Dưới 3 tuổi, mẫu giáo

Danh sách các trường mầm non (Hà Nội và TpHCM)

Đến trả lời mới nhất
  • 9 Lượt chia sẻ
  • 101K Lượt đọc
  • 187 Trả lời

18 Người đang theo dõi

• 135 Bài viết

• 113 Được cảm ơn

có mẹ nào biết có trưởng tư thục nào ở quận hoàn kiếm, khu vực hai bà trưng, quang trung, bà triệu thì chỉ giúp mình nhé, tks trước.
    Em Miu: 3,2kg, 1m ->4,5kg:cool:, 2m ->5,6kg:Smiling:, 2m20d ->6kg:Straightf:
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 16 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mẹ ppc_xda_mobile ơi! Sao topic đề là "Danh sách các trường mầm non (Hà Nội và TP HCM) mà mình chỉ thấy có các trường ở HN ah còn TP.HCM thì ko thấy đâu vậy bạn. Hichic
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 15 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

ko thấy có trường Mầm non Colorhouse của bé nhà mình học nhỉ ?^^
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Snake1011; 04/09/2012 vào lúc 10:15 AM.
    • 171 Bài viết

• 127 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sari277 Xem bài viết
    Mẹ ppc_xda_mobile ơi! Sao topic đề là "Danh sách các trường mầm non (Hà Nội và TP HCM) mà mình chỉ thấy có các trường ở HN ah còn TP.HCM thì ko thấy đâu vậy bạn. Hichic
    Mẹ nó ơi, nguyên văn lời giải thích của chủ top như này:

HIện tại thông tin các trường trong TP.HCM đang bị lỗi mình sẽ cập nhật khi có mong các Mẹ phía Nam thông cảm giùm nhé. Hoặc nếu Mẹ nào có thông tin các trường trong TP.HCM thì đưa vào Topic giùm mình. Thanks
    Có khi để lâu lâu chủ top quên mất rùi. Hi
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình có bé 17 tháng tuổi, nhà neo ngừoi trông quá nên muốn nhờ các ba mẹ biết có lớp trẻ nhỏ ở Đường Thống Nhất Gò Vấp méc dùm mình nha, thanks nhiều.
    • 354 Bài viết

• 163 Được cảm ơn

Tớ muốn xin sđt của trường Việt Triều - Trung Tự có mẹ nào có thì cho tớ với
    • 202 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Các mẹ thông thái ơi, em chuyển nhà sang Phú Viên gần chùa Lâm Du ạ, em tăm thấy ngay đối diện chéo với chùa có trường mầm non mới mở Sóc Nhí. Em cũng hỏi han thì được biết trường mới thành lập được vài tháng, sĩ số cả trường khoảng 20 em, em vào xem cơ sở vật chất thấy trường cũng đầu tư lắm nhưng ko biết chất lượng như thế nào? Học phí là 1 triệu/tháng (dưới 2 tuổi), ăn 27k/ngày, ăn sáng tính thêm 8k nữa. Có mẹ nào đã gửi con ở đây hoặc biết có trường mầm non nào tốt quanh đấy thfi giới thiệu giúp em với nhé. Em cám ơn cán mẹ trước nhé!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 107 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Cảm ơn list hữu ích của mẹ nó nhà
    List dài quá, nhưng mà cũng vẫn chưa hết tên các trường hiện có thì phải.
    Hi, có nên lập 1 top bầu chọn thứ tự chất lượng của các trường nữa không nhỉ?