• 0 Lượt chia sẻ
  • 7.06K Lượt đọc
  • 20 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 1,370 Bài viết

• 420 Được cảm ơn

Cô giáo của con bé nhà em (4 tuổi) cho file này để bố mẹ tập viết thêm cho bé ở nhà nè, các anh chị có muốn xem qua thì vào link này nhé
    http://www.mediafire.com/download.php?22djnmmdnwm
    Chương trình nước ngoài học mỗi tuần chỉ 2 chữ cái thôi ạ, theo thứ tự như sau:
    S, A, T, I, P, N, K, E ... theo tiếng Anh thì chữ S là dễ phát âm hơn hết nên họ dạy trước.
    Con em học từ đầu năm tới giờ được tới chữ E thôi.
    Có thể chương trình này sẽ không thích hợp với các bé học trường VN vì quá nhẹ.
    Các bé 5 tuổi trường VN đã phải biết đọc rồi hix hix em nghe chị họ em nói thế, còn chương trình của trường con em thì 5 tuổi chắc chỉ mới ráp vần thôi.

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,370 Bài viết

• 420 Được cảm ơn

Em không biết mediafire bị cái gì mà có mẹ nói là không download được. Nếu không download được thì các mẹ cho em cái địa chỉ email, em email file cho nhé.

• 63 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dau_yeu Xem bài viết
    Em không biết mediafire bị cái gì mà có mẹ nói là không download được. Nếu không download được thì các mẹ cho em cái địa chỉ email, em email file cho nhé.
    Chị ơi em cũng không load được file từ Media fare. Chị mail cho em với, địa chỉ của em là pmaioanh@yahoo.com. Cảm ơn chị nhiều.
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Theo mìnnh là không nên cho bé học viết trước, vì bé còn nhỏ mà lại bắt bé tập viết thì rất tội cho bé. Mình thấy chỉ nên cho bé làm quen với các chữ cái bằng cách vừa học vừa chơi như vậy bé sẽ hứng thú hơn mà không gây áp lực cho bé. Chương trình của mẹ e cũng không download được nên không biết chương trình này có giống cách dạy ở chỗ con mình đang học hay không? Con mình 4t đang học lớp "Vui cùng chữ cái" ở CLB Thỏ Ngọc, mình thấy cách dạy ở đây cũng rất hay, bé nhà mình rất hứng thú khi đến ngày học chữ.
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cô giáo của con bé nhà em (4 tuổi) cho file này để bố mẹ tập viết thêm cho bé ở nhà nè, các anh chị có muốn xem qua thì vào link này nhé
    S, A, T, I, P, N, K, E ... theo tiếng Anh thì chữ S là dễ phát âm hơn hết nên họ dạy trước.
    Các bé 5 tuổi trường VN đã phải biết đọc rồi hix hix em nghe chị họ em nói thế, còn chương trình của trường con em thì 5 tuổi chắc chỉ mới ráp vần thôi.
    chào mẹ dau_yeu! con minh năm nay cũng 4 tuổi, bạn có thể gửi giúp mình file này theo địa chỉ mail: nguyetanh_chi2@yahoo.com; mình vào địa chỉ theo đường link của bạn nhưng không download được. mình cảm ơn mẹ dau_yeu nhé. chúc gia đình dau_yeu hạnh phúc!!!!!!:Battin ey:
    • 25 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chị ơi em down cũng không được, chi vui lòng mail cho em với.
    Địa chỉ: trangthuclannghi@yahoo.com.TKS
    • 52 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mẹ dau_yeu ơi, bạn làm ơn gửi hộ cho mình một bản với nhé.
    Bạn có thể gửi cho mình vào địa chỉ email: hnamsbv@yahoo.com.
    Tks bạn nhiều
    .
    • 1,370 Bài viết

• 420 Được cảm ơn

media fire đã được chỉnh sửa, các mẹ có thể download vô tư nhé

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mẹ dau-yeu ơi, sao mình dow không được nhỉ. Mẹ có thể ch mình xin 1 bản theo địa chỉ bichthi.nguyen@yahoo.com được không? Cảm ơn mẹ nhiều nhé!
    • 1,370 Bài viết

• 420 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bichthi Xem bài viết
    mẹ dau-yeu ơi, sao mình dow không được nhỉ. Mẹ có thể ch mình xin 1 bản theo địa chỉ bichthi.nguyen@yahoo.com được không? Cảm ơn mẹ nhiều nhé!

mình mới thử lại này, http://www.mediafire.com/download.php?22djnmmdnwm download vô tư mẹ nó ơi. Thử lại dùm mình nhé vì file hơi lớn nên attach lâu lắm

• 238 Bài viết

• 246 Được cảm ơn

mình mới thử lại này, http://www.mediafire.com/download.php?22djnmmdnwm download vô tư mẹ nó ơi. Thử lại dùm mình nhé vì file hơi lớn nên attach lâu lắm
    Mình vửa load về được rồi. Cám ơn bạn đã chia sẻ.

• 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cám ơn dau_yêu đã hướng dẫn load file, nhưng em đọc thì thấy hơi khó hướng dẫn cho bé vì chương trình chỉ thích hợp học tiếng anh thôi, các mẹ có cách nào dạy bé ko? à, có mẹ nào hôm trước nói lớp học chữ gì đấy, cho em xin chi tiết nhé, muốn dạy bé ở nhà sao khó quá mà lại ko có tgian
    • 26 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ dấu yêu ơi . Mình dow về nh­ưng không đ­ược bạn có thể g­­­­ui về cho mình theo địa chỉ huongbuiquynh@yahoo.com.vn . Xin cám ơn nhé.
    • 26 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào mẹ Kha-han 85 . Mình thấy bạn giới thiệu lớp học vui chu cái ở câu lạc bo thỏ ngọc không biết ỏ đâu cho mình địa chỉ với. cám ơn bạn nhé.
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

A, thì ra là ở CLB Thỏ Ngọc, em chỉ đăng ký cho bé nhà em chơi trung thu thôi chứ chưa biết ở đây có dạy chữ cái, để em gọi điện hỏi xem sao. Mẹ bil19 cũng có nhu cầu thì gọi 38339310, chứ địa chỉ mẹ không nhớ, chỉ biết ở quận 3 thôi, nếu ko thì mẹ chờ em gọi hỏi thông tin và xin đchỉ luôn
    • 33 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cac me oi!me nao co phan mem gui cho em xin voi: duonglan187@yahoo.com.vn
    TKs
    • 14 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Cám ơn bạn dau_yeu nhieu nha vì con mình cũng đang mon men học chữ đây, nhưng mình đang phân vân không biết nên dạy cháu viết tiếng Viêt trươc ở nhà hay chờ học tiếng Anh ở trường xong mới dạy tiếng Viet. Con bạn học trường nào vậy, cho mình lời khuyên nhé. Mình sợ cháu nhà mình nhầm lẫn khi học cùng lúc 2 thứ.
    • 374 Bài viết

• 126 Được cảm ơn

Sao các mẹ không download được vậy? mình vẫn vào và download rồi print out được mà, mình vào mấy lần rồi, các mẹ cứ làm theo hướng dẫn í.
    Tks mẹ Dau_yeu nhiều, hai bé nhà mình rất thích cái món "tô màu" và học để làm quen mặt chữ này lắm.

• 160 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Em cũng vừa mới download về được. Bé Phúc nhà em năm nay cũng được 4 tuổi. Em cũng được biết 1 chút về chương trình học ở nước ngoài. Cach học này em rất thích, vì em thấy nó phù hợp với lứa tuổi đó. Nhưng ở VN thì không áp dụng. Buồn quá chị ơi! Dù sao thì cũng cám ơn chị rất nhiều.
    • 166 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

Cam on Chi. Em da download duoc roi.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2