• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Tiểu học

Luyện chữ đẹp cho trẻ vào lớp 1

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 26.6K Lượt đọc
  • 27 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 1,047 Bài viết

• 882 Được cảm ơn

Methaophuong cho mình hỏi bao giờ thì lớp bắt đầu học ạ? Mà bạn cũng nên đưa ra mức học phí để các mẹ biết và chuẩn bị kinh phí nữa nhé. Bé nhà mình chưa đi học thêm ở đâu cả nên cũng thấy lo lắm, đang muốn cho con đi học thêm nhưng chưa biết học ở đâu thì tiện.
    • 17 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Me thao phuong oi
    Lớp học tổ chức ở đâu vậy, Nhà mình ở Hào Nam minh đang muốn tìm lớp cho con. Me no cho minh xin địa chỉ va số điện thoại nhe
    • 89 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn cũng nhắn cho mình địa chỉ và sô liên lạc nhé
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mọi người đăng ký sớm, mình cố gắng sắp xếp là khoảng giữa tuần sau. Cố gắng sớm để bé học đủ trước khi vào năm học mới các mẹ ạ
    • 65 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình ở khu Trung Hòa, năm sau con gái vào lớp 1, giờ muốn cho con đi học lớp dự bị vào lớp 1 mà không biết địa chỉ nào tốt, các mẹ có mẹ nào biết thì chỉ giúp mình. Cám ơn các mẹ rất nhiều
    • 24 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

chia sẻ chút : nên chia làm 2 khái niệm.

1. Luyện chữ giúp con tập viết : phù hợp trẻ từ 5 - 7 tuổi - con cần lượng hóa kích cỡ chữ viết, chứ ko phải tô theo ly như nhiều người làm
    - Luyện chữ viết bằng bảng phấn, con viết các nét lên bảng phấn, theo kích cỡ ly để phóng
    - Rồi con viết lại vào vở
    - Con có thể phóng to thu nhỏ kích cỡ tùy ý

2. Luyện chữ đẹp - từ từ lớp 2 trở lên giúp con viết các nét thanh, mảnh, nhanh, gọn
    img][/link]
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mẹ!
    Con nhà em đang học ở lớp rèn chữ của cô Nhật 0937006878, cô này ở Trần Kế Xương gần khu nhà em. Lớp học có 1-3 học viên thôi nên cô tận tình lắm. Em vừa cho bé rèn chữ và học anh văn ở nhà cô luôn. Các mẹ gần đây liên lạc với cô thử xem, em thấy ok lắm ạ.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 101 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Hỏi nhanh các bố mẹ về lựa chọn lớp 1 cho con nhé, 1 câu hỏi thôi, sau đó mình sẽ cập nhật kết quả ở https://www.facebook.com/phan.t.van.98 ngày 16/7/2014! Chắc rất nhiều bố mẹ sẽ quan tâm lựa chọn của mình và mọi người thế nào. Cảm ơn cả nhà nhiều!
    https://docs.google.com/forms/d/1uzE...?usp=send_form
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2