ,va các bé thiếu nhi la Việt kiều ở nước ngoài dạy đấy..có cả giáo viên nướic ngoài dạy nữa.

• 3,427 Bài viết

• 22,061 Được cảm ơn

Bác ơi bác ở TP Hồ Chí Minh thì HN mua sao nổi:Crying: .Nghe hấp dẫn quá mà lần trước trong đó vào không biết để đi mua.
    Yêu lắm 2 công chúa và hoàng tử bé của mẹ :Rose::Rose::Rose:

• 387 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi linhuyen Xem bài viết
    Hè năm ngoái mục này rất nóng , năm nay sắp hè rồi không biết thế nào ? Nhưng cứ upload , download thì phê lắm . Các mẹ nghĩ cách khác xem ? Các bố , các mẹ năm ngoái cũng sưu tập được khá nhiều , năm nay chỉ còn thấy bố Casper upload nhưng xem ra cũng vấy vả quá .

• 929 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ciub Xem bài viết
    Hè năm ngoái mục này rất nóng , năm nay sắp hè rồi không biết thế nào ? Nhưng cứ upload , download thì phê lắm . Các mẹ nghĩ cách khác xem ? Các bố , các mẹ năm ngoái cũng sưu tập được khá nhiều , năm nay chỉ còn thấy bố Casper upload nhưng xem ra cũng vấy vả quá .
    Ai cha, bác ciub biệt tích giang hồ ở đâu lâu quá bây giờ mới thấy mặt :Thinking: Trong khi chờ đợi "sáng kiến" mới thì Casper vẫn cứ dùng cách "upload và download" thôi bác ciub à Hay là hè năm nay bác ciub tổ chức một buổi offline như năm rồi đi ? Casper hứa sẽ đem hết "gia tài" hiện có nộp cho ban tổ chức để chia sẻ với mọi người

• 387 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Casper Xem bài viết
    Ai cha, bác ciub biệt tích giang hồ ở đâu lâu quá bây giờ mới thấy mặt :Thinking: Trong khi chờ đợi "sáng kiến" mới thì Casper vẫn cứ dùng cách "upload và download" thôi bác ciub à Hay là hè năm nay bác ciub tổ chức một buổi offline như năm rồi đi ? Casper hứa sẽ đem hết "gia tài" hiện có nộp cho ban tổ chức để chia sẻ với mọi người
    Trong năm học thì lo học chính khóa , học thêm , học nếm ... tuần này lo thi hết lớp 5 đây . Sắp hè rồi mới lo chuyện " chơi mà học" được . Mạng mẽo chán quá mà lại mắc , nên không upload được . Mình nghĩ chỉ có thể offline và copy thôi . Mà mình cũng không có khiếu tổ chức.
    Nếu mọi người có nhu cầu copy thì lên tiếng , trên đây có nhiều bố mẹ sẵn sàng chia sẻ vì các bé . Mình nghĩ định đề cử người có tài tổ chức , có địa điểm ( là trường học - miển chê luôn ). Tại đây cũng lưu trữ khá nhiều rồi . Ở tp HCM thôi nha . Mẹ bé là thành viên rất rất tích cực ở diễn đàn này , vì chưa hỏi ý kiến nên chưa đề xuất được . Mình gợi ý chờ mẹ bé lên tiếng
    Bây giờ chờ ý kiến các bố các mẹ.

• 113 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mehaicongchua Xem bài viết
    Bác ơi bác ở TP Hồ Chí Minh thì HN mua sao nổi:Crying: .Nghe hấp dẫn quá mà lần trước trong đó vào không biết để đi mua.
    Nếu các mẹ không ngại dùng đĩa copywrong onttella: thì bộ đĩa này có bán ở nhiều cửa hàng bán CD ở Hà Nội, hôm trước em mới mua ở hanoicd 5 Trần Phú. Chất lượng cũng không tồi.
    :LoveStruc:

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

co offline duoc khong cac phu huynh oi...

• 387 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cayxoai153 Xem bài viết
    co offline duoc khong cac phu huynh oi...
    Offline thế nào thì chưa biết. Nhưng bố mẹ nào thấy cần thì mang ổ cúng HDD đến mình copy giùm cho những chương trình các bố mẹ upload tưng bừng năm ngoái . Chép ra đĩa thì chép không nổi vì nhiều quá.
    HDD 3,5'' của desktop ATA hay SATA đều được. Ai cần thì nhắn tin nhé. Nhà mình ở ngã tư Trung Chánh , gần ngã tư An sương.

• 1,467 Bài viết

• 1,298 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ciub Xem bài viết
    Offline thế nào thì chưa biết. Nhưng bố mẹ nào thấy cần thì mang ổ cúng HDD đến mình copy giùm cho những chương trình các bố mẹ upload tưng bừng năm ngoái . Chép ra đĩa thì chép không nổi vì nhiều quá.
    HDD 3,5'' của desktop ATA hay SATA đều được. Ai cần thì nhắn tin nhé. Nhà mình ở ngã tư Trung Chánh , gần ngã tư An sương.
    Ngã tư Trung Chánh là gần Metro hả mẹ Ciub? bạn rãnh vào thời gian nào ? mình rất muốn chép các chương trình của năm ngoái, nhờ Ciub giúp nhé, khi nào tiện mình sẽ nhắn tin cho ban, cám ơn trước nhé.

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3