Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
HCM và các tỉnh phía nam

Ở SG ở đâu bán cherry tươi?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 26.3K Lượt đọc
  • 72 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 1/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 8
    • 1,535 Bài viết

• 215 Được cảm ơn

Mùa này là mùa cherry rùi
    Chị nào biết chỗ bán cho em xin địa chỉ nha, ở SG đó. Giá khỏang bao nhiêu 1 kg? Em chưa biết vị cherry tươi như thế nào nên muốn thử hihi
    cherry làm mứt thì chỉ thấy vị ngọt thôi muh em lại hem thích ngọt quá :Battin ey:

• 80 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Metro bạn ơi. Giá chắc đắt, khoảng hơn 100.000 nghìn đấy. Lần trước có ng cho nhà mình 1 kg mang từ nước ngoài, ăn ngon lắm, ko như mứt đâu. Vị chua ngọt dịu và thơm thơm, nhiều nước rooling: :Rose:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 3,769 Bài viết

• 1,975 Được cảm ơn

Hic, ngoài Hà Nội còn 800k/kg cơ bạn ạ. 100k mua đuợc quá. Cherry ngon quá. Thèm quárooling:
    Mẹ yêu ba bố con nhà Gấu:Kiss:

• 3,290 Bài viết

• 3,886 Được cảm ơn

Cửa hàng Vedgy's (29A Lê Thánh Tôn) có đấy, tớ thấy họ mới nhập hàng về, nhưng chắc đắt hơn cả Metro đấy! Quả cherry tươi nhìn ngon lắm nhưng... tiếc tiền, hi hi.

• 1,638 Bài viết

• 630 Được cảm ơn

Ở cửa hàng trái cây tươi gần chợ An Đông bán đó chị ạ, 1kg chắc chắn ko phải 100k rồi, em mua 1 hộp 200gr cách đây ko lâu là 130k rồi.
    Mà ghét cái là ko cho mình lựa từng trái đâu nhé, mua bao nhiêu cân bấy nhiêu.
    Mẹ iu bé Coca nhất nè! Chụt... chụt....

• lyz
    • 5 năm
    • 78 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Lúc trước em thấy trong quầy trái cây tươi của Lotte Mart quận 7 có bán, giá hình như 130k hay 180k gì á, nhìn thích lắm ^^
    "Lặng thinh"

• 65,800 Bài viết

• 318,706 Được cảm ơn

Dường như ở cửa hàng trái cây 41 An Dương Vương Q5 có bán đấy. Giá chắc chắn trên 300k/kg. Còn chính xác bao nhiêu thì mình ko nhớ :Rose: :Rose: :Rose:

• 66 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

ở cửa hàng trái cây Lâm Tuyền cũng có bán, e kg nhớ địa chỉ nhưng nó nằm ở ngả 4 nguyễn thái học và trần hưng đạo, q1, đi từ ngả 6 phù đổng xuống thì cửa hàng nằm bên phải

• 1,535 Bài viết

• 215 Được cảm ơn

cám ơn cả nhà nhìu nhìu ạ :LoveStruc::LoveStruc:
    để bữa nào em ra An Đông mua cho gần, mắc thì mua ít ăn thử xem vị của nó như thế nào hihi

• 4,906 Bài viết

• 3,992 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi only_love_393 Xem bài viết
    cám ơn cả nhà nhìu nhìu ạ :LoveStruc::LoveStruc:
    để bữa nào em ra An Đông mua cho gần, mắc thì mua ít ăn thử xem vị của nó như thế nào hihi
    Hôm có anh bạn đồng nghiệp, ảnh là việt kiều ÚC, ảnh về nước có đem cho 1 hộp, ngon lắm. Mình đi Parkson Lê Thánh Tôn có bán đó, nhưng ko nhớ giá tiền.

• Trang 1/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 8