• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Tiểu học

Mua đĩa Khám phá khoa học cho bé ở đâu

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.15K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 222 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Hi các mẹ, chả là thế này, Ku nhà em 6 tuổi, rất thích xem các chương trình khoa học trên VTV2 như : Thế giới động vật, khoa học vui ......
    Em đi tìm mua những cái đĩa như vậy để Ku xem nhân tiện cai nghiện hoạt hình và siêu nhân , nhưng hiện tại vẫn chưa tìm mua được.Hu hu :Crying::Crying:
    Các mẹ làm ơn mách cho em địa chỉ đi mua với ạ. Hiện nay em đã đi tìm mấy ngày roài vẫn chưa mua được ah.
    Cảm ơn các mẹ trước.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,198 Bài viết

• 129 Được cảm ơn

Con nhà em cũng thế ạ. Các bác biết ở đâu thì mách lên đây nhé. Vì những đĩa phim khoa học mà em mua ở wtt thì chỉ có phụ đề nên chắc phải vài năm nữa con nhà em mới xem được (bây giờ cháu đang học đánh vần mà).

• 222 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, có ai biết không??? help me:Smiling:
    • 1,884 Bài viết

• 33,711 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cunbongbang Xem bài viết
    Hi các mẹ, chả là thế này, Ku nhà em 6 tuổi, rất thích xem các chương trình khoa học trên VTV2 như : Thế giới động vật, khoa học vui ......
    Em đi tìm mua những cái đĩa như vậy để Ku xem nhân tiện cai nghiện hoạt hình và siêu nhân , nhưng hiện tại vẫn chưa tìm mua được.Hu hu :Crying::Crying:
    Các mẹ làm ơn mách cho em địa chỉ đi mua với ạ. Hiện nay em đã đi tìm mấy ngày roài vẫn chưa mua được ah.
    Cảm ơn các mẹ trước.
    Bạn tìm ngược lại có mục phim khoa học BBC ở WTT này có đấy, các mẹ WTT này dịch.
    Mình không lưu cái link đó. Bạn hỏi bố Borea hay mẹ Tinu's xem.

Bạn ở HN hay SG .
    Ở SG có thấy bán mấy bộ phim khoa học của BBC và Discovery (đĩa do TQ làm). Phim không đẹp bằng phim của WTT, nhưng rất nhiều phim, chỉ có tiếng Anh và TQ.
    Ở SG thì ra đường Huỳnh thúc Kháng , đoạn gần tới Nguyễn Huệ.

Nếu bé rất thích đến nỗi mẹ phải kêu gào thế này cũng là tuyệt vời rồi. Cứ xem hình ảnh và nghe tiếng anh cho quen , mai mốt khỏi phải luyện nghe.
    -------------------------------------------------------------------------------
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 222 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Cảm ơn bác Ciub nhé, em ở HN bác ah.:Smiling:
    • 185 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Thường thì các đài truyền hình có cửa hàng ngay bên ngoài cổng. Bạn thử đến đài truyền hình thử xem. Mình ở sg nên lên NTMK, ngay ĐTH mua là có. Còn ở HN thì bạn thử hoi xem sao.
    • 156 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Em đang thanh lý bộ đĩa hàng hộp mới nguyên thế giới động vật các mẹ qua đây xem nhé http://www.webtretho.com/forum/f545/.../#post11773443
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn vào trang sachvang.org mà mua. mình thấy bên đó có bán các bộ đĩa phim khoa học dành cho trẻ con như: Sid the science kid, The Magic School Bus. Trong đó bộ đĩa The Magic School Bus rất hay, bọn nhóc nhà mình với mấy đĩa bên hàng xóm nữa rất thích bộ này, còn bộ Sid the science kid thì mình chưa mua nên không biết có hay không.
    • 460 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Mình có thấy trong trang hoatrado.com của bác gấu đỏ bên ******** có nhiều đĩa cho bé lắm,htrc vừa hỏi thì hết mất bộ đĩa hộp thế giới động vật :Sad: đang đợi hàng về,bộ little einstein cũng rất hay nói về bé khám phá thế giới khoa học
    ---- ------ ----- ------ --- ------ -
    ... " Em giấu tình vào phố
    Phố giấu tình ở đâu?
    Anh đi qua thương nhớ
    Sao chẳng tìm thấy em...?" ...
    ---- --- --- --- ------ ---- ------ --