Review sản phẩm trị nứt gót chân hiệu quả mà em đã sử dụng.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 259 Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chuyện là cách đây 2 th.á.n.g e tìm ra được 1 sản phẩm trị nứt gót chân rất hiệu quả nên thích quá phải làm liền 1 bài review hehe.
    Chân e bị khô và nứt gót từ nhỏ nhưng lúc đó vẫn không quan tâm lắm. Khi lớn thì mới cảm thấy tự ti .
    E đã từng sử dụng qua sản phẩm Gót sen (lâu quá e không nhớ giá) nhưng cảm thấy không hiệu quả lắm.
    Lần sau thì e ra nhà thuốc nói chị bán lấy loại trị nứt gót chân tốt và e đã mua tuýp Ellgy xuất xứ Malaysia với giá 80k 25g (cái này thực sự e không nhớ là 25g hay 30g ). Loại này thì có hiệu quả hơn loại trước e dùng, xài gần hết tuýp thì vết nứt trên chân cũng giảm đáng kể nhưng không hết hẳn đâu. Xài hết 1 tuýp xong thì làm biếng đi mua nên không xài trong 2 3 tuần tiếp thì gót chân lại như cũ.Hic.
    Rồi cách đây 2 th.á.n.g e có đi vào cửa hàng Guardian mua đồ, đi dạo qua kệ kem dưỡng da chân thì thấy có rất nhiều loại. Trong đó có 1 loại của Thái là Eureka giá 52k nên e thử mua về dùng. Thực sự là nó dưỡng ẩm da chân rất tốt. Xài được 2 tuần thì hiệu quả rõ rệt mà giá cả lại phải chăng hơn tuýp Ellgy. Gót chân e giờ láng mịn ý. Bỏ xài 1 tuần thì gót chân vẫn đẹp. Nhưng cách ngày e vẫn xài phòng hờ những ngày thời tiết xấu dễ bị khô da lắm, đến giờ là tuýp thứ 2 rồi. E bị nghiện cái cảm giác gót chân mịn mịn rồi hehe.
    Mọi người nếu vẫn chưa tìm được một sản phẩm dưỡng da chân ưng ý thì hãy thử xài loại Eureka của Thái này nhé. Giá cả cũng vừa phải. E thì chỉ mua ở Guardian thôi. Chúc mọi người tìm được sản phẩm phù hợp và ngày càng tự tin hơn nè!!

SWFv917VP2psqh8VCyssUl-Dtp2fwvs2p1v-OHwGW06l6HCKqz0VSZHbMahxYd9Qcbih1tEAqJtDXaO7YkpVOy8MIHt74N0
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 750 Bài viết

• 248 Được cảm ơn

Hôm trước mình cũng bi, nứt mà đắp mền nó kêu sột soạt nghe ghê luôn. Rồi mình mua cây chà gót chân về chà cho ra đất. Xong rồi sức lotion dưỡng da body vào. Do lớp đất bám duoi gót bi bung ra lotion thấm vào chân nên cũng mau lành vết nứt. Mình làm như vay cỡ 1 tuần. Tới tuần thứ 2 thì ko chà nữa. Do liền rồi. Chà sẽ bị bông ra lại. Chỉ sức lotion sau khi tam. Den khi net nut mình ngưng đến giờ dc nữa năm. Thêm kinh nghiệm cho các bạn nhé
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chà gót bằng đá bọt khô phải không c?
    • 58 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Hôm trước mình cũng bi, nứt mà đắp mền nó kêu sột soạt nghe ghê luôn. Rồi mình mua cây chà gót chân về chà cho ra đất. Xong rồi sức lotion dưỡng da body vào. Do lớp đất bám duoi gót bi bung ra lotion thấm vào chân nên cũng mau lành vết nứt. Mình làm như vay cỡ 1 tuần. Tới tuần thứ 2 thì ko chà nữa. Do liền rồi. Chà sẽ bị bông ra lại.
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 750 Bài viết

• 248 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hateall99 Xem bài viết
    Chà gót bằng đá bọt khô phải không c?
    Đúng rồi í bạn. Lâu ùi mình ko làm. Hnay nhìn lai thấy hơi nứt vài lằn. Tối nay tắm mình chà gót mới dc. Hihi
    • 38 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

cái kem này mua ơ đâu.. hụu...chân mình thảm lắm

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Bich.chau