• 0 Lượt chia sẻ
  • 23.4K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 349 Bài viết

• 164 Được cảm ơn

Chất lượng hình ảnh không cao, nhưng mỗi phim là một bài học hay cho trẻ, lối đễn suất chất phát mang tính hài hước dân gian phù hợp cho lứa tuổi mẫu giáo, cấp 1 và 2, có 1 số phim trích trong sách Văn hay sách Tập Đọc mình được học hồi cấp 1 & 2,
    Những bộ phim này mình cũng sưu tẩm rồi up lên adrive chia sẻ ở wtt:
    Những phim này do những diễn viên hài cũ Nhóm hài Hữu Châu và gì gì đó, không có hình ảnh minh họa, xin mọi người thông cảm

Phim Cổ Tích Việt Nam Tập 1 - Avi
    1. Ăn Khế Trả Vàng,

2. Ly Nước Thần

HOẶC LINK ADRIVE:
    TẬP 1

Phim Cổ Tích Việt Nam Tập 2 - Avi

1: Bụng làm dạ chịu
    2: Sự Tích cây Nêu Ngày Tết
    3: Mụ Yêu Tinh và Bầy Trẻ

HOẶC LINK ADRIVE:
    TẬP 2

Phim Cổ Tích Việt Nam Tập 3 - Avi

1. thầy lang bất đắc dĩ .
    2. người hoá dế .
    3. phượng hoàng đất .

HOẶC LINK ADRIVE:
    TẬP 3

Phim Cổ Tích Việt Nam Tập 4 - Avi
    1. Hà Rằm Hà Rạc
    2. Đúc Người
    3. Chàng Đốn Củi Và Con Tinh

HOẶC LINK ADRIVE:
    TẬP 4

Phim Cổ Tích Việt Nam Tập 5 - Avi

1. Vua Heo
    2. Thạch Sùng
    3. Sự Tích Trái Dưa Hấu

HOẶC LINK ADRIVE:
    TẬP 5

Hết :Rose:
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 888 Bài viết

• 166 Được cảm ơn

Thanks suka nhé, bạn đúng là một ông bố tốt, ước gì sau này bố của con mình cũng được như bạn rooling:

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tina cũng xin thank bạn suka nhé. Chúc bạn tiếp tục phát huy.

• 138 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Xin lỗi, làm ơn chỉ giúp mình cách tải file về máy với ạ, mình không có tài khoản có tải được không ạ, cảm ơn mọi người.

• 349 Bài viết

• 164 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ước gì Xem bài viết
    Xin lỗi, làm ơn chỉ giúp mình cách tải file về máy với ạ, mình không có tài khoản có tải được không ạ, cảm ơn mọi người.
    Được đấy. Tải file bằng link adrive thì không cần tài khoản gì cả, bạn bầm vào :

TẬP 1

TẬP 2
    Tiếp theo... là được.

• 1,177 Bài viết

• 159 Được cảm ơn

Sis cho em screen shot nhé xem hay không :Battin ey:
    “Thế giới quá rộng lớn. Những con người bé nhỏ cứ đi mãi, đi mãi trên khắp các con đường. Thế rồi tình cờ, hai trong số họ gặp nhau. Nói với nhau vài câu rồi rời đi. Giúp đỡ nhau tí chút để trở thành bạn bè. Hay nhiều rung động, yêu thương không tính toan, trao gửi hết tất cả bí mật mới khó khăn và thiêng liêng làm sao.”

- Phan Hồn Nhiên -

• 151 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sukasusu Xem bài viết
    Được đấy. Tải file bằng link adrive thì không cần tài khoản gì cả, bạn bầm vào :

TẬP 1

TẬP 2
    Tiếp theo... là được.
    Mình đang rất cần tải file này càng sớm càng tốt mà sao ko thể tải nổi. nhờ bạn chỉ giúp cách nào với. email của mình: ntboong@yahoo.com

• 349 Bài viết

• 164 Được cảm ơn

Mình vừa mới bấm vào tải thử bằng link adrive đều được, đây là hình

Xin lỗi mình chỉ có link adrive là do mình up, còn link megaupload thì mình sưu tầm được không nhớ là ở đâu nhưng đều còn sống. Link megaupload thì down nhanh hơn nếu mình download phần thanh công cụ như trên hình, sẽ được tài khoản ưu tiên sau 9h tối mỗi ngày đến 3h sáng. Down liên tục và tốc độ nhanh, Nếu ai không có tài khoản ở megaupload thì làm như mình đấy, mình cũng không mua, cứ đợi sau 9h thì bấm máy down là được, chúc thành công.