Tiểu học

Cặp cho học sinh lớp 1

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 31K Lượt đọc
  • 81 Trả lời

5 Người đang theo dõi

• Trang 2/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 9
    • 697 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

To Loan: Mình mua được rồi. Đúng là siêu nhẹ thật. Cửa hàng 294 Khâm Thiên mới có thôi. Các bé nhà mình mê tít.

Cặp Hugo chỉ 62.000 đ, đủ các màu sắc.
    Ngày hôm nay chở con đi học quảng cáo rùm beng lên với mấy bà phụ huynh có con học chung.
    Thks nhé
    • hai anh
    Đón mùa tựu trường năm nay, công ty túi xách Minh Tiến - Miti vừa tung ra thị trường dòng sản phẩm mới: cặp siêu nhẹ. Được sản xuất theo công nghệ riêng, cặp siêu nhẹ Miti có nhiều tính năng mới mẻ, tạo sự khác biệt hẳn với sản phẩm cùng loại trên thị trường.

So với các loại cặp dùng cho học sinh trước đây, loại mới làm từ chất liệu vải xốp không thấm nước và thân cặp đệm bằng loại nhựa xốp làm cho cặp nhẹ hơn 50%. Trọng lượng của mỗi chiếc cặp hiện nay chỉ khoảng 0,6-0,8 kg, tiện giúp các học sinh, nhất là ở độ tuổi tiểu học mang vác sách vở đến trường hàng ngày nhẹ nhõm hơn. Lưng đệm của cặp sử dụng loại vải mousse lưới có độ thông thoáng cao, giúp các em mang cặp trên lưng có cảm giác êm và thoáng mồ hôi. Ngoài ra, khóa cặp được cải tiến, thay cho khóa kim lọai là khóa làm bằng nhựa có độ đàn hồi tốt, vừa tăng độ bền chắc, vừa bẻ không gãy giúp tăng độ an toàn cho các bé hiếu động. Kiểu dáng cặp siêu nhẹ Miti dành cho học sinh mang màu sắc tươi tắn, rực rỡ với nhiều hình nhân vật các em ưa thích như Marnyalami, Hugo, siêu nhân… hoặc các bức tranh về phong cảnh thiên nhiên sinh động.

Riêng với nhu cầu du lịch, dã ngoại đang tăng trong mùa hè, sản phẩm vali, túi xách có cần kéo mang thương hiệu Miti tăng tính tiện nghi cho người sử dụng với các bánh xe quay được 360o. Cần kéo của các vali đảm bảo độ chịu lực lên đến 50 kg/cm2. Túi xách, vali du lịch có các bộ gồm nhiều cỡ lớn nhỏ khác nhau để các thành viên gia đình có thể chọn theo ý thích.

Bán tại:
    - 229 Nguyễn Trãi, quận 1, TP HCM
    - 27 Trần Quang Diệu, quận 3, TP HCM
    - 469 Hai Bà Trưng, Q.3, TP HCM
    - 183A Quang Trung, Q. Gò Vấp, TP HCM
    - 471 Nguyễn Đình Chiểu, Q.3, TP HCM
    - 579 Cách Mạng Tháng Tám, Q.10, TP.HCM
    - 370 Trường Chinh, Q. Tân Bình, TP.HCM
    - 440 Cách mạng Tháng Tám, Q. Tân Bình
    - Các siêu thị Co-opmart, Big C, Metro và các đại lý trên toàn quốc.
    - 18 Nguyễn Trãi, P. An Hội, TP. Cần Thơ
    - 222 Bạch Mai, Hà Nội
    - 294 Khâm Thiên, Hà Nội.
    • 545 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Không hiểu hàng Miti có sản phẩm balô nhỏ cho các em bé đi nhà trẻ mẫu giáo không các chị?
    • 51 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Sắp đến năm học mới rồi có mẹ nào biết mua cặp cho học sinh lớp 1 ở đâu không? Loại nhẹ, hình thức đẹp và giá cả phải chăng ấy. Tks các mẹ trước.
    • 124 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình vừa mua cho Miu nhà mình, loại siêu nhẹ của Miti đẹp lắm.
    Địa chỉ: 222 Bạch Mai, giá 72 nghìn.
    Bạn thử đến đấy xem, có nhiều loại lắm.
    :Rose: MẸ, tiếng gọi từ khi bập bẹ. Đến tuổi trưởng thành con chưa hiểu hết chiều sâu
    MẸ, có nghĩa là bắt đầu. Cho sự sống - tình yêu - hạnh phúc
    MẸ, có nghĩa là duy nhất. Một bầu trời - một mặt đất - một vầng trăng.:Rose:
    • 1,049 Bài viết

• 176 Được cảm ơn

Bà con ơi!!! ai có kinh nghiệm về cái vụ này chỉ dùm mình với. MÌnh đã đi xem cặp của Ladoda, hồng hà nhưng thấy nặng quá!!! Dạo trước thấy các mẹ nói đến cặp siêu nhẹ của Miti, ai biết đại lý của nó ở đâu chỉ dùm mình với, càng gần "rốn rùa" càng tốt, đỡ phải đi xa trong lúc trời nắng thế này!

Thanh củi các mẹ nhiều nhiều!
    Mẹ yêu bé nhất nhà!
    • 1,382 Bài viết

• 510 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thinhtp
    Bà con ơi!!! ai có kinh nghiệm về cái vụ này chỉ dùm mình với. MÌnh đã đi xem cặp của Ladoda, hồng hà nhưng thấy nặng quá!!! Dạo trước thấy các mẹ nói đến cặp siêu nhẹ của Miti, ai biết đại lý của nó ở đâu chỉ dùm mình với, càng gần "rốn rùa" càng tốt, đỡ phải đi xa trong lúc trời nắng thế này!

Thanh củi các mẹ nhiều nhiều!
    Cặp MITT nhẹ nhưng mẫu mã ko đẹp đâu bạm ơi .Minhf mới mua cho bé nhà mình cặp siêu nhẹ nhưng cũng ko nhớ kỹ nhãn hiệu , có hình búp bê BABY rất đẹp hoặc hình siêu nhân cho bé trai , màu hồng và xanh.Minhf mua ở 166 Bạch mai.
    • 42 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Cửa hàng của MiTI ở trên phố Bạch Mai ấy, hình như là mới chuyển xuống mạn gần chợ Mơ thì phải
    • 866 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

CN này nhà mình cũng đưa con trai đi chọn cặp, các mẹ có địa chỉ nào mách mẹ Thinhtp để mình ké với. Cám ơn nhiều.
    @mẹ Bống xinh: Mẹ Bống xinh ơi, giá cả ở đó thế nào? Nếu là cặp siêu nhẹ thì tốt quá nhưng mình ngại mua chỗ nào mà phải mặc cả lắm .
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,382 Bài viết

• 510 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ha Le
    CN này nhà mình cũng đưa con trai đi chọn cặp, các mẹ có địa chỉ nào mách mẹ Thinhtp để mình ké với. Cám ơn nhiều.
    @mẹ Bống xinh: Mẹ Bống xinh ơi, giá cả ở đó thế nào? Nếu là cặp siêu nhẹ thì tốt quá nhưng mình ngại mua chỗ nào mà phải mặc cả lắm .
    Phải mặc cả đấy mẹ nó ạ.Hoj nói 120 ngàn , mình mua là 80 ngàn , mình thấy ở đó cặp sách bé gái đẹp hoen cặp sách của bé trai.
  • Trang 2/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 9