• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.69K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

• 54 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Các mẹ ơi! Cho mình hỏi với, mình muốn cho bé nhà mình học mú ba-lê. Bác nào có con học rồi chỉ chỗ cho em với. Xin cảm ơn, em đang sống ở TPHCM.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 746 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi digi
    Các mẹ ơi! Cho mình hỏi với, mình muốn cho bé nhà mình học mú ba-lê. Bác nào có con học rồi chỉ chỗ cho em với. Xin cảm ơn, em đang sống ở TPHCM.
    Mình ở HN nhưng nghe nói trong đó có CLB múa balê cho thiếu nhi do Đặng HÙng và Vương Linh thành lập mà. Cậu thử hỏi xem. Mà mình nghĩ các nhà thiếu nhi chắc cũng có lớp múa chứ.
    "Love cannot endure indifference. It needs to be wanted. Like a lamp, it needs to be fed out of sil of oil of another's heart, or its flame burns out"
    • 58 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Ngày xưa còn bé , rồi sau này mình cũng cho mấy đứa cháu gái học múa ở nhà văn hoá thiếu nhi tp đấy. Mình đánh giá chỗ đấy cao hơn chỗ của Vương Linh Đặng Hùng vì ngoài học múa ra, bọn trẻ còn được học các kỹ năng sinh hoat tập thể, cải thiện được khả năng ngoại giao, khi nào các bé lớn hẳn hoặc tỏ rõ năng khiếu, đam mê thì hãy cho cháu theo đuổi nghiệp múa chuyên nghiệp ở nhóm nhưng ngôi sao nhỏ của Vương linh Đặng hùng, vì nhóm này rất chuyên nghiệp, thiên nhiều về hoạt động biểu diễn , rất dễ ảnh hưởng đến việc học văn hoá sau này về mặt thời gian.
    url=http://www.baby-gaga.com/][/url]
    • 54 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Các chị ơi! Múa theo kiểu các Ngôi sao nhỏ của Vương Linh-ĐHùng có fải là múa ba-lê ko? Coi trên tivi em thấy múa balê khác cơ?>....