Tiểu học

Chọn trường cho con vào lớp 1

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 4.92K Lượt đọc
  • 29 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 40 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chào mọi người.
    Mình là thành viên mới của WTT. Mình rất cần sự giúp đỡ của các bạn trong việc chọn trường tiểu học cho con. Ai biết thông tin gì thì tư vấn giúp mình nhé. Cảm ơn rất nhiều. Hộ khẩu của mình ở phố Hàng Tre, Hoàn Kiếm theo đúng tuyến thì phải học ở Nguyễn Du, mà mình thấy chẳng có thông tin nào về trường này cả.

• 39 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Mình cũng muốn xin ý kiến các bạn về trường ở khu Thanh Nhàn, ngoài Lê văn Tám còn có Tô Hoàng, Minh Khai.

• 3,730 Bài viết

• 5,991 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Denva Xem bài viết
    Chào mọi người.
    Mình là thành viên mới của WTT. Mình rất cần sự giúp đỡ của các bạn trong việc chọn trường tiểu học cho con. Ai biết thông tin gì thì tư vấn giúp mình nhé. Cảm ơn rất nhiều. Hộ khẩu của mình ở phố Hàng Tre, Hoàn Kiếm theo đúng tuyến thì phải học ở Nguyễn Du, mà mình thấy chẳng có thông tin nào về trường này cả.

Trường này có hai cơ sở, một cùng với trường trưng vương, hai là cơ sở cũ của trường dân lập nguyễn huệ trên phố hàng tre. Lớp 1 trường nguyễn du có cô quế, nhà ở đường hồng hà dậy, lớp cô này rất đông

• 3,730 Bài viết

• 5,991 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mdv100 Xem bài viết
    Mình cũng muốn xin ý kiến các bạn về trường ở khu Thanh Nhàn, ngoài Lê văn Tám còn có Tô Hoàng, Minh Khai.

Bạn ơi còn có trường trưng trắc hay trưng nhị gì đấy ở gần hồ hai bà. Lớp 1 có lớp tăng cường tiếng Pháp đấy

• 36 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nhà cô Quế ơ TT NHàng đúng kh bạn chứ có phải dạy lớp 1 dâu. Dúng kh bạn. Con mình cũng năm nay học trường NGDu ban a nhung minh

• 36 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tutibimbim Xem bài viết
    Trường này có hai cơ sở, một cùng với trường trưng vương, hai là cơ sở cũ của trường dân lập nguyễn huệ trên phố hàng tre. Lớp 1 trường nguyễn du có cô quế, nhà ở đường hồng hà dậy, lớp cô này rất đông

Bạn ơi giúp mình với.

Con gái mình học trường Nguyen Du, bị phân vào lớp H mà mình chẳng có thông tin gì về cô cả. Bạn làm ơn cho mình thông tin với. Thaks ban nhiều.

• 1,056 Bài viết

• 340 Được cảm ơn

ủa chị, sao lần trc e đã tư vấn chị xin bé vào lớp cô Dương Ngọc Anh rùi mà. Ko xin đc hả chị? Có gì c alo cho e, e sẽ nói chuyện cụ thể với c!

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuymeo Xem bài viết
    Bạn ơi giúp mình với.

Con gái mình học trường Nguyen Du, bị phân vào lớp H mà mình chẳng có thông tin gì về cô cả. Bạn làm ơn cho mình thông tin với. Thaks ban nhiều.

• 1,056 Bài viết

• 340 Được cảm ơn

ủa chị, sao lần trc e đã tư vấn chị xin bé vào lớp cô Dương Ngọc Anh rùi mà. Ko xin đc hả chị? Có gì c alo cho e, e sẽ nói chuyện cụ thể với c! 0909. 688.866

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuymeo Xem bài viết
    Bạn ơi giúp mình với.

• 36 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cam on em nhieu nhe. Co gi toi chi se goi lai cho em.

• 36 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi SweetKitty Xem bài viết
    ủa chị, sao lần trc e đã tư vấn chị xin bé vào lớp cô Dương Ngọc Anh rùi mà. Ko xin đc hả chị? Có gì c alo cho e, e sẽ nói chuyện cụ thể với c!

Buổi tối c có gọi cho em nhưng kh được chi đoán là em bận. Như trao đổi với e sáng nay nếu có thể em giúp chị gửi cháu ở lớp cô Quế buổi tối 2 tuần một buổi em nhé. Em có thông tin luc nào thì nhắn tin cho chi theo số điện thoại 0904479698. Cám ơn em nhiều.

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3