Dưới 3 tuổi, mẫu giáo

Trường mầm non Hồng Nhung Đà Nẵng

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 7.73K Lượt đọc
  • 12 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn nào ở Đà Nẵng có biet trường mẫu giáo tư thục Hồng Nhung ko? Cho mình hỏi chất lượng giáo dục như thế nào ? Các cô ở đó như thế nào ? ...
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 795 Bài viết

• 158 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi beco Xem bài viết
    Bạn nào ở Đà Nẵng có biet trường mẫu giáo tư thục Hồng Nhung ko? Cho mình hỏi chất lượng giáo dục như thế nào ? Các cô ở đó như thế nào ? ...
    Bạn ơi, bạn thử vào mục CLB , hội đồng hương (có nhà của các mẹ ở ĐN ây) hỏi thì sẽ rõ hơn. Mình cũng mới tham gia nên cũng không hướng dẫn bạn được nhiều, chúc bạn có được nhiều thông tin bổ ích
    • 11 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình biết đấy. Cháu yêu của mình đang học trường đấy.
    Nói chung là trường học rông rãi, thoáng mát có đầy đủ không gian để các bé sinh hoạt vui chơi. Các cô giáo dạy dỗ cũng rất chuyên nghiệp
    Bạn muốn gửi con đi học àh?????????????
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình định gửi con ở trường này. Có mẹ nào ở Đà Nẵng đang gửi con ở trường này cho mình tham khảo kinh nghiệm với nhé. Thanks các mẹ nhiều.
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Con mình cũng đang học ở đó. Trường Hồng Nhung thì Nhất ở Đà Nẵng nhưng khó xin vào học vì phải đúng đợt tuyển và đúng tuổi.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chao cac me o đà nẵng em muốn tham gia hội
    em co thể liên lạc với mẹ nào
    • 19 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Chào các mẹ ở Đà Nẵng!
    Nhà mình đến trường Hồng Nhung xa quá? Có mẹ nào gởi con trường Đức Trí không? Cho mình hỏi trường này có tốt không? Thời gian đăng ký, đăng ký trước bao lâu mới được? Trẻ bao nhiêu tháng mới nhận?
    • 338 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Chào các bố mẹ ở Đà Nẵng,
    Hiện tại mình đang có ý định cho bé nhà mình đi trẻ vì bé cũng đươc 2 tuổi rồi nhưng chưa biết là đi đâu cho yên tâm đây.
    Mình thì ở Liên Chiểu xin các bố mẹ tư vấn giúp nhé.
    Cảm ơn cả nhà

˚ ˛ ˚ ˛ • 。° 。 ° ˛ ˚ ˛˛ 。 ° • 。
    •_Π_____*。*˚ ˚ ˛ ˚ ˛ •˛ •˚ * •
    /______/~\。˚ ˚ ˛ ˚ ˛ •˛ •˚。° •*˚ ˚ ˛
    | 田田 |門| ˚ ˛ ˚ ˛ • 。° 。 ° ˛ ˚ ˛ ˚ ˛ •˚ • 。 ° •
    HELLO, IT IS ME YOU LOOKING FOR_♥_♥__♥___♥_____

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có chị nào biết học phí của trường Hồng Nhung năm nay (2012) như thế nào không? Em đang tính cho con gái cưng của em đi học mà không biết học phí bao nhiêu? Em nghe nói gửi từ 7g sáng đến 7g tối hình như hơn 3tr thì phải...hix...hix...vậy là hơn cả một tháng lương Công chức của em rồi....
    • 19 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình cũng đang định cho con đi học trường Hồng Nhung đây, nếu không ăn tối học phí 2,3tr, còn ăn tối luôn thì mình nghe nói gần 3tr
    • 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình có hai nhóc, nhóc lớn học 20/10 nay học cấp I rồi, nhóc nhỏ rút kinh nghiệm ko học trường công mình chuyển trường tư. Cũng đã cho nhóc học nhiều trường, trong đó có Hồng Nhung....cũng vất vả lắm mới xin được đó. Trường được bề ngoài thôi bạn, lớp đông >60 bạn mà cô bảo có gần 30 bạn. Mãi hôm họp PH mới phát hiện, lớp được tách ra họp 2 buổi, người bạn mình có con học cùng lớp con mình nhưng lại đi họp buổi khác...Vỡ lẽ, hai đứa cho con nghỉ học cái rụp. ĐT bày tỏ bức xúc với cô giáo thì cô còn kể nhiều chuyện ghê hơn...không thể chấp nhận được! (Cô là phên của mình nên cô nói PH nghỉ học rồi e mới dám kể...) Ặc ặc...Nhóc 2 nhà mình đang học Trường MN Sao Khuê_12 Lê Lai, trường thân thiện, PH có thể ra vào giờ nào cũng được, không cấm cản như trường khác. Nội chi tiết này thôi là mình an lòng lắm lắm, người ta làm thật lòng, thật tâm lắm! Mình hài lòng! Bạn tham khảo nhé!
    • 27 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ở Đà Nẵng rất ít trường dạy tốt, mình đã đi xem nhiều rồi nhưng thấy chất lượng dạy rất tệ. Hầu hết các trường chỉ cho ăn uống là chính, ngoài ra là cho xem tivi suốt cả ngày (điều này "giúp" cho các bé nhà ta chậm phát triển về trí tuệ, giảm khả năng tập trung, suy giảm thị lực....). Các mẹ thông thái xin cho y kiến để mình tìm được trường tốt cho bé. Vì một tương lai tươi sáng cho con em chúng ta nhé.
    • 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Giờ biết gửi con ở đâu ở ĐN bây giờ ?