• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Tiểu học

Cuộc thi Trạng Nguyên nhỏ tuổi

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 2.3K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

• 303 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Có mẹ nào có con đã thi hoặc biết về cuộc thi này nói cho em biết với: Nội dung thi có những gì? chuẩn bị tinh thần thế nào? ...
    Cám ơn các mẹ trước nhé.:Rose:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Xin " Đề thi trạng nguyên nhỏ tuổi" toàn quốc

Mình có người cháu lớp 3 sắp thi " Trạng nguyên nhỏ tuổi". Các bố mẹ nào có đề thi các vòng và toàn quốc các năm gửi cho mình để cho cháu tham khảo với. Xin cảm ơn và hậu tạ sau :) Yahoo ID: abc_egh2000 Yahoo mail: abc_egh2000@yahoo.com

• Những cách dạy con sai lầm

Ai cũng mong muốn con cái mình lớn lên sẽ ngoan ngoãn và biết vâng lời cha mẹ. Đa phần các ông bố,...

• Trẻ thiếu kẽm: nguy cơ chậm phát triển toàn diện

Các nghiên cứu gần đây cho thấy, kẽm đóng vai trò rất quan trọng trong sự phát triển ở con người,...

• Ai là vị trạng nguyên trẻ tuổi nhất nước Nam?

Ai là vị trạng nguyên trẻ tuổi nhất nước Nam? Khoa thi năm Đinh Mùi này đã xảy ra hiện tượng rất lạ, không gặp lại ở tất cả các khoa thi sau. Đó là cả 3 học trò chiếm bảng Tam khôi đều có độ tuổi thiếu niên. Nước Việt Nam ta, đến thế kỷ XI dưới triều nhà Lý, đã chính thức mở các khoa thi,...

• Học cùng con và giúp con phát triển tư duy

Mình rất tâm đắc về việc học và lên kế hoạch cũng như viết dàn ý/dàn bài/tóm tắt/ báo cáo bằng cái...

• 1,459 Bài viết

• 19,863 Được cảm ơn

Tớ bye cô Cá Rô rồi vì Tây gì mà toàn câu giờ lấy tiền,lớp con nhà ấy thì bỏ ko dạy ko nói lấy 1 lời chỉ vì ko thích nói,gọi dt thì ko nghe,nếu có dạy thì cho con nghỉ tận 25' xuống nhà uống cafe.
    Còn lớp con tớ có bố nó làm trợ giảng ko uống cafe được thì dạy muộn 15-20' buổi nào cũng thế nhưng về đúng giờ :Laughing:
    Cho tớ mượn topic này chào ấy nhé,mình ko có duyên với nhau rồi:Laughing:
    laidaboxgd@yahoo.com
    • 1,459 Bài viết

• 19,863 Được cảm ơn

Đây là cuộc thi dành cho các em học sinh xuất sắc của khối lớp 2,3,4 và 5. Cuộc thi được bắt đầu từ tháng 11/2008 trên báo Nhi Đồng Chăm học, học sinh tham dự cuộc thi trên báo với 3 môn: Toán, Tiếng Việt, Tự nhiên xã hội.

Các em có những bài thi xuất sắc nhất sẽ được chọn vào thi chung kết tại Văn Miếu - Quốc Tử Giám vào tháng 4/2009. Những em đoạt giải trong cuộc thi chung kết sẽ được nhận các danh hiệu cao quý: Trạng Nguyên, Bảng Nhãn, Thám Hoa.
    Cuộc thi Viết chữ đẹp cũng dành cho các em thuộc đối tượng trên và cuộc thi chung kết cũng sẽ tổ chức tại Hà Nội, cùng cuộc thi Trạng Nguyên nhỏ tuổi.
    Các em đoạt giải cao của cuộc thi này sẽ được tham dự vòng chung kết tổ chức vào tháng 4/2009 tại Văn Miếu - Quốc Tử Giám.
    laidaboxgd@yahoo.com
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 303 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Chị Hạnh ơi, em cũng đang thấy chán đây này. Nếu chị tìm được cho nao ngon thi mach em voi nhe

Tks chi nhieu