• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Dưới 3 tuổi, mẫu giáo

Tìm website của các trường mầm non

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 11.2K Lượt đọc
  • 13 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 247 Bài viết

• 138 Được cảm ơn

Xin chào các mẹ thông thái

Chỉ giúp mình với các website của các trường mầm non để mình giúp cô hiệu trưởng tham khảo lập website cho trường con của mình.

Trước đây chỉ việc vào web của Sở Giáo Dục Tp.HCM, tìm trường sẽ có website của trường đi kèm. Nay thì mình tìm mãi mà không thấy.

Mình cần thông tin này gấp lắm. Giúp mình với. Mình cảm ơn nhiều
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 348 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

• 884 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

Đang hớn hở xem, hoá ra hai mẹ này ở Sài Gòn, hihihuhu.
    • 4,620 Bài viết

• 986 Được cảm ơn

Thêm 1 trường nữa nè chị ơi

http://kiddo.edu.vn/kiddo/
    • 651 Bài viết

• 98 Được cảm ơn

Mẹ bé Thư tham khảo thử các trường sau nè:

Danh sách 16 trường Mầm non ở Hà Nội đạt chuẩn quốc gia tính đến tháng 8/2005:

Học My (CG), Hoa Hồng (CG), Quảng An (TH), Xuân La (TH), Phú Thượng (TH), Thanh Xuân Bắc (TX), Công ty may 20 (TX), Tam Thiên Mẫu (HBT), Yên Sở (HM), Tương Mai (HM), Tư thục Minh Hải (ĐĐ), Đống Đa (ĐĐ), Phù Đổng (GL), Sao Mai (ĐA), Kim Chung (ĐA), Việt Ban (trực thuộc Sở)
    Mẹ bé Băng Đăng (SG)

• 247 Bài viết

• 138 Được cảm ơn

Đúng là các mẹ thông thái thật .

Mình cảm ơn nhiều nhiều. Vậy là mình biết thêm được 2 website của trường kiddo và trường MNTT Sóc Nâu. Các trường kia mình đã tham khảo rồi.

Mình cảm ơn nhé.

À cho mình gửi tên miền của trường Hoa Linh ở HN để bà mẹ ở HN tham khảo nhé http://www.mamnonhoalinh.edu.vn
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Uyen Nhi 12a6; 07/10/2005 vào lúc 12:15 PM. Lý do: Thêm web trường MN ở HN
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các bạn ơi, mình chuẩn bị ra Hà Nội công tác một thời gian dài (2 năm). Hiện nay mình đang có 1 bé gái 2.5t. Cơ quan của mình ở phố Lê Thái Tổ, nhà mình ở Lý Nam Đế. Các bạn có thể chỉ giúp minh có trường mầm non nào tố ở gần cơ quan mình hay nhà mình không? Bở mình là dân Sài Gòn, không biết một chút gì về các trường mầm non tại Hà Nội. -. Cảm ơn nhiều nhé
    • 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mời bạn hangmy76 và các mẹ tham khảo www.babybears.com.vn trường nằm tại ngõ Hàng Bột là cũng gần Lý Nam Đế đó
    • 45 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hangmy76 Xem bài viết
    Các bạn ơi, mình chuẩn bị ra Hà Nội công tác một thời gian dài (2 năm). Hiện nay mình đang có 1 bé gái 2.5t. Cơ quan của mình ở phố Lê Thái Tổ, nhà mình ở Lý Nam Đế. Các bạn có thể chỉ giúp minh có trường mầm non nào tố ở gần cơ quan mình hay nhà mình không? Bở mình là dân Sài Gòn, không biết một chút gì về các trường mầm non tại Hà Nội. -. Cảm ơn nhiều nhé
    Mẹ nó có thể tham khảo trường Nemo Garden gần chỗ bạn ở nè

Mẹ nào cho con đi nhà trẻ Nemogarden trong KTT 34 Trần Phú chưa
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đây nữa ạ: http://tainangviet.com.vn
    • 60 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mẹ nó gửi ở trường SUNHOME 16 ngõ Huế, phố Huế ý. Cu tí nhà tớ gửi ở đó tốt lắm mà học phí lại không cao chỉ khoảng 1,8 triệu tất cả các khoản. cơ sở vật chất tốt mà giáo viên nhiệt tình lắm. Trang web của trường là sunhome.edu.vn; trường có cả xe đưa đón đấy, nhà mình gần nhưng mùa đông nên mình vẫn đăng ký đưa đón bằng xe của trường.Hôm nào mẹ nó thử qua xem.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi mattroinho18; 21/11/2009 vào lúc 10:14 PM.
    • 18 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bangbang Xem bài viết
    Mẹ bé Thư tham khảo thử các trường sau nè:

Danh sách 16 trường Mầm non ở Hà Nội đạt chuẩn quốc gia tính đến tháng 8/2005:

Học My (CG), Hoa Hồng (CG), Quảng An (TH), Xuân La (TH), Phú Thượng (TH), Thanh Xuân Bắc (TX), Công ty may 20 (TX), Tam Thiên Mẫu (HBT), Yên Sở (HM), Tương Mai (HM), Tư thục Minh Hải (ĐĐ), Đống Đa (ĐĐ), Phù Đổng (GL), Sao Mai (ĐA), Kim Chung (ĐA), Việt Ban (trực thuộc Sở)
    Mẹ nó ơi, trường MN Minh Hải và Đống Đa điạ chỉ ở đâu vậy
    • 973 Bài viết

• 921 Được cảm ơn

Bạn google thêm trường : Bright Moon nhé
    • 83 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Mình cũng đang tìm trường ở gần cơ quan (Hoàng Quốc Việt Cầu Giấy) hoặc gần nhà (Mễ trì Hạ).
    Mình cũng từ miền Nam ra Hà Nội nên không rõ địa chỉ trường mầm non ở ngoài này lắm.
    Thanks các mẹ.