Các môn ngoại khóa, nhạc thơ, sách cho bé

Chỗ mua đĩa DVD các bài hát tiếng anh cho trẻ em!

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 8.95K Lượt đọc
  • 20 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 189 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Tít nhà em được 11 tháng tuổi. Nghiện nghe các đĩa nhạc trẻ em (có hình + tiếng), mỗi lần Tít nghe, mắt, mũi, mồm, miệng cứ như lên cơn phê thuốc ý. Con nghe đi nghe lại mấy đĩa Xuân Mai, đĩa bài hát trẻ em... Hôm trước con được cho một đĩa tiếng anh, cô nàng có vẻ thích thú lắm. Em muốn tìm mua các đĩa DVD bài hát tiếng anh cho trẻ em mà ko được. Em đã hỏi khắp trên Hàng Bài, và Hai bà trưng nhưng ko có. vào một số cửa hàng của trẻ em chỉ có đĩa nhạc không lời để phát triển trí não thôi ạ.
    Các mẹ biết chỗ nào bán những đĩa DVD những bài hát tiếng anh cho trẻ em thì mách cho em với ạ. :Rose: :Rose: :Rose:

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 131 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Trieuha Xem bài viết
    Tít nhà em được 11 tháng tuổi. Nghiện nghe các đĩa nhạc trẻ em (có hình + tiếng), mỗi lần Tít nghe, mắt, mũi, mồm, miệng cứ như lên cơn phê thuốc ý. Con nghe đi nghe lại mấy đĩa Xuân Mai, đĩa bài hát trẻ em... Hôm trước con được cho một đĩa tiếng anh, cô nàng có vẻ thích thú lắm. Em muốn tìm mua các đĩa DVD bài hát tiếng anh cho trẻ em mà ko được. Em đã hỏi khắp trên Hàng Bài, và Hai bà trưng nhưng ko có. vào một số cửa hàng của trẻ em chỉ có đĩa nhạc không lời để phát triển trí não thôi ạ.
    Các mẹ biết chỗ nào bán những đĩa DVD những bài hát tiếng anh cho trẻ em thì mách cho em với ạ. :Rose: :Rose: :Rose:
    Bạn có thể mua ở shop Colorful ở chỗ Hàng Mành (hình như là số 4) hoặc Thái Hà (cạnh hàng miến lươn) ấy.

• 370 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Mình cũng muốn mua, trong SG thì mua ở đâu vậy bạn?

• 1,134 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

Phục vụ các mẹ danh sách các đĩa hay nhé :
    Brainy baby - Left Brain
    Brainy baby - Peek A Boo
    Brainy baby - English
    Brainy baby - Music
    Singing Learning Playing (vol 1-5)
    Kid Song - A Day With The Animals
    Kid Song - Baby Animal Songs
    Kid Song - I Can Do It
    Kid Song - Play Along Song
    Kid Song - I Can Dance
    Magic English (13 đĩa)
    King Dom - The red tide
    Kingdom - Return of the king
    Kingdom - The Gift
    Baby First Classic 2
    Brainy baby - Bright Brain
    Brainy baby - Laugh & Learn
    Brainy baby - 123
    Brainy baby - Animal
    Brainy baby - Shape & Colour
    Brainy baby - ABC
    So Smart - Cartime
    So Smart - Colour
    So Smart - Playtime
    So Smart - Musical Intruments
    So Smart - Fisrt Words
    So Smart - Sleepytime
    So Smart - Sights & Sounds
    So Smart - Shapes
    So Smart - Letters
    Play along 1
    Play along 2
    Preschool Power (8 vol)
    New MacDonals 5
    New MacDonals 1
    New MacDonals 2
    New MacDonals 3
    New MacDonals 4
    New MacDonals 6
    New MacDonals 7
    New MacDonals 8
    Baby Bright 1
    Baby Bright 2
    The Wheels On The Bus 1
    The Wheels On The Bus 2
    The Wheels On The Bus 5
    The Wheels On The Bus 6
    Baby Einstein : 18 vol
    Và nhiều thật nhiều nữa..... Nội dung là các đĩa ca nhạc bài hát tiếng Anh, dạy bé các kiến thức cơ bản (màu sắc, hình khối, số, từ vựng, cách chơi, cách vệ sinh cơ thể, cách làm việc nhà... Nội dung cực kỳ thu hút các bé say mê xem. Giá khoảng từ 10-20K

Địa chỉ nè :
    - Hà NỘi : 5 Hàng Mành, 36 Thái Hà (5376957)

- Sài Gòn : 3 Trần Quốc Thảo, Quận 3

• 45 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trời không ngờ chị cũng biết nhiều đĩa cho thiếu nhi quá nhỉ.
    Vào blog nhạc thiếu nhi http://blog.360.yahoo.com/bac_kelly để nghe và tải những bài hát thiếu nhi mà bé yêu thích

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Kinh quá, bạn có bộ đĩa cho Baby Einstein không nhỉ?

• 44 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bé nhà mình đang học tiếng Anh tại Trung tâm tiếng Anh trẻ em ETC ở đường Vương Thừa Vũ, HN (www.tienganhtreem.com); các buổi học mình thấy cô giáo sử dụng đĩa hình SuperTots, Superkids dạy cho cháu rất hay. Mình đã hỏi cô giáo là mua đĩa này ở đâu thì cô giáo nói ở VN k có.

Có bạn nào biết ở đâu bán VCD, DVD SuperTots; Superkids cho mình xin địa chỉ với.

Cảm ơn các bạn nhiều!

• 934 Bài viết

• 307 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi binhjom Xem bài viết
    Bé nhà mình đang học tiếng Anh tại Trung tâm tiếng Anh trẻ em ETC ở đường Vương Thừa Vũ, HN (www.tienganhtreem.com); các buổi học mình thấy cô giáo sử dụng đĩa hình SuperTots, Superkids dạy cho cháu rất hay. Mình đã hỏi cô giáo là mua đĩa này ở đâu thì cô giáo nói ở VN k có.

Có bạn nào biết ở đâu bán VCD, DVD SuperTots; Superkids cho mình xin địa chỉ với.

Cảm ơn các bạn nhiều!
    Bạn ơi bé nhà bạn họp lớp nào thế, bé nhà mình cũng học ở đấy đấy. Có khi 2 bé lại cùng lớp đấy nhỉ. Để buổi học tới tớ thử hỏi mượn cô giáo xem có được không nhỉ?

• 1,896 Bài viết

• 704 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi binhjom Xem bài viết

Cảm ơn các bạn nhiều!

Nếu các bạn copy được thì copy giúp cho mình đía Super Tot nhé vì con mình cũng đang học giáo trình này nhưng mình chỉ mua được sách và CD thôi. Tks các bạn nhiều !

• 44 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Menhimdanhda Xem bài viết
    Bạn ơi bé nhà bạn họp lớp nào thế, bé nhà mình cũng học ở đấy đấy. Có khi 2 bé lại cùng lớp đấy nhỉ. Để buổi học tới tớ thử hỏi mượn cô giáo xem có được không nhỉ?
    .

Bé nhà mình là An học lớp cô Hạnh buổi sáng T7.

Tớ cũng hỏi mượn cô giáo rồi, cô giáo nói VCD SuperTots của cô là đĩa có bản quyền, chống copy nên không copy được.

Sách SuperTots của bé nhà tớ cũng có 01 đĩa sách kèm theo nhưng là CD chữ không phải là hình. Mình thấy VCD của cô giáo rất hay.

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3