Tiểu học

Cặp sách herlite - cho học sinh tiểu học

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 8.97K Lượt đọc
  • 14 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 518 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Xin phép MOD ko xóa tin này vì cái này hoàn toàn ko có tính chất quảng cáo chỉ là vì mình thấy giá bán quá hấp dẫn nên muốn thông báo cho các mẹ thôi ạ. Cảm ơn MOD:Rose:

Công ty mình mua được 23 cặp học sinh tiểu học - toffy and Joy, herlite, hàng chính hãng của Đức giá rất hấp dẫn. Hiện giá công ty mình bán là khoảng 650K, trong khi đại lý của herlite ở 49. Quang Trung bán cái cặp đó là khoảng 950K. Các mẹ có thể vào website : hangduc để tham khảo. Mẹ nào có điều kiện mà muốn đầu tư cho các con thì cái này giá cực kỳ tốt đấy. Địa chỉ duy nhất bán là UMA shop - CT6, khu đô thị mới Mỹ Đình Sông đà.

Các mẹ vào đường link bên dưới tham khảo nhé. Bên mình chỉ mua được có 23 chiếc thôi. Nhưng lưu ý với các mẹ là cặp này sẽ là to đối với các bé lớp 1 và 2.

http://hangduc.com/hangduc/index.php...art&Itemid=107
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 2,027 Bài viết

• 3,954 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhung ex Xem bài viết
    Xin phép MOD ko xóa tin này vì cái này hoàn toàn ko có tính chất quảng cáo chỉ là vì mình thấy giá bán quá hấp dẫn nên muốn thông báo cho các mẹ thôi ạ. Cảm ơn MOD:Rose:

Công ty mình mua được 23 cặp học sinh tiểu học - toffy and Joy, herlite, hàng chính hãng của Đức giá rất hấp dẫn. Hiện giá công ty mình bán là khoảng 650K, trong khi đại lý của herlite ở 49. Quang Trung bán cái cặp đó là khoảng 950K. Các mẹ có thể vào website : hangduc để tham khảo. Mẹ nào có điều kiện mà muốn đầu tư cho các con thì cái này giá cực kỳ tốt đấy. Địa chỉ duy nhất bán là UMA shop - CT6, khu đô thị mới Mỹ Đình Sông đà.

Các mẹ vào đường link bên dưới tham khảo nhé. Bên mình chỉ mua được có 23 chiếc thôi. Nhưng lưu ý với các mẹ là cặp này sẽ là to đối với các bé lớp 1 và 2.

http://hangduc.com/hangduc/index.php...art&Itemid=107
    Mẹ nó ơi, cho mình hỏi mấy cái cặp này hình như không có bánh xe đẩy đúng không. Tks
    Chỉnh sửa lần cuối bởi canhcut; 06/08/2009 vào lúc 12:41 PM.
    • 518 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi canhcut Xem bài viết
    Mẹ nó ơi, cho mình hỏi mấy cái cặp này hình như không có bánh xe đẩy đúng không. Tks
    Đúng rồi, nhưng cặp rất nhẹ.
    • 810 Bài viết

• 1,194 Được cảm ơn

Bạn ơi cặp này chỉ có màu hồng cho con gái thôi hả bạn, bạn có thể cho mình kích thước được không?

• 1,943 Bài viết

• 513 Được cảm ơn

Ôi, giá hấp dẫn đấy. Tớ đang tìm mua, ở Colouful giá 850k đấy, tớ sẽ qua chỗ bạn
    Mẹ yêu bé Bi và bé Bông nhất đời
    • 1,140 Bài viết

• 369 Được cảm ơn

Tiếc quá giờ mới đọc được thông tin này. Hôm qua đã đi mua 02 cái cặp cho 2 nhóc nhà này ở QT rồi. Cặp rất nhẹ. Về kích thước thì loại 950k phuc hơp cho các bé lóp 1. Loại trên 1tr phuc hợp cho các bé lớp 3 trở lên. Tui mua mua loại trên 1 triệu vì nghĩ mùa đông trẻ con có thể bỏ luôn áo vào trong. Vì trẻ hiếu động chạy nhảy nhiiều nóng nức, hay cởi bớt áo len or áo nhỉ lắm. Trông có vẻ to nhưng trọng lượng rất nhẹ, về nhà nhìn kỹ hóa ra chỉ có 950gr thôi.
    • 398 Bài viết

• 201 Được cảm ơn

Tớ cũng đang tìm mua cặp cho con trai học lớp 5 mà chưa tìm được loại ưng ý. Tớ ở sài Gòn , có ai biết mách dùm với nhé ! Cám ơn nhiều nhiều !
    :Rose::Rose::Rose: Hãy sống vui yêu đời dù có những đắng cay thăng trầm :Rose::Rose::Rose:
    • 518 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Các mẹ quan tâm thì cố gắng sắp xếp đến sớm nhé vì số lượng có rất ít. Có màu và hình cho cả các bé trai và bé gái. Bên tớ có 3 cửa hàng nhưng vì số lượng ít nên chỉ bày ở UMA mỹ đình, CT6, khu DTM mỹ đình sông đà.
    • 3,730 Bài viết

• 5,992 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhung ex Xem bài viết
    Các mẹ quan tâm thì cố gắng sắp xếp đến sớm nhé vì số lượng có rất ít. Có màu và hình cho cả các bé trai và bé gái. Bên tớ có 3 cửa hàng nhưng vì số lượng ít nên chỉ bày ở UMA mỹ đình, CT6, khu DTM mỹ đình sông đà.
    ban co con chiec cap nao danh cho be gai thi cho to dang ky 1 chiec, mau hong la tot nhat. Hien tai to dang di cong tac, sang tuan toi moi ve, neu k cau dt ho cho to den so 39434744 gap co Du, ba chau nho to mua ho nhung dang di cong tac nen k qua bạn duoc, neu duoc thi ban tra loi to nhe
    • 518 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tutibimbim Xem bài viết
    ban co con chiec cap nao danh cho be gai thi cho to dang ky 1 chiec, mau hong la tot nhat. Hien tai to dang di cong tac, sang tuan toi moi ve, neu k cau dt ho cho to den so 39434744 gap co Du, ba chau nho to mua ho nhung dang di cong tac nen k qua bạn duoc, neu duoc thi ban tra loi to nhe
    Sorry tớ lại đang đi công tác Quảng Châu mất rồi:Crying::Crying:
    • 154 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Hôm qua tớ cũng có qua Uma để xem đồ nội thất và cũng có thấy bán cặp Herlit, mình soi rẩt kỹ vì thứ sáu mình có mua một chiếc cho con trai mình, tuy có rẻ hơn nhưng những mẫu họ bày đều là những mẫu đã cũ nếu so với hàng mới về của 49 Quang Trung. Những mẫu này mình thấy ở Quang Trung họ đã sale off 50% từ cuối tháng 7 vừa rồi, thời gian đấy mình lượn vào Herlit suốt để xem có hàng mới về ko mà.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 974 Bài viết

• 268 Được cảm ơn

Nhà tớ cũng gần CT6 ,hôm qua cũng có ngó vào xem định mua cho con gái , nhưng vào xem cũng không ưng ý lắm , mẫu không đc đẹp ,chắc mẫu cũ của Herlite .
    tình yêu ,ý nghĩa cuộc đời mẹ ,đó là con ,bé cưng.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 259 Bài viết

• 79 Được cảm ơn

May quá, đỡ tiếc vì không đi được!
    • 602 Bài viết

• 829 Được cảm ơn

tiếc quá giờ mới biết cái này.
    nhà tớ năm ngoái mua cặp của LADODA khoảng 200-300, cặp nặng mà con dùng hết học kỳ 1 là tan tác luôn rồi, rách hết tiếp giáp giữa phần quai đeo ở lưng với cặp.
    Năm nay chán LADODA vì thấy chất lượng quá kém (trc thì uy tín) nên tớ mua sách vở cho con ở Hồng Hà, lấy luôn cặp của Hông Hà và con dùng chưa đầy 2 tháng đã hỏng toàn phần luôn. Cái cải ở đáy cặp xơ ra, mỏng dão rồi rách, các chỗ nilong trên thân cặp thì cũng rách hết (phía trong cặp)
    Túm lại đang ngắm cái cặp của Pelikan nhưng tận 1.3 triệu liền...hix, xót tiền quá!
    Đừng đánh mất niềm tin vào bản thân mình
    Chỉ cần tin là mình có thể làm được và bạn lại có lý do để cố gắng thực hiện điều đó

[/url]
    • 134 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Nhà mình cho con gái dùng cặp này từ hồi lớp 2 giờ bé sang lớp 4 rồi mà cặp vẫn còn nguyên mới, bỏ ra hơn 1t nhưng kinh tế bạn ah, con đi học sách vở nhiều, năm lớp 1 tớ cũng mua cho cặp TQ dùng nửa năm te tua mà tận 400k , quyết tâm đầu tư cho con cái cặp hơn 1t dùng đến bay giờ. Con nhà tớ thuộc dạng phá, nhưng từ khi dùng cặp đó có phá cũng chẳng thấy hỏng, chỉ có cái chun 2 bên đụng nước bị dão thôi . Em heo nhà tớ năm sau đi học nhưng tớ đã tăm tia 1 em samsonite giảm giá còn 500k tớ đã khuân về rồi.chẳng mấy khi mua được rẻ