• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Tiểu học

tài liệu luyện thi flyer cho bé

Đến trả lời mới nhất
  • 9 Lượt chia sẻ
  • 9.76K Lượt đọc
  • 19 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 17 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

gửi các ông bố, bà mẹ đang muốn luyện thi Flyer cho bé yêu của mình nhé lần đầu em gửi file này để mọi người cho bé làm thử, xem trình độ ra sao nhé

các bố và mẹ vào link download nhé, vì file lớn, em hok bỏ vào đây được

chúc các bé yêu học ngoan và giỏi tiếng Anh nhé

có cả file hướng dẫn cho bố mẹ để đóng vai giáo viên kiểm tra bé yêu nữa nhé

http://www.mediafire.com/download/d8...cticeTests.pdf

http://www.mediafire.com/download/to...rsNotes_AK.pdf
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 531 Bài viết

• 2,919 Được cảm ơn

bạn ơi học hết kidbox6 thì hết flyer à?thế thì kidbox mấy là bắt đầu flyer?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 601 Bài viết

• 293 Được cảm ơn

E đang cần cái này. Cảm ơn mẹ nó chia sẻ
    • 601 Bài viết

• 293 Được cảm ơn

cho mình hỏi là nghe thì tài liệu ở đâu a?
    • 323 Bài viết

• 113 Được cảm ơn

cám ơn bạn đã chia sẻ
    • 17 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

chào cacs mẹ, trong đó có file nghe luôn rồi đó chị em còn trẻ lắm ahj chưa có lập gia đình đâu ạ mấy chị cần file nghe nào của cambridge cho bé thì inbox e nhé, em có nhiều lăm, chỉ tội là ko có sách thôi, mấy chị ra nhà sách mua loại photo 25k/ quyển ahs về luyện thêm cho bé, quyển đáp án - hướng dẫn ( ba mẹ nào biết tiếng anh thì có thể học cùng bé được ) 15k cảm ơn các chị đã quan tâm đến topic chúc các bé học ngoan và giỏi nhé
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 17 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nha-uyen Xem bài viết
    bạn ơi học hết kidbox6 thì hết flyer à?thế thì kidbox mấy là bắt đầu flyer?
    cũng như sách của cambridge, có đến 7 quyển thì kidbox cũng thế . xin lỗi là e chỉ có kidbox 6 thôi ah huhu

còn của cambridge thì e có trọn bộ. e đang up dần lên webtretho nè chị chị cần chính xác file nghe nào thi inbox e gửi nhé nhiều quá, nên e đang gửi từ từ ah

chị có thể cho bé làm vài bài mẫu, căn thời gian làm bài như đi thi, nói cùng với bé như giám khảo để ước lượng bé đã có thể được bao nhiêu khiên? nếu bé làm được trên 13 khiên ( cá nhân e thấy thế thi ổn) thì chị có thể đăng kí cho bé đi thi chị nhé

thực ra thi flyers, có thời gian cho bé tập chép các từ vựng quen thuộc thì sẽ nắm chắc phần điểm cao, vì xem các đề thi, e thấy từ mới lập lại nhiều lần, giám khảo speaking lại là người việt, nên chị cũng yên tâm, chị khó mất time học cùng bé chị nhé chúc bé nhà chị hoc tốt
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

co mum nao co sach flyer 1-8 up giup ...help help
    • 17 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

muốn ôn flyer cho bé, bạn nên cho bé làm thử các đề thi trong quyển FLYER của CAMBRIDGE nhé, có bán tại các nhà sách
    mình dạy học trò, thường sắp xếp , chọn lựa bài dễ cho bé thi thử trước, rùi dạy từ vựng, ngữ pháp có trong đề, mức độ khó tăng dần đều theo khả năng hiểu biết của bé
    chúc bé nhà chị học tốt nhé
    • 17 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

cho mình email, mình send cho heng, có đủ bộ đĩa nghe file mp3 của starters, movers and flyers luôn,
    file sách pdf thì chỉ có quyển flyer 5 thui
    • 17 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

mình có file pdf sách flyer 5, nếu bạn cần mua sách photo có thể ra đường trần huy liệu, nhà sách ngoại ngữ ( google địa chỉ nhé, mình quên số nhà rùi ) còn cần file nghe thì có thể inbox mình email. mình có đủ bộ đĩa nghe, khỏi mất công mua, mình send file cho (file mp3)
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em ơi, em cho chị địa chỉ email của em đi, chị muốn xin em bộ kids box để thi flyers em nhé. Chị đang rất cần quyển này.
    SĐT: 0167.299.6879
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em ơi, con chị cuối tháng 8/2014 này thi Flyer rồi, em có các bài thi mẫu kèm theo file nghe mail giúp cho chị theo địa chỉ: tranthsan@gmail.com. Chị cảm ơn nhiều nhiều nhé.
    • 34 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

mọi người sang Mục các môn ngoại khóa, có topic tài liệu thi Cambridge- bên ấy có nhiều tài liệu cho bé luyện thi Flyer lắm.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đây là địa chỉ mail của chị, em gửi cho chị file nghe nghen. Cám ơn em nhiều. thanhduyen@satake.vn
    • 34 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Em ơi chị ko tải dc file này về, có thể gửi vào mail giúp chị để cho bé nhà chị học dc ko? snow8680@gmail.com. Chị cảm ơn em

Gởi từ ứng dụng Webtretho của mẹ Bảo khánh
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cobe_khocnhe0705@yahoo.com , b cho mình xin cái file nghe flyers nhe. file sách lun nha. Thk b nhiu lắm
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

May quá, em cũng đang tìm cái này cho thằng bé ở nhá, thanks mẹ nó nha
    • 102 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Mình đang cần bộ luyện thi flyer cho đứa cháu. B gui giúp mình vào email thutrangdo.1809@gmail.com vs. Mình cám ơn b nhiều.
    • 35 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Chào rabb,

Cảm ơn rabb đã chia sẻ tài liệu bổ ích, giúp cho các ba mẹ có tài liệu ôn thi cho con.