Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
Tiểu học

bút nét thanh nét đậm điiiiiiiiiiiiiiii

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 4.47K Lượt đọc
  • 14 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 33 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Các mẹ ơi.............. Lamnhi có một địa chỉ mua bút Bắc Ninh ở hà nội,viết nét thanh nét đậm rất đẹp,ở đó còn bán cả bút trơn nét nhỏ mình đã mua cho nhóc nhà mình viết đẹp lắm.Gởi cho các mẹ địa chỉ nhé:cô Tú_điện thoại:5593489 hoặc 9188189.

• 317 Bài viết

• 1,388 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lamnhi_mn
    Các mẹ ơi.............. Lamnhi có một địa chỉ mua bút Bắc Ninh ở hà nội,viết nét thanh nét đậm rất đẹp,ở đó còn bán cả bút trơn nét nhỏ mình đã mua cho nhóc nhà mình viết đẹp lắm.Gởi cho các mẹ địa chỉ nhé:cô Tú_điện thoại:5593489 hoặc 9188189.
    Úi, mẹ Lamnhi đảm đang quá ta. Dưng cơ mà mẹ Lamnhi cho luôn địa chỉ thì tốt quá, đỡ phải gọi điện thoại

• 1,661 Bài viết

• 232 Được cảm ơn

Thế gọi điện là họ mang đến hay sao hả mẹ lamnhi? Hay mẹ lamnhi cho luôn cái địa chỉ đi nhỉ
    Mẹ Thỏ trắng (HN)

• 1,056 Bài viết

• 340 Được cảm ơn

To cac chi: Em thay but net thanh, net dam viet rat dep. Nhung voi dieu kien la be phai co khieu viet dep san roi, ! O lop em, em cho cac chau viet trong nhung vo can phai trinh bay sach dep. Vd nhu vo chinh ta, vo tap viet. O cac vo nay, neu viet but net thanh net dam thi dep tuyet voi. Mac du moi hoc lop 1 thoi, nhung be nao co khieu viet trong se dep vo cung. Chu nghia trong rat chung chac. Neu ko xem nhan vo, ko ai biet la HS lop 1 viet dau may chi a! Tuy nhien, neu chau nao ko viet duoc thi chu se bi hong ngay. Vi but net thanh net dam rat kho viet. Dac biet la cach cam but. Vi ngoi but da duoc mai, ma HS thi lai co thoi quen hay xoay xoay ngoi but. Va em thay, cac be gai viet but net thanh net dam thuong se dep hon cac be trai. Vi but net thanh net dam co the noi la rat ken nguoi viet,! But do khien cac be viet can than hon, vi dac diem cua no la ko viet duoc nhanh nhu cac loai buc may thuong khac.
    Vai loi gop y gui toi cac chi. Mong rang cac be cua cac chi se luon la nhung be ngoan, HS gioi cua truong, lop!

• 125 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Thêm một địa chỉ nữa đây này: 22 phố Trung Liệt (gần phố Thái Hà), điện thoại 5375266. Tớ đọc quảng cáo thấy bảo là đây là nơi bán buôn, bán lẻ đấy. Các mẹ thử xem, có khi mua được bút tốt với giá rẻ đây.

• 705 Bài viết

• 185 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lamnhi_mn
    Sao mà mình gọi mãi chẳng được thế nhỉ?

• 705 Bài viết

• 185 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi SweetKitty
    To cac chi: Em thay but net thanh, net dam viet rat dep. Nhung voi dieu kien la be phai co khieu viet dep san roi, ! O lop em, em cho cac chau viet trong nhung vo can phai trinh bay sach dep. Vd nhu vo chinh ta, vo tap viet. O cac vo nay, neu viet but net thanh net dam thi dep tuyet voi. Mac du moi hoc lop 1 thoi, nhung be nao co khieu viet trong se dep vo cung. Chu nghia trong rat chung chac. Neu ko xem nhan vo, ko ai biet la HS lop 1 viet dau may chi a! Tuy nhien, neu chau nao ko viet duoc thi chu se bi hong ngay. Vi but net thanh net dam rat kho viet. Dac biet la cach cam but. Vi ngoi but da duoc mai, ma HS thi lai co thoi quen hay xoay xoay ngoi but. Va em thay, cac be gai viet but net thanh net dam thuong se dep hon cac be trai. Vi but net thanh net dam co the noi la rat ken nguoi viet,! But do khien cac be viet can than hon, vi dac diem cua no la ko viet duoc nhanh nhu cac loai buc may thuong khac.
    Vai loi gop y gui toi cac chi. Mong rang cac be cua cac chi se luon la nhung be ngoan, HS gioi cua truong, lop!
    Cháu nhà mình năm nay lên lớp 3, hồi hè năm ngoái mình có cho cháu đi luyện chữ đẹp do Thầy Cao dạy ( Ở Cung thiếu nhi ấy) nhưng có thể là do cháu còn bé quá chưa tiếp thu được cách giảng dạy của thầy nên sau gần 2 tháng học chữ của cháu vãn không tiến bộ. Hè năm nay, nghe bạn mình giới thiệu mình cho con luyện chữ đẹp ở phố Trần quý cáp, sau một tháng thôi mà chữ của cháu đẹp hẳn lên đấy, lại còn viết chữ nghiêng được cơ. Mình thấy rất phấn khởi. Chứ trước đây mình cữ nghĩ là tại con mình chẳng có hoa tay, giống như mình viết chữ xấu lém. :4:

• 1,056 Bài viết

• 340 Được cảm ơn

@chi Mammam: Dung la do con chi con be qua day a! Nam ngoai moi hoc lop 2 phai ko a? Noi chung neu da di hoc cac thay luyen viet chu dep, thi nen de sang lop 3 hay di hoc. Vi khi do chu cac chau da cung cap hon roi. Ma chi oi, chi nen cho con viet 1 loai chu thoi. Hoac la chu nghieng, hoac la chu thang. Neu ko sau nay chau se bi kieu chu nghieng ko ra nghieng, thang ko ra thang. That ra chu nghieng phai co nang khieu moi viet dep duoc. Con neu viet duoc thi ai cung viet duoc ca. O day chu yeu la neu da di luyen chu dep thi phai viet cho that dep. Day moi la muc dich cuoi cung phai ko a? Em la GV tieu hoc. Nhung em thich HS viet chu thang hon. Vi co ve hop voi tam ly cua tre con hon. HS viet chu nghieng em thay "nguoi lon" lam, ! Day la y kien cua rieng em. Cac chi co y kien thi chi giao cho em nhe!
    PS: Chac tai doi tuong HS cua em la HS lop 1. Em quen nhin chu tron, thang roi a, !

• 33 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Thỏ trắng
    Thế gọi điện là họ mang đến hay sao hả mẹ lamnhi? Hay mẹ lamnhi cho luôn cái địa chỉ đi nhỉ
    Mẹ thỏ trắng ơi,có địa chỉ của cô Tú rồi,hỏi mãi mới ra.Cô ấy là GV mầm non,nhà cô ấy ở Bắc ninh,có cơ sở mài bút nổi tiếng.Cô ấy là gv trường mầm non Hoa hồng_thái thịnh(gần Bệnh viện nội tiết ấy ).Số Đt trên là đúng đấy,hôm vừa rồi em vừa gọi cho cô ấy lấy thêm mấy bút nữa cho con của đồng nghiệp vẫn đc mà.

• 27 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi SweetKitty
    Cô giáo cho mẹ bi bo hỏi với nhé, con nhà mình năm nay lên lớp 2, hôm rồi thấy cháu về bảo cô giáo bảo mua thêm 01 bút nét thanh nét đậm nữa để học lớp luyện chữ đẹp. Vậy mẹ cháu có nên mua cho cháu bút Bắc Ninh như các mẹ đã tư vấn ko? Vì mẹ cháu sợ cháu còn nhỏ chưa viết được bút đấy vì bút đấy đã được mài nên hơi gai. Có mẹ nào có kinh nghiệm chỉ dùm với nhé!
    Thanks!!!!!!

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2