• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Tiểu học

Học tiếng Anh cho bé lớp 3 (?)

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 7.42K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 14 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Hôm trước mình nghe nói sẽ bắt buộc học Tiếng Anh cho các bé từ lớp 3. Bé Minh Tít nhà mình sẽ học lớp 3 năm tới. Hè này đang định cho bé học thử TA trước, mẹ nào biết chỗ học TA cho bé thì chỉ giúp mình với nhé!!! Cám ơn mẹ các bé nhiều!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Lớp học Tiếng Anh thì rất nhiều, tốt nhất bạn nên chọn khu vực gần nhà để thuận tiện đi lại. Bạn cũng nên cho cháu đi kiểm tra trình độ trước nhé
    • 6 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sinman Xem bài viết
    Hôm trước mình nghe nói sẽ bắt buộc học Tiếng Anh cho các bé từ lớp 3. Bé Minh Tít nhà mình sẽ học lớp 3 năm tới. Hè này đang định cho bé học thử TA trước, mẹ nào biết chỗ học TA cho bé thì chỉ giúp mình với nhé!!! Cám ơn mẹ các bé nhiều!
    Con mình năm nay học lớp 5 nên kinh nghiệm cho con học TA cũng biết chút ít. Nên mình thấy bạn hãy tìm cho con mình nơi học TA phù hợp để khỏi phải đi loanh quanh mà con thì học chắc chắn không phải học đi học lại nhiều lần. Thật tội cho các con bây giờ học hành vất vả.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đang muốn lập nhóm học Tiếng Anh cho con mình ( cũng chuẩn bị vào lớp 3 năm tới ). Cô giáo là người Việt nhưng đang làm ở trường quốc tế. Nhà cô ở Kim Mã, bạn có muốn tham gia không?