• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.6K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 8 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Tặng các bà mẹ!
    Tớ là ông bố... thế nên phần nào có rất nhiều hạn chế kỹ năng giữ và dỗ em bé :RaisedEye Thằng bé nhà mình không phải dạng khóc đêm. Tuy nhiên nó lại cứ hay đùa vào "Những giờ cao điểm". Vui thì vui nhưng mà.... :mad:
    Chính vì vậy mà mình bỏ công và sưu tầm được một số bài hát ru. Từ đó mỗi khi cần thiết là mình lại đem bửu bối ra dùng. Kết quả thật tuyệt vời! Chưa đầy "1 thành công lực" là... cả nó và mình đều.... phê! :Laughing:
    Nay tặng các bà mẹ sài thử chút chơi!
    http://www.mediafire.com/?sharekey=f...5965eaa7bc68bc
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Review các loại dầu tự nhiên để làm đẹp

Hiện nay trên thị trường có khá nhiều các loại dầu từ thiên nhiên để chăm sóc và làm đẹp, để các...

• Bí quyết ứng xử thông minh với những câu hỏi của trẻ nhỏ

Sáng nay dừng đèn đỏ, nghe mẫu đối thoại của hai bố con bên cạnh: Con: Bố ơi, sao đèn giao thông...

• Cách từ chối trẻ con mà không phải nói “Không”

Mang thai đã khó, sinh con ra còn khó hơn. Tuy nhiên, những thứ đó chẳng là gì so với việc nuôi...

• các bài thuốc giúp bé ngủ ngon hơn

Mình mở topic này vì 2-3 tháng gần đây bé nhà mình (19 tháng) có vẻ khó ngủ hơn trước rất nhiều. Trước dây chỉ cho bé vào giường cần tắt điện khoảng 5-10' là bé ngủ, một mạch từ 9.30 đến sáng 6h30. Bây giờ có lần bé lăn lộn cả 1h đồng hồ mà vẫn chưa ngủ được. Đã thế bé thỉnh thoảng có đêm tỉnh...

• Giúp bé ngủ ngon cho trí tuệ phát triển

7 lưu ý giúp bé ngủ ngon Bài được xuất bản: 28/04/2009 Trẻ lớn lên trong giấc ngủ, vì vậy một giấc ngủ ngon và chất lượng sẽ giúp bé phát triển toàn diện cả về thể chất và trí tuệ. Hình thành thói quen cho trẻ Hình thành thói quen trước khi đi ngủ sẽ giúp trẻ dễ đi vào giấc ngủ và ngủ...

• 21 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mẹ nó ơi sao mình vào mãi mà không được....:Sad:
    • 8 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chisan_emkhoai Xem bài viết
    Mẹ nó ơi sao mình vào mãi mà không được....:Sad:
    Link download còn tốt lắm mà! Tớ vừa up lên xong! Các bà mẹ click vào link download về sau đó giải nén ra, được 5 file.mp3 copy vào máy nghe nhạc MP3 hoặc cái alô gì đó mở cho các bé nghe... phê lắm đóa!:Angel:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi voxin; 22/07/2009 vào lúc 09:38 AM.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 144 Bài viết

• 171 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi voxin Xem bài viết
    Tặng các bà mẹ!
    Tớ là ông bố... thế nên phần nào có rất nhiều hạn chế kỹ năng giữ và dỗ em bé :RaisedEye Thằng bé nhà mình không phải dạng khóc đêm. Tuy nhiên nó lại cứ hay đùa vào "Những giờ cao điểm". Vui thì vui nhưng mà.... :mad:
    Chính vì vậy mà mình bỏ công và sưu tầm được một số bài hát ru. Từ đó mỗi khi cần thiết là mình lại đem bửu bối ra dùng. Kết quả thật tuyệt vời! Chưa đầy "1 thành công lực" là... cả nó và mình đều.... phê! :Laughing:
    Nay tặng các bà mẹ sài thử chút chơi!
    http://www.mediafire.com/?sharekey=f...5965eaa7bc68bc
    Cảm ơn bố nó nhìu nhìu, mình down được rùi. Công nhận, nghe mún ngủ lun, mình còn tranh thủ học "lyric" nữa chứ, hihirooling:

:570::570:
    • 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bo no oi cho minh hoi chi co 5 bai hat ru thoi ah
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thanks ông bố mẫu mực, ox mình hay ru bài Chúc bé ngủ ngon làm cả nhà giờ ai cũng hát bài đó