Bí quyết giúp mọc tóc của chị dâu.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 315 Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị dâu mình tóc vốn mảnh, và yếu sau khi sinh bé thứ 2 tóc cứ rụng dần, rụng dần. Rụng đến nỗi ai nhìn chị cũng thấy thương, mới ngoài 30 mà tóc gần như hói hết phần phía trước, chỉ còn loe ngoe vài cọng.

Vậy mà Tết này về thăm anh chị, thấy hình ảnh chị hoàn toàn khác, tóc dày hơn rất nhiều, gần như là phục hồi đến 80% luôn. Giờ thì c lại trở nên xinh đẹp và trẻ ra rất nhiều.

Hỏi c dùng gì mà hiệu quả quá vậy? Chị mách bí quyết của c là dùng Maxxhair, kiên trì sử dụng mấy tháng rồi nhé, nói thêm, mình ko phải ng bán hàng, cũng ko phải Pr, chỉ thấy tận mắt chị dâu vậy nên mình viết cho các c em tham khảo.

Mình chưa từng biết đến loại này cho đến khi c đưa cho vỏ hộp.
    1hộp 3vỉ: 220k (thấy giá trên bao bì) :-)

Thiết nghĩ ko phải là thuốc tiên, huống chi nó ko phải là thuốc, chỉ là viên uống chức năng thôi. Nên có lẽ ko thể 100% có tác dụng vs tất cả mọi ng. Chỉ biết có bệnh thì vái bốn phương. Với c dâu mình mà nói đó đã là điều quá tuyệt vời.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Oanh.coco
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 24 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

muốn tóc khỏe đẹp thì cứ nấu nc gội đầu như các cụ ngày xưa ấy
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tóc dài,mượt,đen óng... cứ như các cụ là bồ kết,vỏ bưởi khô... là được =))
    • 16 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Có thời gian thì nấu bồ kết, voe bưởi gội thì oke đấy . Nhưng sao mà lâu dài được, mình đang dùng dầu gội Nhật Ayurbio khác biệt hoàn toàn so với Ichikami nhé. Mùi thơm rất dễ chịu, tóc mượt nên đỡ rụng hẳn.