Tiểu học

Ở khu vực Cầu Giấy thì cho con học tiếng Anh ở đâu?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3.44K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 53 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Nhà mình ở gần trường ĐH Thương Mại, con gái mình hè này là học hết lớp 1. Các mẹ có biết quanh khu vực Cầu Giấy có trung tâm tiếng Anh nào do người nước ngoài dạy tương đối tốt không?
    Chỉnh sửa lần cuối bởi chuotcon; 23/03/2010 vào lúc 12:24 PM.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,671 Bài viết

• 236 Được cảm ơn

ILA là một lựa chọn tốt đấy bạn ạ
    Mẹ Thỏ trắng (HN)
    • 323 Bài viết

• 455 Được cảm ơn

Nếu có điều kiện và đầu tư lâu dài thì nên cân nhắc thêm cả Hội đồng Anh, bạn nhé !
    Chỉnh sửa lần cuối bởi khangde; 26/03/2010 vào lúc 09:56 PM.
    Ba mẹ yêu các con !!!!
    • 7 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Khong o cau giay nhung co mot thay nguoi Canada ten la Trevor Noyes dang day tai truong tieu hoc Nghia Tan cau giay day kha nhiet tinh va giao trinh rat thu vi ..hien tai em dang cho ca 2 be nha em hoc them tai nha thay (co tro giang la giao vien viet nam) hoc phi cung binh thuong ma rat hieu qua .co dieu thay song o khu Kim Ma Thuong gan khach san Deawoo.neu ban muon thi minh gu cho so dien thoai cua thay 0125 445 9848. hay co Maya Nga la ban gai cua thay dong thoi cung la giao vien tieng anh chuyen tro giang cho cac thay nuoc ngoai tai truong DHNN. co the giup cac con hieu bai 100% va khong ngai khi noi chuyen truc tiep voi thay. MInh thich hoc nhu the nay hon vi lop hoc chi 10 em thoi khong dong nhu trung tam ho khong quan tam het den hoc sinh duoc.ban cu thu lien he va qua du thu mot gio hoc xem sao.

chuc may man
    Chỉnh sửa lần cuối bởi bonghong_cogai982; 27/03/2010 vào lúc 08:34 PM.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 199 Bài viết

• 117 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bonghong_cogai982 Xem bài viết
    Khong o cau giay nhung co mot thay nguoi Canada ten la Trevor Noyes dang day tai truong tieu hoc Nghia Tan cau giay day kha nhiet tinh va giao trinh rat thu vi ..hien tai em dang cho ca 2 be nha em hoc them tai nha thay (co tro giang la giao vien viet nam) hoc phi cung binh thuong ma rat hieu qua .co dieu thay song o khu Kim Ma Thuong gan khach san Deawoo.neu ban muon thi minh gu cho so dien thoai cua thay 0125 445 9848. hay co Maya Nga la ban gai cua thay dong thoi cung la giao vien tieng anh chuyen tro giang cho cac thay nuoc ngoai tai truong DHNN. co the giup cac con hieu bai 100% va khong ngai khi noi chuyen truc tiep voi thay. MInh thich hoc nhu the nay hon vi lop hoc chi 10 em thoi khong dong nhu trung tam ho khong quan tam het den hoc sinh duoc.ban cu thu lien he va qua du thu mot gio hoc xem sao.

chuc may man
    Bạn cho m ình hỏi học phí bao nhiêu tiền và giờ học với. Thầy thường nhận lớp mấy tuổi hả bạn. Cảm ơn bạn nhiều
    • 53 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Cám ơn các bạn đã cho mình nhiều thông tin bổ ích. Mình đã hỏi ở Hội đồng Anh rồi, họ bảo con mình chưa biết tí gì về tiếng Anh thì khó sắp xếp lớp lắm vì phải chờ có đủ cháu có trình độ như thế thì mới mở lớp được .
    • 132 Bài viết

• 163 Được cảm ơn

Con tớ tháng tư này lên lets go 4, học tuần 2 buổi tối thứ tư từ 17h 30 - 19h và sang CH từ 9h-10h30.
    Học tại Hoàng Quốc Việt. 40k/buổi.
    Con tớ đã theo lớp này từ lets go 1 bây giờ một số bạn do nghỉ học nhiều nên đuối ko theo được mới tuyển thêm 3 chỗ nữa. Lớp khoảng 7-10 bạn.
    Bạn nào co nhu cầu thì alo vào cái chữ kí của tớ.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Chiều Thu; 01/04/2010 vào lúc 08:33 AM.
    • 132 Bài viết

• 163 Được cảm ơn

Sao kí rồi mà ko thấy nhỉ, tớ rủ được đủ là tớ xóa chữ kí mà.
    • 186 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

MÌnh biết có trung tâm ở số 2 ngõ 260 cầu giấy. Trung tâm Việt Mỹ do thày người Mỹ dạy. thày rất nhiệt tình, học phí rất rẻ, cậu cho con đến học thử xem. Con mình cũng học ở dây, thầy dậy phát âm tốt lắm.