HCM và các tỉnh phía nam

mua bột trà xanh Nhật Bản ở đâu?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 62.6K Lượt đọc
  • 50 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 3/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 6
    • 119 Bài viết

• 72 Được cảm ơn

hôm qua mình hỏi Shop Liên Hoa thì họ bán hộp nhập từ NB là 50g= 280k; thấy hơi chát nên chưa dám mua

• 132 Bài viết

• 118 Được cảm ơn

Mấy chị ơi, ở Phương Hà hay Cường Dung có chịu bán lẻ bột trà xanh dưới 30g không ạ? Và giá hiện tại là bao nhiêu?

• 44 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bublebell Xem bài viết
    mua ở Phương Hà trên đường Hàm Nghi, cách bánh mì Như Lan 3,4 căn nhà đó bạn. Bột trà xanh ở đây rất thơm mà lên màu xanh đẹp nữa. Mình đã mua về làm bánh ngọt, sô cô la và latte rồi. 1 gói nhỏ dùng được rất lâu nha. Nếu ham cho nhiều vào sẽ đắng.
    Chị ơi cho em hỏi ở Hn hay TPHCM vậy, nếu ở HN cho em địa chỉ cụ thể hơn được ko chị, em đang muốn mua, thanks c nhiều

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

e tìm đc 1 vài côg thức có liên wan tới món này, e mún làm thử mà k bík fải mua bột trà xanh ở đâu e thấy chị bublebell zới thiệu thỳ e bík chỗ đó rồi..nhưg zá là bao nhiêu hở chị..chỗ đó xa nên e ngại chạy lên đó lắm >.<

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bột trà xanh ở đấy rẻ quá, em ra ngoài hỏi mua rẻ nhất cũng phải 230k/30g nhưng của Nhật, bột chị mua cũng là của Nhật ạ? Chị cho em địa chỉ chính xác mua đc hem? Thanks chị nhìu

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị ơi!!! 90k là đc bao nhiêu bột ạ ?

• 116 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Bột trà xanh bán ở tiệm đồ Nhật trên đường NKKN (góc NKKN - VTS) hoặc chợ PVH khu người Hàn

• 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình thường mua bột trà xanh ở shop Hachi Hachi của Nhật đó bạn

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nếu ở Hà Nội các bạn có thể đến Công ty TNHH trà Chính Sơn -257 Quan Nhân. Bột trà Matcha có giá 165k/100g. Lần đầu mình ăn thử kem trà thấy ngay sự khác biệt so với các loại kem khác. Mà kem làm chất lượng lắm. Nếu ở trên Cầu Giấy thì bạn cũng có thể đến Số 1 -Trần Thái Tông, ngay sân đình làng Hậu. Đây là quán trà của công ty. Ở đó có các đồ uống từ bột trà matcha và kem trà rất ngon. Nhà mình cũng nghiền món này lắm nên rành. Đến nếu thấy ngon thì thank nha!

• 973 Bài viết

• 1,160 Được cảm ơn

Ở HachiHachi (Sài Gòn) bán loại 40gr là 90K, em thấy cũng ngon ạ
    Và anh biết một điều thật giản dị
    Càng xa em anh càng thấy yêu em

• Trang 3/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4