• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 1 Lượt chia sẻ
  • 77.5K Lượt đọc
  • 182 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.
f | Chia sẻ bài viết
    • 144 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Tớ mới tham gia WTT, thấy các bác có nhiều chương trình hay quá, lục trong nhà thấy có trò này Kiến hay thích chơi nên gửi các bạn chơi cùng.

Bộ trò chơi bao gồm 5 trò chơi riêng biệt:
    - Ngôi nhà toán học của Millie
    - Ngôi nhà khoa học của Sammy
    - Ngôi nhà không gian của Trudy
    - Bailey book house (tiếng Anh)
    - Bộ sưu tập thế giới sôi động
    các trò chơi đều đã được việt hoá, chỉ có Bailey là tiếng Anh (không hiểu sao vậy). Các bác giải nén rồi cứ thế chơi thôi, không cần cài đặt gì. Nếu chương trình hỏi có register không thì cứ ấn Evaluate là được. Các trò chơi này thích hợp với lứa tuổi mẫu giáo, đang học đếm, học phân biệt màu sắc, âm thanh.

Download ở đây nhé
    Link: http://www.4shared.com/file/17870511...24/BAILEY.html
    http://www.4shared.com/file/17870509...7/Mi_game.html
    http://www.4shared.com/file/17870507...0/sa_game.html
    http://www.4shared.com/file/17870517...HOI_SAMMY.html
    http://www.4shared.com/file/17870514..._CHOI_TT1.html
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Mod_GD; 14/10/2008 vào lúc 03:32 PM. Lý do: Update link download
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Bé mấy tuổi thì cho học bơi được?

Chào các mẹ, Cháu em được gần 1 tuổi. Tuổi này học bơi được chưa ạ? vì em nghe nói có lớp học bơi...

• Trò chơi: Lò cò học chữ, Bách phát bách trúng, Dẫn bóng bằng gậy.

http://s11.postimg.org/k1dyvz48j/Final_Infographic_L_c_OMO_29_5_2014.jpg ...

• 10 Trò chơi bổ ích

Ngoài ti-vi, máy chơi game, bé con của bạn cần những trò chơi và hoạt động hay ho dưới đây để phát triển về thể chất, trí não Lên 3 tuổi, trẻ bắt đầu nhận biết thế giới xung quanh một cách khá rõ. Đây cũng là lúc bé hiếu động nhất vì muốn khám phá thế giới xung quanh và bản thân mình. Hãy tham...

• Lợi ích từ hát ru cho con

Mỗi tối trước khi đi ngủ mình đều hát cho bé nghe, thói quen này được hình thành từ khi bé còn...

• có bố/mẹ nào dùng sim vietnam mobile chưa ạ?

Post vào đây chắc ko đúng rồi, but em cũng chả biết cho nó đi đâu nữa, vào đây nh ng đọc hơn nhỉ. Em muốn hỏi có mẹ nào mua sim này về dùng chưa, thấy kmại nh wa mà em đọc chả hiểu j, ngoài việc hnào muốn gọi rẻ thì nt cho 123 mất 5k, gọi, nt cả ngày ko mất j nữa. Hnào ko đăng kí thì coi như đang...

• 108 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

Cám ơn bạn đã chia sẻ. Mình đã load về rồi nhưng không hiểu sao chỉ mở được phần Millie và bộ sưu tập thế giới sôi động. Bạn kiểm tra lại giùm nhé.
    • 1,566 Bài viết

• 2,243 Được cảm ơn

Ban Bome Kien oi, đúng là phần tớ định tìm cho con trai đây nhưng file không download được nữa rồi! "The person who sent you this file has exceeded their download limit"

Làm thế nào bi giờ? Hay pm giúp tớ số dt, tớ hỏi địa chỉ đến copy luôn? Thank nhiều nhé!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 501 Bài viết

• 387 Được cảm ơn

Tớ cũng bị y chang như vậy. Bome Kien ơi reup lại cho ba con đi

Trích dẫn Nguyên văn bởi I LOVE MY FAMILY Xem bài viết
    Ban Bome Kien oi, đúng là phần tớ định tìm cho con trai đây nhưng file không download được nữa rồi! "The person who sent you this file has exceeded their download limit"

Làm thế nào bi giờ? Hay pm giúp tớ số dt, tớ hỏi địa chỉ đến copy luôn? Thank nhiều nhé!
    • 144 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Tớ mới upload lại lên chỗ này, các bác vào download lại nhé.

http://dl4.ohshare.com/v/6590151/Kid...etnam.rar.html
    • 144 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 501 Bài viết

• 387 Được cảm ơn

Many thanks to bome Kien reup nhanh quá, tớ đã down được rồi, tớ đi tìm bộ đĩa này mãi.

Trích dẫn Nguyên văn bởi bomeKien Xem bài viết
    Tớ mới upload lại lên chỗ này, các bác vào download lại nhé.

http://dl4.ohshare.com/v/6590151/Kid...etnam.rar.html
    • 657 Bài viết

• 179 Được cảm ơn

Bộ nay hay quá. Còn bộ Quả Táo màu nhiệm chỉ dùng thử 30 ngày. Tiếc nhỉ . Bộ này không biết dùng được lâu không ?
    Minh Châu :1: Minh Ngọc

• 108 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

Tớ hôm nay tải lại nhưng vẫn bị lỗi khi mở như sau: Ngôi nhà Khoa học của Samy chạy trên Hệ điều hành has encountered a problem and needs to close. We are sorry for the inconvenience.
    Không biết có ai bị lỗi như tớ không nhỉ. Ai biết chỉ giùm với. Thanks nhiều nhé.
    • 471 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

Có bác nào đã load được đầy đủ bộ trò chơi Kidsmart ko ạ? Có thể PM cho e số đt và địa chỉ liên lạc e đến copy nhờ cả bộ ko? Hiện tại e đang ở HN ạ.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 471 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

Có bác nào đã load được đầy đủ bộ trò chơi Kidsmart ko ạ? Có thể PM cho e số đt và địa chỉ liên lạc e đến copy nhờ cả bộ ko? Hiện tại e đang ở HN ạ.
    • 471 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

• 657 Bài viết

• 179 Được cảm ơn

Bộ này em download được hết đấy.
    Mang máy tính hay USB qua em copy hết cho.
    LHệ trước khi qua Dũng . ĐT : 0903288139 .
    Minh Châu :1: Minh Ngọc

• 4,337 Bài viết

• 1,246 Được cảm ơn

Mình download được nhưng khi bung nén ở nhà thì lại báo virus chẳng hiểu tại sao nữa. bomeKien giúp mình với. Nó báo virus ở 03 phần này: BAILEY, Mi_gam, sa_game. Những file này chắc phải lên 05 tuổi (02 năm nữa) con mình mới cần :Smiling: . Cám ơn nhiều :Smiling:
    Anh Hai ngoan

06h sáng 08.02.2010 đi đón con trai đêyyyy
    • 144 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

@long_vi04: Tớ đã quét lại bằng BKAV và NAV bản mới nhất nhưng không thấy có virus. Bác kiểm tra virus bằng phần mềm gì thế? Nếu có virus thì tớ rất xin lỗi cả nhà nhé. Game này dành cho các cháu ở tuổi đi mẫu giáo, đang học phân biệt các đồ vật, sự kiện, màu sắc. Kiến nhà tớ tập chơi từ lúc 4 tuổi. Tớ nghĩ nhiều cháu nhanh nhẹn có thể chơi được từ lúc 3 tuổi.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 113 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Vô cùng cảm ơn bomeKien, mình đã tải song và ko thấy có virut. Chương trình này rất hay. Mình nghĩ trẻ tâm 7 tuổi chơi vãn được . Hai đứa cháu mình rất thích, tranh nhau chơi suốt tối.

Nhưng các trò này có chơi được lâu dài không , có giới hạn thời gian sử dụng chương trình ko bạn?
    • 4,337 Bài viết

• 1,246 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bomeKien Xem bài viết
    @long_vi04: Tớ đã quét lại bằng BKAV và NAV bản mới nhất nhưng không thấy có virus. Bác kiểm tra virus bằng phần mềm gì thế? Nếu có virus thì tớ rất xin lỗi cả nhà nhé. Game này dành cho các cháu ở tuổi đi mẫu giáo, đang học phân biệt các đồ vật, sự kiện, màu sắc. Kiến nhà tớ tập chơi từ lúc 4 tuổi. Tớ nghĩ nhiều cháu nhanh nhẹn có thể chơi được từ lúc 3 tuổi.
    Nó báo víu bằng McAfee đó, con gì w.32? Vậy là nó hư ở 03 phần trò chơi ở lứa tuổi của con trai rùi. Hay tại máy ở cơ quan nhỉ :Thinking:
    Anh Hai ngoan

• 4,337 Bài viết

• 1,246 Được cảm ơn

Bây giờ download từ máy ở nhà thì lại báo thế này
    "You are already downloading a file from IP-address 203.162.3.154. To download another file you have to wait until current download process is finished.
    In case you are not downloading anything and got this message, then you are using a proxy-server or a shared IP-address.
    With Premium account you can download many files at the same time even if the proxy-server is used. Get your Premium account right now to download instantly."
    Chán quá :Crying:
    Anh Hai ngoan

• 144 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Các trò chơi này đều không giới hạn thời gian sử dụng. Mỗi lần chơi bạn chọn Evaluate là chơi bình thường.
    • 650 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Cho tớ hỏi trò chơi này có chơi được trên maý mac không?

PAPA, HE LOVES MAMA!