• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Dưới 3 tuổi, mẫu giáo

Tr­ường mầm non tư thục ở Hải Phòng - Mẹ nào biết chỉ cho mẹ cháu với!!!

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 24.6K Lượt đọc
  • 64 Trả lời

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.
f | Chia sẻ bài viết
    • 492 Bài viết

• 117 Được cảm ơn

Bé nhà em đc 3 tuổi, rất muốn tìm trường mầm non tư thục ở Hải phòng, chất lượng cao cho cháu. Mẹ nào biết chỉ giúp với ạh.
    Niềm kiêu hãnh của Mẹ là Con yêu tự tin trong cuộc sống
    và làm chủ cuộc đời mình, Con nhé!

ĐT: 097.971.1308- quynhlan1611
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mẹ muốn gửi con được chăm sóc tốt, hãy đến trường mầm non tư thục Hoa Phượng nhé, tôi cũng gửi con ở đó, giá cũng rẻ, đt: 2247789, gặp cô Vân nhé.
    • 85 Bài viết

• 190 Được cảm ơn

Con mình đang học ở trường mầm non Sao sáng, GV rất tốt và nhiệt tình
    • 491 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Các chị ơi, em ở SG sắp phải chuyển ra Hải phòng rồi nên đang tìm trường cho bé 26 tháng ạ, các chị ở HP ơi, biết trường nào chăm bé tốt và kỹ thì chỉ em với ạ, vì con em nó lười ăn lắm, em tìm trường có dạy bé 2 ngôn ngữ: Việt-Anh hay trường quốc tế cũng được ạ.

Và thêm câu hỏi ngòài lề tí ạ: Em chưa bao giờ ra Ha3i phòng hết nên đợt này ra ở chắc cũng lâu nên em muốn hỏi trước đề phòng bé có bệnh mà biết, nếu bé bệnh thì có bệnh viện nào dành cho Nhi khg hay phải lên tận HN ạ? Mong các chị cho em nhiều thông tin càng tốt ạ. Em xin cám ơn trước
    • 84 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Chào bạn,
    Ở gần đường Bùi Thị Xuân có 1 trường quốc tế đấy. Tên thì mình ko biết vì tình cờ gặp chị chủ dịp tết AL vừa rồi ở nhà thầy giáo cũ. Nghe nói những người có điều kiện ở HP đều muốn gửi con ở đây, học phí ~ 200$/tháng mà chỉ nhận 80 cháu thôi. Bạn có thể hỏi 1080 HP chắc thế nào cũng tìm được số đt liên lạc của trường.
    Long
    • 236 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Có bệnh viện nhi Hải Phòng đấy (ở bên Kiến An). Ngoài ra cũng có nhiều trung tâm y tế nhi cũng được lắm. Bạn yên tâm không phải lo lắng lắm đâu. Có gì cứ hỏi, mọi người sẽ giúp.
    • 491 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Cám ơn thông tin của các chị, hôm nay em mới biết được dc chính xác cty của ox em làm là ở phường Anh Dũng, quận Dương Trinh, nghe nói là đi xe máy khoảng 20p là đến Parkson, vậy thì gần đó có trường nào khg ạ, vì sợ đi xa bé dễ bệnh, mà em tính tháng sau ra thì liệu hết lạnh chưa ạ. Còn về bệnh viện thì em thích những bệnh viện lớn lớn chút để yên tâm hơn. Đúng là em lo nhiều quá
    • 41 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, m cũng đang nghiên cứu cho bé đi học mầm non đây (bé được 27 tháng rồi). Nghe các mẹ phản ánh chất lượng giáo dục ở nhà trẻ mà m thấy sợ, băn khoăn không biết gửi bé ở nhà trẻ công hay tư thục. Ở Hải phòng thì không có nhiều lựa chọn như các mẹ ở Hà Nội, TP Hồ chí minh nhỉ. Các mẹ ở Hải Phòng ơi, trường nào các mẹ thấy tốt thì phản ánh cho nhau cùng biết nhé, cả tên và địa chỉ ạ, tiện cho các mẹ khác lựa chọn cho con mình.
    • 41 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Các mẹ Hải Phòng ơi, giúp m với........:Thinking:
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các mẹ ơi,có ai biết trường mầm non tư thục hay nhóm trẻ gia đình ở hải phòng ko?cho em xin số điẹn thoại và địa chỉ nhé
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trường mầm non tư thục ở HP thì nhiều lắm.
    Trước tiên bạn nên quyết định trường ở khu vực nào và mức chi phí khoảng bao nhiêu.
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình muốn tìm trường ở khu vực nội thành
    • 77 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình cũng rất muốn biết địa chỉ Trường mầm non tư thục gần khu TD plaza Hai Phong. Có mẹ nào biết cho mình xin địa chỉ với.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bé Cá Cơm nhà em được chuẩn đoán là bệnh tự kỷ dạng nhẹ. Em vừa đăng ký cho con học tại trường mầm non tư thục ABC ở số 11 Hồ Xuân Hương- Hải Phòng. Mẹ nào đã hay đang có con học ở đó thì chia sẻ cho em về chất lượng đào tạo ở trường này nhé.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có ai biết gì về trường mầm non tư thục ABC ở số 11 Hồ Xuân Hương-Hải Phòng thì chia sẻ cho mẹ Cá Cơm với nhé.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cũng đang định tìm hiểu mà vẫn chưa biết tìm hiểu bằng cách nào cả. Mẹ nào biết chia sẻ thông tin cho em với.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

theo mình được biết thì trường ABC không có chế độ dạy trẻ tự kỉ đâu! Vì gv ở đấy có được đào tạo để dạy tự kỉ đâu! Nếu là bệnh dạng nhẹ thì học ở đó cũng được vì có ít cháu thì cô cũng quan tam được hơn!
    Mình cũng tham khảo 1 số trường tư thục nhưng mà thâý chưa ổn lắm.Baby home VCao thì hơi bị bí mà phòng học cũng chật! Sao Việt rổ rá có mềm hơn BB H nhưng cháu thì đông.Cũng phải đến 3,40cháu /lớp. Bibi ở Lêlợi học phí khá cao nhưng hầu như khôngcó chỗ nào thoáng để mà thở.Vì mình o thấy có cái cửa sổ nào toàn kính là kính! có mỗi cái sân thượng:Nottalkin
    đang tạm cho con học ở PMC cuối VCao qua bệnh viên VC.Phòng học rộng hơn BB HOme 1 chút. Giá cũng ít hơn. Được cái an tâm là gv ở đây ai cũng có bằng cấp SPMN chứ không như ở nhũng chỗ khác, tuyển tạm vào để trông trẻ!!! Học 1 tháng thấy con mình cũng ngoan .ăn được ngủ được tăng 1 cân! Mỗi tội nhà mình đến đó hơi xa nhưng gần cơ quan.:Battin ey:
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trước đây trên tầng 6 TD Plaza có trường mẫu giáo quốc tế KinderWorld của Úc và Singapo liên kết, đó là một hệ thống trường quốc tế rất có uy tín trên Hà Nội và TP Hồ Chí Minh. Trước đây mình là giáo viên ở đó mà. Tuy nhiên vì một số lí do không mong muốn mà trường rút đầu tư tại HP, chuyển về HN rùi...

Tứ tháng 8/2009, toàn bộ tập thể giáo viên của trường KinderWorld đã rút về một trường mầm non tư thục mới mở, đó là trường mầm non BIBI, địa chỉ tại 219 Lê Lợi. Hiện tại mình cũng đang làm việc ở đây...Nếu bố mẹ nào ở HP quan tâm thì cứ thử đến trường BIBI tham quan và tìm hiểu để có thêm một sự lựa chọn cho mình nhé. Nếu cần thì cứ gọi mình theo số ĐT: Nguyễn Thùy Linh _ 0902.292.798. Mình sẵn sàng tư vấn cho các mẹ.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trước đây trên tầng 6 TD Plaza có trường mẫu giáo quốc tế KinderWorld của Úc và Singapo liên kết, đó là một hệ thống trường quốc tế rất có uy tín trên Hà Nội và TP Hồ Chí Minh. Trước đây mình là giáo viên ở đó mà. Tuy nhiên vì một số lí do không mong muốn mà trường rút đầu tư tại HP, chuyển về HN rùi...

Tứ tháng 8/2009, toàn bộ tập thể giáo viên của trường KinderWorld đã rút về một trường mầm non tư thục mới mở, đó là trường mầm non BIBI, địa chỉ tại 219 Lê Lợi. Hiện tại mình cũng đang làm việc ở đây...Nếu bố mẹ nào ở HP quan tâm thì cứ thử đến trường BIBI tham quan và tìm hiểu để có thêm một sự lựa chọn cho mình nhé. Nếu cần thì cứ gọi mình theo số ĐT: Nguyễn Thùy Linh _ 0902.292.798. Mình sẵn sàng tư vấn cho các mẹ.
    • 18 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Người quen của em có con học ở ABC 11 Hồ Xuân Hương. Thấy bảo học phí 3tr/tháng. Được cái cháu học ở đó 2 năm không ốm, không ho, không sổ mũi lần nào ( mặc dù ngày xưa thì đến là khổ ). Nói chung tiền nào của nấy, đi học được ngủ riêng mỗi đứa một đệm, một chăn riêng. Ngủ dậy thì tự gấp, tự cất. Một lớp có 8 cháu mà 3 cô. Ở đây họ giáo dục cho trẻ tự lập và tự quyết định mọi thứ. Em cũng hướng cho con vào đây nhưng hình như phải 2 tuổi mới nhận cơ. Em đang nhờ người hỏi hộ. Mà 3 tuổi bắt đầu được học tiếng Anh nhé, học rất nhanh là khác.

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4