Tiểu học

luyện thi vào cấp 2 trường Hà nội-Amstecdam

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3.09K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 47 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Co phụ huynh nào biết lớp luyện thi vào trường ams giúp mình với. Con mình đang học lớp 3, cháu cũng đã làm quen với toán nâng cao từ lớp 2. Mình thấy nhiều bạn có con học ở lớp trí đức của cô Nguyệt Anh nhưng không biết vào thời điểm này có xin được vào không và xin như thế nào, có khó không. Liệu có còn lớp nào khác luyện thi vào ams không. Thi vào cấp 2 Ams thì phải thi những môn gì. Mình rất muốn biết các thông tin này mong các mẹ, bố nào có kinh nghiệm giúp mình với nhé. Có nhóm nào đang học luyện thi vào Ams không cho con mình tham gia với được không? Cảm ơn mọi người rất nhiều.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 47 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cảm ơn nhiều nhé. Cho mình hỏi bây giờ xin vào lớp cô Nguyệt Anh thì làm thế nào. Đến thẳng lớp cô dạy, gặp trực tiếp cô có được không hay phải có người giớii thiệu. Thật tình mình cũng muốn xin cho con vào đấy vì mình thấy các mẹ trong diễn đàn tương đối khen. Hơn nữa nhà mình cũng gần đó. Trước con mình cũng học lớp thầy Tiện nhưng chính mình cho con thôi học vì cháu lên nộp bài nhưng hay bị thầy đánh mắng, về nhà hay khóc quá. Nếu được bạn giới thiệu cho mình vào lớp cô Nguyệt Anh với. Cảm ơn bạn nhiều nhé.
    • 122 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi cho mình xin địa chỉ nhà cô NGuyệt Anh nhé.hoặc điện thaọi cũng được, mình cũng đang có nhu cầu xin cho con luyện thi vao Ams cấp 2 đây, các mẹ giúp mình nhé. Tks.
    • 108 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ThanhHang68 Xem bài viết
    Muốn luyện thi vào cấp 2 Ams thì có rất nhiều chỗ để xin bạn ạ : lớp cô Nguyệt Anh chỉ là 1 địa chỉ thôi. con mình đang học ở đó. Còn có thể học ở lớp cô Dung, Thái Hà. lớp thầy Việt, Núi Trúc, lớp thầy Thoại , Giảng Võ... nhà bạn gần ở đâu thì xin ở đó. Nhưng quan trọng nhất là con bạn hợp với thầy cô nào. Con mình trươc học lớp thầy Tiện dạy toán nhưng thấy không thích phong cách của thầy nên tìm lớp khác. Cần nhất là sự tận tâm, sát sao và phương pháp của thây cô phù hợp với lưa tuổi con mình.
    Cho mình hỏi lớp cô Dung ở bao nhiêu Thái Hà, có số điện thoại không? vì nhà mình gần đó. Với lại trong số các lớp của các thầy cô trên, thì bạn có biết lớp của thày cô nào là hiệu quả hơn cả không? Cám ơn bạn nhé!