• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Các môn ngoại khóa, nhạc thơ, sách cho bé

Đĩa đọc truyện đọc thơ cho trẻ mầm non

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 12.4K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 37 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình thấy ngoài hàng đĩa có bán bộ đĩa đọc chuyện đọc thơ cho trẻ mầm non gồm 6 đĩa rất hay. Đây là chương trình do nhà sản xuất Tuyết Mai phối hợp với Bộ Giáo dục ghi âm các bài thơ, bài đồng dao ca dao, câu chuyện kể theo chương trình mầm non của Bộ Giáo dục. Mình thấy bộ đĩa này rất hay, bé nhà mình cũng rất thích. Những bài trong đó có nhiều bài cô giáo ở lớp mẫu giáo dạy, mẹ có thể nghe để biết được vì nhiều khi bé về đọc mà ngọng quá mẹ nghe không được.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,067 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bonnie Blue Xem bài viết
    Mình thấy ngoài hàng đĩa có bán bộ đĩa đọc chuyện đọc thơ cho trẻ mầm non gồm 6 đĩa rất hay. Đây là chương trình do nhà sản xuất Tuyết Mai phối hợp với Bộ Giáo dục ghi âm các bài thơ, bài đồng dao ca dao, câu chuyện kể theo chương trình mầm non của Bộ Giáo dục. Mình thấy bộ đĩa này rất hay, bé nhà mình cũng rất thích. Những bài trong đó có nhiều bài cô giáo ở lớp mẫu giáo dạy, mẹ có thể nghe để biết được vì nhiều khi bé về đọc mà ngọng quá mẹ nghe không được.
    Bạn ơi thế người đọc là giọng Bắc hay Nam thế?
    • 60 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

ôi hay thế , thế mẹ mua ở đâu thế chỉ mình địa chỉ đi . Mình ở sài gòn
    Cảm ơn mẹ trước nhé
    Mẹ iêu iêu Con iêu của Mẹ nhất trên đời.
    Con là tất cả của Ba Mẹ iêu
    • 1,072 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Chị ơi, mua ở đâu hả chị? Chị post địa chỉ lên giúp em với
    • 37 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bộ đĩa đấy đọc bằng giọng Bắc các mẹ ạ. Mình mua ở một hàng CD ở phố Trần Phú (Hà nội). Mình không nhớ chính xác số nhà. Các bạn thử xem trên trang web của họ
    http://hanoicd.com/product_info.php?products_id=4392

Mình biết được đĩa này cũng là nhờ search trên mạng thấy được.
    • 2,450 Bài viết

• 355 Được cảm ơn

mua ở đâu hả chị ơi, và chính xcac1 tên gọi bộ đĩa là gì ạ?

• 681 Bài viết

• 5,267 Được cảm ơn

Bộ đĩa đấy đọc bằng giọng Bắc các mẹ ạ. Mình mua ở một hàng CD ở phố Trần Phú (Hà nội). Mình không nhớ chính xác số nhà. Các bạn thử xem trên trang web của họ
    http://hanoicd.com/product_info.php?products_id=4392

Mình biết được đĩa này cũng là nhờ search trên mạng thấy được.

Chính xác là số 5 Trần Phú các bạn ạ.
    • 2,294 Bài viết

• 1,847 Được cảm ơn

DNTN Tuyết Mai 38A Trần Phú, 16 Đỗ Hành. Giọng đọc của các bé thiếu niên ở Đài Tiếng nói Việt Nam, giọng bắc, mình chỉ ko thích là nhiều nhạc xen vào thơ, truyện làm cho ko thật rõ lời - còn thì tương đối ổn, nên mua.
    Liên kết với Vụ Giáo dục mầm non.
    Có trang web của họ nhưng chỉ có độc 1 trang quảng cáo thì phải.