• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.98K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• 106 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Có bác nào có tranh tô màu về Ông già Noel cho em xin với nhé!Em đang cần để tô màu cho các cháu.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Đẩy con ra khỏi nhà và bắt con "quậy" đi!

Sau một ngày dài ngồi ở trường, bé trở về nhà lại tiếp tục giải trí cùng TV với nhiều các kênh...

• Ông già Noel là có thực !

Vào buổi chiều trước ngày Giáng sinh, cha tôi lái xe đưa tôi xuống phố để mua sắm. Tôi đã có dịp để trao đổi với ông một câu chuyện mà tôi ấp ủ cả tuần nay. - Cha ơi! Một số bạn học của con nói ông già Noel không có thực. Các bạn đó nói con quá ngây thơ để tin là vẫn có ông già Noel, điều đó...

• Lợi ích từ hát ru cho con

Mỗi tối trước khi đi ngủ mình đều hát cho bé nghe, thói quen này được hình thành từ khi bé còn...

• [Clip] 2 bé gái hát Let it go thiệt dễ thương

Con của mình 7 tuổi, rất mê bài này, ngày nào cũng hát và xem clip. Hết xem Elsa hát 1 mình, giờ...

• Có nên nói cho bé biết ông già Noel là không có thật

Chào mọi người, Mình đang phân vân quá! Không biết có nên nói cho bé của mình biết là chẳng có ông già Noel nào chui từ ống khói để tặng quà cho bé không? Phần thì mình muốn cho bé biết sự thật vì không muốn sau này khi bé lớn lên sẽ nghĩ là người lớn chúng mình đã nói dối, tự mình mua quà nhưng...

• 2,403 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

http://www.coloring.ws/
    Bạn vào trang này nhé

Trang WEB cua YEN VI :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc: (Do mẹ Yến Vi tự thiết kế :Battin ey: )
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 111 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Ui ui ui cảm ơn QYV nhé, đúng lúc đang tìm. Tặng mẹ QYV đây :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: