• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 12 Lượt chia sẻ
  • 236K Lượt đọc
  • 38 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 463 Bài viết

• 695 Được cảm ơn

3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 463 Bài viết

• 695 Được cảm ơn

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 463 Bài viết

• 695 Được cảm ơn

• 463 Bài viết

• 695 Được cảm ơn

Chỉnh sửa lần cuối bởi phamminhloan; 17/04/2010 vào lúc 10:44 AM.
    • 463 Bài viết

• 695 Được cảm ơn

Tô màu đồ dùng, người...

http://www.ziddu.com/download/942372...tdung.rar.html
    Chỉnh sửa lần cuối bởi phamminhloan; 17/04/2010 vào lúc 11:13 AM.
    • 463 Bài viết

• 695 Được cảm ơn

• 463 Bài viết

• 695 Được cảm ơn

• 2,690 Bài viết

• 2,300 Được cảm ơn

http://www.coloring-book.info/coloring/index.php
    tớ thấy trang này nữa - cũng khá hay và phong phú :Silly:

Kỹ năng cơ bản của trẻ từ 00 - 24 tháng

• 1,875 Bài viết

• 5,096 Được cảm ơn

[IMG][/IMG]

In ra cho các cháu tô màu được không ?
    nếu các mẹ thích thì mình có nhiều hình lắm
    • 3,324 Bài viết

• 4,466 Được cảm ơn

Các bạn có thể vào kho tài nguyên của mình theo link ở chữ ký, mình sưu tập được rất nhiều tranh tô màu, từ loại phổ cập đến của nước ngoài, đặc biệt có bộ nối số thành tranh tô màu và bộ tranh tô màu các con vật do nước ngoài biên soạn.
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 100 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Chà chà! Kho tàng của mẹ Tiếu Tiếu quý giá thật! Qua mấy ngày down, cop em đã sưu tập được rất nhiều thứ mẹ con em cần. Nào là tranh tô màu, sách học TA, truyện cổ tích... hay lắm ý. Các chị chịu khó vào link chữ ký của mẹ Tiếu Tiếu để tìm những thứ mình cần. Một lần nữa em cám ơn Mẹ Tiếu Tiếu nhiều nhé!
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Có mẹ nào nhận được tập tô màu chưa, vui lòng gởi cho mình với, mình cũng muốn cho bé nhà mình có nhiều hình để tô, Giúp mình nhé
    • 1,303 Bài viết

• 947 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cafeviet_hanoi Xem bài viết
    Mình vừa down load được rất nhiều hình ảnh tập tô màu trên các web site hay ( khoảng 300 hình ), và đưa các hình ảnh đó vào Word (chỉ việc in ra thôi ). Rất muốn được chia sẻ cùng các bạn nhưng WTT lại giới hạn dung lượng gửi . Các bạn có thể để lại địa chỉ Mail hoặc add nick của mình : cafeviet_hanoi@yahoo.com, mình sẽ gửi tặng các bạn.
    Mình thường online buổi tối, có gì các bạn cùng chia sẻ và trò chuyện các phương pháp dạy con nha ( cháu gái nhà mình nghịch lắm . híc híc híc....:Crying::Crying::Crying
    Lần đầu gửi bài, rất mong nhận được sự ủng hộ từ các bạn. Thân ái.:Talktothe
    Bạn chủ topic post tài liệu đó lên 1 trang nào đó (có rất nhiều trang cung cấp dịch vụ này, ví dụ như: http://www.megafileupload.com/ ; http://www.4shared.com/ ) rồi đưa link lên đây cho các thành viên tự download nhé. Các bài post địa chỉ mail để xin tài liệu như vậy là không phù hợp với quy định của diễn đàn và sẽ bị xóa đó.

Trích http://www.webtretho.com/forum/f48/n...04-10-a-50995/ :

• Nếu có nhu cầu xin tài liệu từ 1 thành viên khác trên diễn đàn hoặc đăng ký một chương trình nào đó do thành viên phát động thì nhắn tin riêng cho thành viên đó, tránh việc gửi bài với nội dung dạng "Cho mình xin 1 bản vào email ...." hoặc "Cho mình đăng ký 1 suất..."
    Khi bạn cần trợ giúp trong box Vật dụng gia đình - Chăm sóc nhà cửa, hãy nhắn tin cho Mod_KNH7 nhé
    • 17 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình rất thích bộ truyện này bạn gửi cho mình nhé, mình vẫn chưa nhận được, bé nhà mình thích tô màu lắm lắm đấy.Cảm ơn bạn nhiều
    • 1 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

mình mới làm một bộ tranh tô màu cho bé nhà mình sẵn đây mình gửi lên ai có nhu cầu thì down về nhé http://www.mediafire.com/?3agdn6vqnvsh46v
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 908 Bài viết

• 419 Được cảm ơn

Các bạn lưu ý quy định của diễn đàn:

• Nếu có nhu cầu xin tài liệu từ 1 thành viên khác trên diễn đàn hoặc đăng ký một chương trình nào đó do thành viên phát động thì nhắn tin riêng cho thành viên đó, tránh việc gửi bài với nội dung dạng "Cho mình xin 1 bản vào email ...." hoặc "Cho mình đăng ký 1 suất..."
    Mong các bạn lưu ý giúp!
    Mod_GD
    • 908 Bài viết

• 419 Được cảm ơn

Các bạn vui lòng nhắn tin riêng để xin tài liệu. Mod sẽ xử lý các bài viết và ID theo quy định của diễn đàn sau nhắc nhở này.
    Mod_GD
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cafeviet_hanoi Xem bài viết
    Mình vừa down load được rất nhiều hình ảnh tập tô màu trên các web site hay ( khoảng 300 hình ), và đưa các hình ảnh đó vào Word (chỉ việc in ra thôi ). Rất muốn được chia sẻ cùng các bạn nhưng WTT lại giới hạn dung lượng gửi . Các bạn có thể để lại địa chỉ Mail hoặc add nick của mình : cafeviet_hanoi@yahoo.com, mình sẽ gửi tặng các bạn.
    Mình thường online buổi tối, có gì các bạn cùng chia sẻ và trò chuyện các phương pháp dạy con nha ( cháu gái nhà mình nghịch lắm . híc híc híc....:Crying::Crying::Crying
    Lần đầu gửi bài, rất mong nhận được sự ủng hộ từ các bạn. Thân ái.:Talktothe
    Mình không tải được link xin bạn giúp mình nhé.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 908 Bài viết

• 419 Được cảm ơn

Mod khóa topic tại đây. Các bạn vui lòng nhắn tin riêng cho chủ topic để xin tài liệu.
    Mod_GD
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2