Các môn ngoại khóa, nhạc thơ, sách cho bé

Cần tìm lớp học kỹ năng sống cho bé 8 tuổi!

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.03K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 415 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Em có 1 bé 8 tuổi hiện đang cần tìm lớp học kỹ năng sống. Các mẹ ơi giúp em với, mẹ nào đã có con học rồi tư vấn cho em với. Nhà em ở quận Cầu Giấy.

Cảm ơn các mẹ nhiều.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Từ chiếc vé nhỏ dạy trẻ cách sống lớn

Từ 24/12, gần 30.000 học sinh tiểu học trên cả nước sẽ cùng nhau thiết kế những tấm “Vé tết đoàn...

• Tìm lớp học kỹ năng cho trẻ

Các mẹ có ai biết trung tâm nào tin cậy để cho bé học kỹ năng sống không? Bé nhà em rất sợ xuất hiện trước đám đông, rất chăm học, nhưng be hay bi bạn bè bắt nạt nên không dám lên trường. Em đã từng đưa bé đi tư vấn tâm lý, bé có tự tin hơn nhưng em không an tâm lắm. Các bà mẹ nào có kinh nghiệm...

• Lớp học kỹ năng mềm cho bé

Dạo này mọi người rầm rộ lớp kỹ năng mềm cho bé như: dạy bé sáng tạo, dạy bé giao tiếp, dạy bé các giá trị sống...Cả nhà em đang thảo luận xôm vì con cháu em 4 tuổi rồi, trường mẫu giáo nó đang học kết hợp với trung tâm đào tạo mở các lớp học này. Ông bà thì bảo chả cần học nhưng anh chị mình lại...

• 10 bức ảnh về mẹ và con gái khiến trái tim bất cứ ai tan chảy

Những khoảnh khắc mẹ và con gái diện đồ đôi trông như hai giọt nước tuyệt đẹp dưới đây chắc chắn...

• Chia sẻ của về kinh nghiệm chọn chỗ học tiếng anh các mẹ tham khảo

Hiện nay ở Hà Nội nhan nhản trung tâm tiếng anh, và trung tâm nào cũng quảng cáo hết sức hoành...

2. Video có thể bạn quan tâm

• 285 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi firstlady Xem bài viết
    Em có 1 bé 8 tuổi hiện đang cần tìm lớp học kỹ năng sống. Các mẹ ơi giúp em với, mẹ nào đã có con học rồi tư vấn cho em với. Nhà em ở quận Cầu Giấy.

Cảm ơn các mẹ nhiều.
    Trước mình cho con học 1 khoá ở Smile House chỗ ngõ Láng Hạ-Thành Công đi vào, không nhớ rõ địa chỉ. Thấy bé về cũng tự tin hơn, ăn nói cũng hoạt bát hơn bạn ạ