Tiểu học

Ai biết về chương trình học toán ixl cho học sinh tiểu học - xin cho tớ ý kiến

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 2.47K Lượt đọc
  • 15 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 3,765 Bài viết

• 8,255 Được cảm ơn

Tình cờ tớ có vào thử www.ixl.com, dùng bản trial thấy chương trình học toán cho trẻ tiểu học này hay quá, con tớ nó cũng mê và đòi dùng, nhưng không dùng chùa được. Có bạn nào đã mua membership và cho con dùng rồi cho tớ xin ý kiến, có nên mua không?:Thinking: mà mua thì làm thế nào?
    Tiếc gì cái răng sâu?:Talktothe
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 5,285 Bài viết

• 7,297 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Cáo Xem bài viết
    Tình cờ tớ có vào thử www.ixl.com, dùng bản trial thấy chương trình học toán cho trẻ tiểu học này hay quá, con tớ nó cũng mê và đòi dùng, nhưng không dùng chùa được. Có bạn nào đã mua membership và cho con dùng rồi cho tớ xin ý kiến, có nên mua không?:Thinking: mà mua thì làm thế nào?

Bác Cáo ơi nếu dùng ít (mỗi ngày 15 phút) thì ko cần mua, vì mỗi ngày được free 15 phút mà Nếu dùng nhiều thì hãy mua, bác có thẻ Master Card là mua được đấy, em nhờ mua chung với các chị bạn nên ko rõ lắm (cái này chị hỏi mấy bạn ngân hàng chắc rõ ngay). Mua lẻ hình như đắt, bọn em mua chung nên 1 năm hết gần 600K thôi
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,896 Bài viết

• 706 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Cáo Xem bài viết
    Nhà bác có 2 bạn nếu đều đã đi học tiểu học thì học sẽ có lợi hơn. Con nhà e hồi đầu mới mua account hăng say làm bài lắm, giờ đi học tối về phải làm bài cô giao, ngoài ra còn nhiều trang web khác các bạn ấy có thể làm online như làm bài tập toán tiểu học ở Mỹ trên beestars, làm toán Violympic, làm bài tiếng anh IOE...nên dạo này cũng chểnh mảng hơn rồi.
    • 2,043 Bài viết

• 188 Được cảm ơn

Hai con tớ dùng roài đây, thích lắm, vì có màn mở quà mở quà, nhưng dạo này mở gần hết quà nên hơi lười 1 tẹo, các bạn tải bản trial về dùng thử đi, thế nào cũng thích. Hay là mẹ Cáo ơi, cậu lập group đăng ký đi nhờ. hình như 10 members được dùng chung 1 account đấy cậu, hihihi....
    Mình nghĩ chỉ dùng bản trial thì ko thích đâu, vì thời gian ít quá, chưa chi đã hết roài, chưa kể lúc đầu chúng nó lọ mọ nhoắng 1 phát là hết 15p rùi. Mẹ Cáo uiiiiii, lập nhóm đi nhờ
    Đỉnh là cục Gà, Rim là cục Heo
    • 150 Bài viết

• 190 Được cảm ơn

Con mình đang học lớp 2 và đăng ký IXL được khoảng 2 tuần nay. Nếu có group 12 người thì phí sẽ là 600k/ năm. Con mình làm bài tâp trong IXL rất hứng thú. Con đã tự học và trả lời hơn 4000 câu hỏi đạt được khoảng 50 Medals của Second lever. Mỗi ngày con vào khoảng nửa giờ sẽ làm được khoảng 5-10 skills.Vào IXL các con có cơ hội nắm được từ vựng cho môn Toán tiếng Anh. Nếu có thể theo mình đăng ký là member chính thức thú vị hơn bản dùng thử rất nhiều.
    • 1,896 Bài viết

• 706 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Miphich9803 Xem bài viết
    Con mình đang học lớp 2 và đăng ký IXL được khoảng 2 tuần nay. Nếu có group 12 người thì phí sẽ là 600k/ năm. Con mình làm bài tâp trong IXL rất hứng thú. Con đã tự học và trả lời hơn 4000 câu hỏi đạt được khoảng 50 Medals của Second lever. Mỗi ngày con vào khoảng nửa giờ sẽ làm được khoảng 5-10 skills.Vào IXL các con có cơ hội nắm được từ vựng cho môn Toán tiếng Anh. Nếu có thể theo mình đăng ký là member chính thức thú vị hơn bản dùng thử rất nhiều.
    Group 12 người phí là 600K/năm/12 người ah mẹ nó. Thế mà bọn tớ không biết toàn đăng ký mỗi người 1 account riêng hết gần 600K/người/năm ...:Sad: . Tớ giờ đang có nhu cầu mua account trên edHelper.com. Nhà mình có mẹ nào đã mua account trên website này chưa thì comment cho tớ với. Tks.
    • 2,291 Bài viết

• 1,733 Được cảm ơn

Theo quy định của ixl.com thì group 10 bé chi phí hồi đó là 505k/bé theo giá đô lúc đó.
    Còn mỗi ID đăng ký muốn bao nhiêu bé cũng được, chỉ có điều dùng chung thì bất tiện thôi vì sẽ ảnh hưởng đến các bạn khác, mỗi group log in chung 1 account chỉ khác ID.
    • 1,896 Bài viết

• 706 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Bi bầu Xem bài viết
    Theo quy định của ixl.com thì group 10 bé chi phí hồi đó là 505k/bé theo giá đô lúc đó.
    Còn mỗi ID đăng ký muốn bao nhiêu bé cũng được, chỉ có điều dùng chung thì bất tiện thôi vì sẽ ảnh hưởng đến các bạn khác, mỗi group log in chung 1 account chỉ khác ID.
    Bác H nhớ rõ chi phí thế, em chả nhớ nữa chỉ nhớ hơn 500K...hihi. Mà bác có hứng thú với trang edhelper không, nếu trang này mà cũng cho share 10members/account thế thì có khi rủ rê các mẹ làm một group đi bác nhỉ. Trang này bài tập hình như hầu hết là in ra giấy để làm nên nếu share được thì chắc cũng không ảnh hưởng gì.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Hoàng My; 07/12/2010 vào lúc 03:21 PM.
    • 873 Bài viết

• 1,534 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hoàng My Xem bài viết
    Bác H nhớ rõ chi phí thế, em chả nhớ nữa chỉ nhớ hơn 500K...hihi. Mà bác có hứng thú với trang edhelper không, nếu trang này mà cũng cho share 10members/account thế thì có khi rủ rê các mẹ làm một group đi bác nhỉ. Trang này bài tập hình như hầu hết là in ra giấy để làm nên nếu share được thì chắc cũng không ảnh hưởng gì.
    Loanh quanh, toàn các mẹ nhà mình:Smiling:. Em lại còn định kiếm thêm bài cho con làm nữa à? Phục 2 mẹ con nhà em quá. Candy chẳng chịu làm gì cả, chắc phải kiếm người thanh lý acc trên IXL đây:Laughing:
    • 1,896 Bài viết

• 706 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi songlinh8502 Xem bài viết
    Loanh quanh, toàn các mẹ nhà mình:Smiling:. Em lại còn định kiếm thêm bài cho con làm nữa à? Phục 2 mẹ con nhà em quá. Candy chẳng chịu làm gì cả, chắc phải kiếm người thanh lý acc trên IXL đây:Laughing:
    Chị ơi như e viết ở trên rồi mà, con em lúc đầu thì hào hứng làm trên ixl lắm vì cứ nhận được giải thưởng là bạn ấy hứng thú. Giờ thì các bài dễ làm hết rồi, đến bài phải suy nghĩ nhiều hơn, khó kiếm medal hơn thì bạn ấy quay ra thích làm bài toán và tiếng anh trên violympic, rồi beestar, không thấy hứng thú với ixl nữa (cũng thấy hơi tiếc tiền...hihi). E thấy trang edhelper cũng nhiều cái hay, giá mà cái này share được 10 mẹ chi phí cũng đỡ, một mình mà mua thêm 1 account nữa thì tốn kém mà lại chưa biết hiệu quả đến đâu bác ạ. Thỉnh thoảng con nhà em lại hứng thú làm những bài in ra trên giấy. Nói chung là đổi món cho các bạn ấy đỡ chán thôi ah...
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2