• 2 Lượt chia sẻ
  • 7.55K Lượt đọc
  • 29 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 287 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Nhà mình cho em hỏi chút, em muốn ăn món bê thui mà ko biết ở đâu bán ngon ah. Có người chỉ ở chợ Phạm văn hai mà em thầy ở đây nhiều hàng quá ko biết hàng nào ngon nữa. Cả nhà giúp em với. Cám ơn nhiều ah.

• 1,772 Bài viết

• 239 Được cảm ơn

Mình hay ăn bên khu CHợ Bà Hoa. Có tiệm bê thui Sơn Ca trên đường gì quên tên rùi hihihi... Chắc bị quýnh quá ...hahaha. Để hôm nào bình tâm lại nhớ ra sẽ post sau...hihi.
    Rùi 1 quán nữa tển đường chi đó, ngay khu Lũy Bán Bích á. Hic...thật tình là mới sáng chưa có hứng với bê thui nên quên tùm lum. Thui dzô dziên quá, kg chỉ nữa ...hihi
    Đi đâu loanh quanh cho đời mỏi mệt…

• 104 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Bê thui ở Sơn ca trên đường Phan Xích Long - Pn. Ngon, nóng hổi!

• 536 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi inkaka Xem bài viết
    Bê thui ở Sơn ca trên đường Phan Xích Long - Pn. Ngon, nóng hổi!
    Đúng rồi, quán này ăn được đó bạn. Mình cũng thỉnh thoảng qua đó cùng bạn bè

• 948 Bài viết

• 458 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MinSucSac Xem bài viết
    Mình hay ăn bên khu CHợ Bà Hoa. Có tiệm bê thui Sơn Ca trên đường gì quên tên rùi hihihi... Chắc bị quýnh quá ...hahaha. Để hôm nào bình tâm lại nhớ ra sẽ post sau...hihi.
    Rùi 1 quán nữa tển đường chi đó, ngay khu Lũy Bán Bích á. Hic...thật tình là mới sáng chưa có hứng với bê thui nên quên tùm lum. Thui dzô dziên quá, kg chỉ nữa ...hihi
    Đường Trần Mai Ninh mẹ nó à
    15/6/2009 Ngày đầu con đi học!

Thử thách Hội bánh - Thử thách Hội bánh HN 4

• 287 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Em cám ơn cả nhà nhiều, chắc cuối tuần này phải đi thử ngay mới được.

• 8,950 Bài viết

• 2,147 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MinSucSac Xem bài viết
    hahah bó chiếu bà :Laughing::Laughing: sáng ra chắc muốn thành dê thui quá :Laughing:

Khu chợ bà hoa là đường Nguyễn Bá Tòng giờ đổi thành đường Trần Mai Ninh phường 12 quận Tân bình, khu đó nhiều tiệm ngon lắm nha rooling:

• 2,929 Bài viết

• 1,038 Được cảm ơn

Nhà mình hay mua ở Nguyễn Trãi i', kế bên City Mark đó :Battin ey:

• 407 Bài viết

• 129 Được cảm ơn

Nếu các bạn thích bê thui mà có dịp ra miền trung thì nhớ ghé thưởng thức Bê thui Cầu Mống, quán 'Mười', đảm bảo ăn xong là ghiền. Mình ăn mấy lần rồi, mà lâu lâu vẫn thèm lắm, có điều từ Đà nẵng đi cũng hơi bị xa ... Mod ơi mình chỉ comment chứ không có quảng cáo gì đâu nha, vì thấy chỗ ăn ngon nên giới thiệu mọi người thôi
    :Smiling: Cuộc đời vẫn đẹp sao ......:Kiss:

• 189 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Chẹp, chẹp, ăn bê thui nh chỗ nhưng em thấy bê thui Sơn Ca trên đường Trần Mai Ninh là ngon nhất. Da mỏng,giòn chứ k dai và cứng, thịt mềm, ngọt rooling:rooling:rooling:, mắm nêm cũng ngon nữa, Ch nay chắc e rủ AX mua về ăn mới đượcrooling:rooling:
    url=http://www.weddingcountdown.com]

[/url]

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3