Các môn ngoại khóa, nhạc thơ, sách cho bé

Các trung tâm dạy tiếng anh cho trẻ từ 4- 7 tuổi

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 12K Lượt đọc
  • 50 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 1,467 Bài viết

• 300 Được cảm ơn

con nhà mình sinh đầu năm 2004, từ là sang năm sau mới đi học lớp 1, mình đang muốn tìm 1 trung tâm dạy tiếng anh cho trẻ nhỏ tương tự giống May school, vì mình ra đăng ký tại MS thì họ nói phải tháng 1 năm 2010 mới đăng ký và phải đến thang 5 mới có lớp, mình thì muốn cho con đi học ngay vì sợ đến tháng 5 bé nàh mình sắp vào lớp 1 lúc đấy lại học Tanh nữa thì hơi quá tải, vậy bồ mẹ nào còn biết TT nào mà tương tự như thế thì chỉ mình với nhé
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mời chị qua 157 Bùi THị XUân nhé
    trung tâm anh ngữ Olympus
    http://web.olympus.edu.vn/
    • 26 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình đang cho con gái học ở TT Summer Shool, do cac cô dạy ở May shool trước đây mở, danh cho trẻ từ 4-15 tuổi, học phí 320.000đ/tháng, tuần 2 buổi/1,5 giờ, 25% giáo viên nước ngoài. TT hoc giáo trình Supper Tots và Supper Kids. TT co 2 cơ sở: 69 Kim Mã Thượng - ĐT: (04)32321044, 0989193995 và ngõ 5 Láng Hạ. Bạn thử tham khảo xem nhé.
    • 51 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trình độ giảng viên thế nào vậy bạn?
    Tiến sĩ, luật sư Châu Anh - 04. 22061797 - 0912 836688
    • 374 Bài viết

• 126 Được cảm ơn

Chào các bạn,
    Mình ở tp HCM thì cho con học trường nào nhỉ? adv giúp mình với, hai bé nhà mình hiện tròn 4 tuổi rồi, mình cũng muốn cho hai bé học.
    Cảm ơn cả nhà.

• 6,920 Bài viết

• 713 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bim Bom Xem bài viết
    Mình đang cho con gái học ở TT Summer Shool, do cac cô dạy ở May shool trước đây mở, danh cho trẻ từ 4-15 tuổi, học phí 320.000đ/tháng, tuần 2 buổi/1,5 giờ, 25% giáo viên nước ngoài. TT hoc giáo trình Supper Tots và Supper Kids. TT co 2 cơ sở: 69 Kim Mã Thượng - ĐT: (04)32321044, 0989193995 và ngõ 5 Láng Hạ. Bạn thử tham khảo xem nhé.
    Các lớp này tuyển hàng tháng hả bạn? giờ đăng ký thì có lớp mới ko? Có lớp nào học thứ 7, CN ko?
    • 26 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Giao viên VN ở TT Summer Shool hầu hết là các cô trẻ, chưa có gia đình, nhiệt tình, yêu trẻ còn về trình độ chuyên môn thì mình rất khó đánh giá vì chỉ gặp cô trao đổi ngắn về tình hình học của con chứ mình cũng không trực tiếp ngồi học cùng con nhưng cá nhân mình thấy ổn bạn ạ. Còn giảng viên nước ngoài thì luôn thay đổi, không biết trình độ thế nào, chủ yếu là vào lớp giao lưu, hướng dẫn chơi trò chơi hoặc kiểm tra nói với các học sinh, mình thấy bọn trẻ rất thích. Mình cứ thử cho con học , nếu không thấy hiệu quả, giảng viên không phù hợp thì chuyển bạn ạ, vì ở TT này đóng học phí 1 tháng / lần mà.
    • 26 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeMit Xem bài viết
    Các lớp này tuyển hàng tháng hả bạn? giờ đăng ký thì có lớp mới ko? Có lớp nào học thứ 7, CN ko?
    Mình thấy trung tâm thường xuyên co lớp mới (nếu có đủ h/s cùng độ tuổi), tt xếp lớp theo độ tuổi bạn ạ, t7 và CN có nhiều lớp học hơn ngày thường, bạn cứ gọi điện đến TT hỏi cụ thể lớp cho tuổi con mình.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 28 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Có mẹ nào biết về chất lượng của Appollo ko ạ? Em định cho cu con 4 tuổi đi học ở đó mà chưa biết chất lượng tốt ko ạ. Học phí khá chát: 200USD/ 40h
    • 1,467 Bài viết

• 300 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi quynhanh8183 Xem bài viết
    bạn ơi học phí cho bé tuổi mẫu giáo thế nào, đã có mẹ nào cho con học ở đây chưa, mình chỉ cần chỗ nào mà vừa học vừ chơi cho bé nàh mình đỡ chán, chứ nếu mà ép học ngay từ đầu thi e hơi căng thẳng
    • 95 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Khỉ nhà tớ cũng mới học được 1 buổi ở Summer S lớp Tod1D, con thích lắm, buổi đầu mình đứng ngoài dự thính thì thấy cả GV VN và GVnn đều rất nhiệt tình, lớp học rất sôi nổi và thu hút các con thông qua các trò chơi và các bài hát TA, con trai mình bảo con rất thích đi hoc TA vì cô giáo con cứ như làm xiếc ấy mẹ ạ thích lắm và về nhà bắt đầu bập bẹ chào hỏi bằng TA.
    Buổi t7 vừa rồi nghỉ để về quê mà cu cậu tiếc đòi đi học xong thì về làm bố mẹ phải hón mãi.
    Với mình bước đầu như thế là ổn, còn hậu xét.
    • 6,920 Bài viết

• 713 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Bi Ti Xem bài viết
    Khỉ nhà tớ cũng mới học được 1 buổi ở Summer S lớp Tod1D, con thích lắm, buổi đầu mình đứng ngoài dự thính thì thấy cả GV VN và GVnn đều rất nhiệt tình, lớp học rất sôi nổi và thu hút các con thông qua các trò chơi và các bài hát TA, con trai mình bảo con rất thích đi hoc TA vì cô giáo con cứ như làm xiếc ấy mẹ ạ thích lắm và về nhà bắt đầu bập bẹ chào hỏi bằng TA.
    Buổi t7 vừa rồi nghỉ để về quê mà cu cậu tiếc đòi đi học xong thì về làm bố mẹ phải hón mãi.
    Với mình bước đầu như thế là ổn, còn hậu xét.
    bạn ơi cho mình xin địa chỉ cụ thể ở ngõ 5 láng hạ với, cuối tuần này mình qua đăng ký cho con học
    • 95 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeMit Xem bài viết
    bạn ơi cho mình xin địa chỉ cụ thể ở ngõ 5 láng hạ với, cuối tuần này mình qua đăng ký cho con học
    Link cua truong day ban oi
    http://summerschool.edu.vn/content/view/48/
    SUMMER SCHOOL
    Cơ sở Kim Mã Thượng: Số 69 - Kim Mã Thượng - Ba Đình - Hà Nội. ĐT: 04.32321044
    Cơ sở Láng Hạ: Số 51, Ngõ 5, Láng Hạ. ĐT: 04.35149 357
    Email: hanoi.summerschool@gmail.com - Website: www.summerschool.edu.vn
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 42 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Nguyên văn bởi quynhanh8183

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_thóc Xem bài viết
    bạn ơi học phí cho bé tuổi mẫu giáo thế nào, đã có mẹ nào cho con học ở đây chưa, mình chỉ cần chỗ nào mà vừa học vừ chơi cho bé nàh mình đỡ chán, chứ nếu mà ép học ngay từ đầu thi e hơi căng thẳng

Có em đã cho con học ở đấy đây. TT này em thấy tốt chị ạ, đấy là ấn tượng ban đầu, em mới cho con học được mấy buổi nên chưa dám khẳng định ko các mẹ lại bảo là đi quảng cáo thuê J thì chết. tuần 2 buổi, 1 buổi thầy Mỹ (họ nói thế, nhưng thầy rất nice, các con rất thích thầy này), 1 buổi cô giáo người Việt. Mỗi buổi 1,5 h, từ 5h30 đến 7h. Cơ sở rất tốt, đội Admin cũng nice, chỉ có điều phải đóng 1 mạch 1 khóa luôn, khoảng 400k/tháng x 4 tháng, mỗi cái này là em ko thích hihi. Em thấy nói chung là hài long và con em về thấy hứng thú thế là được rồi.
    Bé nhà mẹ nó mấy tuổi rồi, con gái hay con trai.

À, học vui lắm, ko căng thẳng đâu, vừa học vừa chơi ý mà
    Chỉnh sửa lần cuối bởi moonbeauty; 07/10/2009 vào lúc 12:03 PM.
    • 1,467 Bài viết

• 300 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi moonbeauty Xem bài viết
    Nguyên văn bởi quynhanh8183

Có em đã cho con học ở đấy đây. TT này em thấy tốt chị ạ, đấy là ấn tượng ban đầu, em mới cho con học được mấy buổi nên chưa dám khẳng định ko các mẹ lại bảo là đi quảng cáo thuê J thì chết. tuần 2 buổi, 1 buổi thầy Mỹ (họ nói thế, nhưng thầy rất nice, các con rất thích thầy này), 1 buổi cô giáo người Việt. Mỗi buổi 1,5 h, từ 5h30 đến 7h. Cơ sở rất tốt, đội Admin cũng nice, chỉ có điều phải đóng 1 mạch 1 khóa luôn, khoảng 400k/tháng x 4 tháng, mỗi cái này là em ko thích hihi. Em thấy nói chung là hài long và con em về thấy hứng thú thế là được rồi.
    Bé nhà mẹ nó mấy tuổi rồi, con gái hay con trai.

À, học vui lắm, ko căng thẳng đâu, vừa học vừa chơi ý mà
    bé nhà mình là con gái, cháu gần 6 tuổi, hôm qua mình gọi điện hỏi thì được biết là 115USD/4 tháng, nhưng có phải ở đây có cả hoạt động ngoại khoá không, có bể bơi miến phí nữa
    • 42 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

bé nhà mình là con gái, cháu gần 6 tuổi, hôm qua mình gọi điện hỏi thì được biết là 115USD/4 tháng, nhưng có phải ở đây có cả hoạt động ngoại khoá không, có bể bơi miến phí nữa
    Chị ơi có cả hình thức giảm 30% nữa đấy, tính ra là khoảng hơn 80$, nhân với tỷ giá 182 cộng với tiền sách thì em ra con số khoảng 400k/tháng ý mà. Em đăng ký theo hình thức giảm 30% chứ ko tham gia bơi lội. Nếu bé nhà chị thích thì đăng ký thêm, chị cứ thử đến đấy xem. Nếu đăng ký sớm thì t6 này cho con đi học cùng con em, t6 này có thầy Mỹ dạy đấy.
    • 1,467 Bài viết

• 300 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi moonbeauty Xem bài viết
    Chị ơi có cả hình thức giảm 30% nữa đấy, tính ra là khoảng hơn 80$, nhân với tỷ giá 182 cộng với tiền sách thì em ra con số khoảng 400k/tháng ý mà. Em đăng ký theo hình thức giảm 30% chứ ko tham gia bơi lội. Nếu bé nhà chị thích thì đăng ký thêm, chị cứ thử đến đấy xem. Nếu đăng ký sớm thì t6 này cho con đi học cùng con em, t6 này có thầy Mỹ dạy đấy.
    cám ơn bạn nhiều nhé, mình định thứ 7 này sẽ qua mục sở thị trước hi hi, rồi sẽ quyết định cho chaud theo học hay không, nhưng mà bắt đóng học liênd tù tì 1 khoá thế cũng không hay nhỉ, nhưng dù sao mức học phí thế là cũng ok đối với mình rồi.
    cho mình hỏi thế giảm 30% khuyến mại trong bao lâu hả bạn
    Chỉnh sửa lần cuối bởi me_thóc; 08/10/2009 vào lúc 09:25 AM.
    • 42 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

cám ơn bạn nhiều nhé, mình định thứ 7 này sẽ qua mục sở thị trước hi hi, rồi sẽ quyết định cho chaud theo học hay không, nhưng mà bắt đóng học liênd tù tì 1 khoá thế cũng không hay nhỉ, nhưng dù sao mức học phí thế là cũng ok đối với mình rồi.
    cho mình hỏi thế giảm 30% khuyến mại trong bao lâu hả bạn
    Em ko biết có đến bao h đâu vì em đóng luôn rồi nên cũng ko hỏi kỹ. Với cả học T6 chứ ko phải t7 đâu mẹ nó ơi
    Chỉnh sửa lần cuối bởi moonbeauty; 08/10/2009 vào lúc 05:21 PM.
    • 25 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

mọi người ơi, trung tâm ILA thế nào nhỉ? mình đang tìm hiểu
    http://vietnam.youthsays.com/seachange/go/lHK
    • 6,920 Bài viết

• 713 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bim Bom Xem bài viết
    Hôm thứ 7 mình qua rồi, khá là ok nhưng mình thích cho con học lớp buổi sáng thì lại chưa có, chỉ có lớp buổi chiều mà lúc đó con mình còn đang ngủ
    Ko biết bao giờ có lớp buổi sáng cuối tuần nữa
    À mẹ nào có sách Super Tots hay kids ý nhỉ, cho trẻ 4-6 tuổi ý, thì bán thanh lý cho mình với, mua mới đắt quá
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3