HCM và các tỉnh phía nam

Bún - Lẩu Mắm Ngon ở Sài Gòn ????

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 19.9K Lượt đọc
  • 27 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 586 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Anh chị cho xin vài chỗ an bún - lẩu mắm ngon ở Sg nhé. Em chỉ biết 2 chỗ thôi này mà giờ ở tuốt bên Phú Nhuận nên đi xa quá a.
    1. Bún mắm Cô Sen lúc trước bán ở chợ đêm Bến Thành giờ dời về Nguyễn Thái Bình
    2. Bún Mắm trong chợ Xóm Chiếu bên Q4
    Cho em xin vài địa chỉ được không?
    Nothing is impossible

• TMP
    • 6 năm
    • 520 Bài viết

• 315 Được cảm ơn

- Giữa đường Hồ Bá Kiện Quận 10, HCM. (Từ Tô hiến Thành quẹo xuống, chừng 500m nằm bên tay trái)
    - Ở quận 6 có 1 khu đến 4-5 quán bán độc mấy món mắm này, ăn xong mờ mắt ko nhớ là đường nào lun, bó tay!:Silly:

• 865 Bài viết

• 607 Được cảm ơn

hôm vào SG em có ăn bún mắm ở bên hông chợ Bến thành thấy cũng ngon fết ạ,gần mấy hàng kềm Nghĩa ý ạrooling:

• 603 Bài viết

• 291 Được cảm ơn

Bún nước lèo Sóc Trăng ở đường Phùng Khắc Khoan, chưa tới ngã tư Trần Cao Vân.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 375 Bài viết

• 184 Được cảm ơn

bún mắm cô Cảnh ở đường Phan Bội Châu, góc PBC-Lưu Văn Lang, có bán cả gỏi cuốn và gỏi đu đủ tôm thịt.

Lẩu Mắm thì ở trong hẻm đường Trần HUy LIệu, phú nhuận em ko nhớ rõ địa chỉ, hình như là gần ngã 3 THL- Phan Đăng Lưu, đi từ THL lên thì hẻm nằm bên tay trái.

• 264 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Trên đường lê Quang Định,qua ngã 4 Lê Quang Định-Nơ Trang Long khoảng 1km,bên tay phải,tiệm lúc bào cũng đông khách hết á.nước chấm me ngon tuyệt.

• 92 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Lẩu Mắm 140 Trần Huy Liệu

• 190 Bài viết

• 156 Được cảm ơn

Em ở Phú nhuận khu vực nào? có một quán bún mắm rất ngon ở đường Thạch Thị Thanh, đi từ Võ Thị Sáu vào thì nằm gần cuối đường bên tay trái, tô mắm rất chất lượng đầy đủ tôm, mực, cá, thịt quay, rau thì luôn có bông súng, kèo nèo, rau đắng,.... đủ vị. Hồi trước chị ăn là 25k/tô, không biết giờ có lên giá không nữa vì 2-3 tháng rồi không ăn.

• 69 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Bún mắm trong chung cư Nguyễn Thiện Thuật ngon tuyệt bạn ơi, chất lượng lắm đảm bảo luôn, 22K/tô. Mình ko nhớ lô mấy nhưng con hẻm để vô chung cư thì là hẻm có tiệm cơm gà màu vàng vàng (tiệm này cực dở, mà lại mắc, hic). Đi thẳng, tiệm bún mắm thứ 2 (tiệm bán ở trong nhà, có bán sinh tố chứ ko phải bên ngoài như tiệm thứ 1). Ăn 1 tô no ứ ừ.

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn có thể đến quán này ăn thử Lẩu mắm Ăn Là Khen. Lẩu mắm và bún mắm quán này theo mình là ăn ngon. Địa chỉ 11 Hồ Biểu Chánh P12 QPN. Gần Ngã 4 Nguyễn Văn Trỗi- Trần Huy Liệu
    Tham khảo thêm tại www.anlakhen.com
    Chỉnh sửa lần cuối bởi black_lizard; 11/06/2010 vào lúc 01:33 AM.

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3