Hà Nội và các tỉnh phía bắc

Xôi Yến - Nguyễn Hữu Huân ( Hà Nội )

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 18.1K Lượt đọc
  • 75 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 1/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 8
    • 3,953 Bài viết

• 1,703 Được cảm ơn

Nói ra thì hơi quê.. nhưng mừ em nghe danh xôi Yến ở Nguyễn Hữu Huân lâu rồi mà vẫn chưa đi ăn. Thì người ta khen là ngon lắm. Thế nhưng anh chị em lại bảo là không ngon, ( còn chán hơn cả xôi Bạch Mai ). Chắc là có nhiều mẹ đi ăn rồi, cho em vài comments nhé ( về chất lượng, giá cả,....). Em có bạn ở SGòn sắp ra chơi, cũng muốn đi ăn xôi NHH.
    Tks các mẹ.
    Chả muốn kí nữa vì kí lần nào cũng bị báo vi phạm

• 438 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Mình nói thật là xôi Yến chẳng ngon gì cả, sao mà vẫn đông thế chắc do có nhiều loại xôi. Tóm lại mình thấy xôi Yến chán, không nên ăn.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 613 Bài viết

• 315 Được cảm ơn

mình ăn Xôi Yến khoảng chục năm nay rồi đấy.
    Nhưng mà ăn a dua chứ mình cũng chẳng thấy gì đặc biệt.Đắt.
    Nếu bạn muốn thử, ăn xôi Phương bên cạnh có khi thấy thoải mái hơn. Đấy là 2 chị em một nhà thì phải, nhưng bên Phương vắng hơn nên xin cái gì cũng dễ hơn. :Laughing:

• 3,953 Bài viết

• 1,703 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me.be Xem bài viết
    mình ăn Xôi Yến khoảng chục năm nay rồi đấy.
    Nhưng mà ăn a dua chứ mình cũng chẳng thấy gì đặc biệt.Đắt.
    Nếu bạn muốn thử, ăn xôi Phương bên cạnh có khi thấy thoải mái hơn. Đấy là 2 chị em một nhà thì phải, nhưng bên Phương vắng hơn nên xin cái gì cũng dễ hơn. :Laughing:
    Cám ơn me.be nhé, hôm đó em sang cả 2 bên ăn cho dễ so sánh.:Laughing::Laughing::Laughing:

• 1,923 Bài viết

• 2,571 Được cảm ơn

Nếu bạn thích ăn xôi xéo hoặc xôi ngô thì chịu khó mua xôi ở chỗ chợ Hàng Bè cũ, bà cụ bán xôi rất ngon, nhưng chỉ bán từ sáng đến trưa thôi.

• 3,953 Bài viết

• 1,703 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹtúnton Xem bài viết
    Nếu bạn thích ăn xôi xéo hoặc xôi ngô thì chịu khó mua xôi ở chỗ chợ Hàng Bè cũ, bà cụ bán xôi rất ngon, nhưng chỉ bán từ sáng đến trưa thôi.
    Cám ơn chị. Nhưng mà thế này thì khó nhỉ? Nhà em ở Cầu Giấy cơ, sáng mò ra đấy ăn xôi rồi về cơ quan thì ko kịp, mà sáng lại phải dậy chuẩn bị đồ ăn sáng cho ax nữa.

• 603 Bài viết

• 197 Được cảm ơn

xôi yến thì cũng đc nhưng không đặc sắc gì đc cái ăn gì cũng có, chỉ là chỗ để ăn không phải là chỗ đãi khách

• 200 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Em ăn thấy cũng bình thường ko có j đặc sắc, nhưng cách đấy 6-7 năm thì e ăn thấy ngon thật hay là bây h khẩu vị kém xưa rồi? mà ăn uống thì đông đúc quá híc..híc...

• 2,245 Bài viết

• 1,250 Được cảm ơn

Tớ cũng thấy không nên ăn, xôi thì bình thường mà lại phải chen chúc nhau ngồi. Mẹ nó tìm hàng khác, món khác đãi bạn thôi.
    You're my honeybunch, sugarplum, pumpie umpy umpkin, you're my sweetie pie.
    You're my cuppycake, gumdrop, snookum snookums, the apple of my eyes.

• 194 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Tớ thấy có hàng xôi ở vỉ hè đường hàng bông, gần ngã tư với phùng hưng ý, chỉ bán tối thôi ăn được phết chứ xôi yến ăn bình thường, mà giá thì khá đắt lại mấy em phục vụ bày đồ ăn, bốc đồ ăn trông cứ bẩn bẩn ý

• Trang 1/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 8